Dành cho những người dùng K+HD.

Tyna_Le

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Người dùng K+ HD ơi hè này được xem Euro HD chuẩn chứ k upscale nhé

contrsirong

Nhà mới e chuyển ko bắt được sóng k+. Bác nào có nhu cầu em nhượng lại đầu k+ HD giá hữu nghị. Dđ em 0946388596.

Có bác nào biết giờ BLV Quang Tùng bình loạn ở đâu không?? Về K+ chắc được 1 tháng giờ lặn mất tăm :))

Thì cũng chỉ hỏi cho biết thôi , dù sao ổng cũng là BLV nổi tiếng mà thấy thay chỗ làm liên tọi :))

MrMBA

Hôm qua xem C1 ngoài quán có K+ HD, Đúng là hơn sopcast quá nhiều. Hè này chắc ăn chực nằm chờ ngoài quán suốt để xem Euro HD quá

hơ !!! năm tới Viettel cũng có phát bóng đá hay sao mà ông này lại sang nhỉ ??? :))

contrsirong

Em cần nhượng đầu k+HD bác nào cần alo em nhé. Đầu còn bh đến tháng 9 nhìn chung như mới. Giá trọn bộ đầu và 4 tháng thuê bao là 3t6. Em ở hn sdt em 0946388596.

Tư vấn Chia K+ gấp

Chào các bác
Em mới lắp K+ cho quán cafe.
Một cổng HDMI thì em nối vào tivi (trong phòng)còn cổng AV em định nối ra ngoài sân để sử dụng máy chiếu.
Vấn đề là khoảng cách từ đầu K+ ra ngoài sân là khoảng 20m.Vậy dụng loại dây gì để đảm bảo chất lượng tín hiệu âm thanh và hình ảnh

Ðề: Tư vấn Chia K+ gấp

Dây thì ra chợ điện tử mua dây AV,nói bán cho loại tốt,và mua 2 cái đầu bông sen loại tốt và nhờ họ hàn luôn.nếu ở TPHCM thì ra chợ Nhật Tảo.
Máy chiếu mà chơi dây AV thì phí quá,kiếm cái máy chiếu Full HD rồi nối cổng HDMI với K+HD là bá cháy luôn.

haipvg

Well-Known Member

Nếu là K+ thường (SD) thì dây AV loại tốt là được rồi. K+HD mới cần dây HDMI

vcidth

Active Member

Chào các bác
Em mới lắp K+ cho quán cafe.
Một cổng HDMI thì em nối vào tivi (trong phòng)còn cổng AV em định nối ra ngoài sân để sử dụng máy chiếu.
Vấn đề là khoảng cách từ đầu K+ ra ngoài sân là khoảng 20m.Vậy dụng loại dây gì để đảm bảo chất lượng tín hiệu âm thanh và hình ảnh

Nếu máy chiếu có cổng HDMI thì bác mua dây HDMI dài 20m nối ra xem mới đẹp, còn TV trong nhà dùng cổng AV xem cũng đẹp rôi vì màn hình nhỏ hơn.

Đầu K+ nhà mình là đầu K+ HD,có 1 cổng HDMI và 1 cổng AV.Máy chiếu nhà mình ko có cổng HDMI,mình chỉ lo là dây AV ra máy chiếu bị nhòe thôi

Flatland

Well-Known Member

Đầu K+ nhà mình là đầu K+ HD,có 1 cổng HDMI và 1 cổng AV.Máy chiếu nhà mình ko có cổng HDMI,mình chỉ lo là dây AV ra máy chiếu bị nhòe thôi

Chắc chắn rồi, vì dù kênh HD nhưng tín hiệu ra qua AV cũng chỉ đạt chuẩn SD thôi

Bên trên