Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoangtq

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Sao k thấy bác vinagoh vào đây chém và búc vé nhỉ ?=)).
Hi vọng đợt này có dịp gặp gỡ các bác, em hiện đang ở khúc giữa SG và BH, mai mốt chắc em xin tham gia cả 2 hội ợ :)]

optoma-hd

Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Hân hoan chào đón các bác tham dự.Anh em HD Biên Hòa sẽ tiếp đón các bác thât chu đáo,hy vọng không phụ lòng nhiệt tình của các bác.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Mình không biết có tham gia được không? Tùy thuộc vào...ông đốc-tờ. Cho mình đăng ký zé zớt sát ngày D nhé!?

longdnl

Well-Known Member

Mình không biết có tham gia được không? Tùy thuộc vào...ông đốc-tờ. Cho mình đăng ký zé zớt sát ngày D nhé!?

Vậy em đưa vào danh sách đăng ký luôn nhé :-bd

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Sao k thấy bác vinagoh vào đây chém và búc vé nhỉ ?=)).
Hi vọng đợt này có dịp gặp gỡ các bác, em hiện đang ở khúc giữa SG và BH, mai mốt chắc em xin tham gia cả 2 hội ợ :)]

Bác ấy nhiều việc nên toàn để phút 89 mới ghi bàn không ah . he he he . Tình hình cuộc ăn chơi xuyên hội HD đang nóng lên từng ngày

tran tuan vu

chương trình sơ bộ như thế nào các bác?? ăn nhậu rồi giao lưu ra sao

cho e xin 1 slot ké xe của bác winmax nha (người quen của bác, chút nữa pm cho bác keke)

qdangnhat

Well-Known Member

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Anh Dân cần 1 bác sĩ đi theo chăm sóc không????

tolydieu

@tran tuan vu: Vui lòng đăng ký theo mẫu.

Vũng Tàu thì anh đăng ký ngay từ bây giờ luôn ...........
Vũng Tàu thì bác hdnguyenphi làm tổng đạo diễn, nghe nói đã lên chương trình rồi, nhưng chưa post lên, vì để tập trung cho offline SN này đã, post sớm loãng mất tập trung, qua Lễ 2/9 sẽ công bố.

Anh Dân cần 1 bác sĩ đi theo chăm sóc không????
Có B.S. Quang là ok rồi.

qdangnhat

Well-Known Member
@tran tuan vu: Vui lòng đăng ký theo mẫu.

Vũng Tàu thì bác hdnguyenphi làm tổng đạo diễn, nghe nói đã lên chương trình rồi, nhưng chưa post lên, vì để tập trung cho offline SN này đã, post sớm loãng mất tập trung, qua Lễ 2/9 sẽ công bố.

HDNGUYENPHI HAY WINMAX ?

wimax

Well-Known Member

cho e xin 1 slot ké xe của bác winmax nha (người quen của bác, chút nữa pm cho bác keke)

Oke . Bạn hiền bữa đó sắp xếp tham gia cho vui nhé . Lâu lắm giờ mới gặp

tolydieu

hdnguyenphi, bác ấy đã phát thảo sơ sơ từ bữa đi off ở An Giang, vì quê bác ấy ở Vũng Tàu nên rành lắm. Hôm qua tăng 2 bác ấy cũng đá nói nhỏ nhỏ cho mọi người nghe, em nghe lõm bõm tiếng được tiếng mất là đi những nơi độc đáo và ít ai biết.

wimax

Well-Known Member
hdnguyenphi, bác ấy đã phát thảo sơ sơ từ bữa đi off ở An Giang, vì quê bác ấy ở Vũng Tàu nên rành lắm. Hôm qua tăng 2 bác ấy cũng đá nói nhỏ nhỏ cho mọi người nghe, em nghe lõm bõm tiếng được tiếng mất là đi những nơi độc đáo và ít ai biết.

Bây giờ chuẩn bị cho chuyến ăn chơi Bhòa . Tiếp đến sẽ là chuyến hành quân tới tỉnh thành số 4 / xx ( Vũng Tàu )

longdnl

Well-Known Member

Rất vui khi có bác tham gia ! Bác làm thủ tục đăng ký theo hướng dẫn ở trang #1 nhé :-bd

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên