Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kingdom_light88

Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

cho hỏi là chia sẻ về cái gì trong lần họp mặt

HDVNService

Administrator
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

Đâu có nói lẫy đâu trời, nói thiệt :D Sáng CN này bận đi thi, nếu về kịp mới off đc, sao nói đùa mà nhiều nhiều hiểu lầm thế nhỉ :(

minhtuantkh

Đâu có nói lẫy đâu trời, nói thiệt :D Sáng CN này bận đi thi, nếu về kịp mới off đc, sao nói đùa mà nhiều nhiều hiểu lầm thế nhỉ :(

Có một sớ đối tượng xấu, phần tử kích động chỉ rình lúc pé M.. nói đùa để thừa đục thả câu, đề nghị Mod Bình mài kiếm bảo vệ đại diện BQT.
Sao mình chuyển tiền trước cả Chip mà vẫn chưa có tên trong bảng vàng #1 nhỉ @-). Có ý gì đây M.. ?

kietva

Member

Em đó giờ chưa off, muốn đăng ký đóng tiền off được ko ạ?

ngocthanh8106

Em đó giờ chưa off, muốn đăng ký đóng tiền off được ko ạ?

chào mừng bạn đến dự sn của HDVietNam, bạn sang #1 lấy tt đăng ký và chuyển tiền off đi. Hẹn gặp bạn ở tiệc sn nhé!

qdangnhat

Well-Known Member

Có một sớ đối tượng xấu, phần tử kích động chỉ rình lúc pé M.. nói đùa để thừa đục thả câu, đề nghị Mod Bình mài kiếm bảo vệ đại diện BQT.
Sao mình chuyển tiền trước cả Chip mà vẫn chưa có tên trong bảng vàng #1 nhỉ @-). Có ý gì đây M.. ?

M 3 CHẤM là ai dzậy hả pác M 10 CHẤM

aliasleo7

Member

Đã chuyển khoản 300.000 đến Ms Liễu.

- Nick diễn đàn: aliasleo7
- Tiền mặt: 300k
- Số người: 1
- stk: 0011......943 VCB
- đt: 0937.478.429

Ms Liễu và Mr Bình xác nhận dùm mình nhá :D
Thanks

qdangnhat

Well-Known Member

Băng đảng Bình Dân và đồng bọn còn nhiều tên chưa ra tự thú.
ĐĂNG KÝ NHANH NHANH LÊN NÀO

HDVNService

Administrator

Cái này chắc là do tính thù dai và thù vặt của e đấy bác, khi nào trả được thù rồi e mới tính tới việc đó :D
A vui lòng gởi cái mail đã chuyển khoản thành công qua mail [email protected] dùm e nhé, vì như e đã có nói là nhận được tiền mà ko biết là của ai nên e cần phải xác nhận đúng chủ nhân mới dám update lên bảng vàng ạh.

VAN_LOC

Well-Known Member

Băng đảng Bình Dân và đồng bọn còn nhiều tên chưa ra tự thú.
ĐĂNG KÝ NHANH NHANH LÊN NÀO

Nghe khiếp thế .............PHẦN TỬ LY KHAI nghe hay hơn =)) . 24 chốt danh sách .

chauint

Active Member

e đăng rồi mà chưa ký vì chưa đóng tiền CN mần luôn ^.^

tolydieu

Offline SN nên chủ nhật này mình cũng đăng ký theo hình thức offline chứ không online.

itsaigon

Member

...click link đăng ký tham dự ngoài trang chủ HDVN cứ "404 page not found" hoài...nhờ mấy mod và ad coi lại dùm...chứ kiểu này căng àh..

phongph

Member

...click link đăng ký tham dự ngoài trang chủ HDVN cứ "404 page not found" hoài...nhờ mấy mod và ad coi lại dùm...chứ kiểu này căng àh..
Cùng ý kiến với bác "itsaigin" về việc "click link đăng ký tham dự ngoài trang chủ HDVN cứ "404 page not found" hoài"!

Cho mình đăng ký 1 vé! Bận quá nên tuần mới gửi tiền cho Ms. Liễu được. Bác "Bao Duc" cùng tham dự sinh nhat HD để có dịp AE gặp mặt và đàm đạo nhé - Hẹn gặp lại! Thanks. Phong (Mobile: 0908101898).

ngocthanh8106

M 3 CHẤM là ai dzậy hả pác M 10 CHẤM
Cọp đếm mãi có 2 CHẤM hà bác Quang ơi!!

GENERALS

Ban Quản Trị

GEN đăng ký 01 chỗ và chuyển 300k qua tk VCB nhé ^^

- GENERALS
- Bùi Hải Bằng
- 0989.026.025
- VCB tk: xxx6823

minhtuantkh

Cái này chắc là do tính thù dai và thù vặt của e đấy bác, khi nào trả được thù rồi e mới tính tới việc đó :D
A vui lòng gởi cái mail đã chuyển khoản thành công qua mail [email protected] dùm e nhé, vì như e đã có nói là nhận được tiền mà ko biết là của ai nên e cần phải xác nhận đúng chủ nhân mới dám update lên bảng vàng ạh.

Đã gửi mail kèm UNC vé vô cửa rùi ( đang "hành là chính" mình đây mà. Hậu quả của việc giỡn mặt với BQT :(( )

Offline SN nên chủ nhật này mình cũng đăng ký theo hình thức offline chứ không online.
Ai nộp tiền mặt đề nghị thu thêm 10% phí kiểm đếm và bảo hiểm rủi ro cho BQT "....yếu đào tơ" mang tiền ra đường

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên