Dành cho những người dùng K+HD.

demon_bn

Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

A Doremi đâu. Ban tay HDvietnam Ads đê, xì pam linh tinh, chỗ nào cũng thấy...:)) =))

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Ngày nào đó mà các anh thấy HDvietnam Ads quảng cáo cho K+ thì cũng đừng chửi giống chửi em nhen, tội nghiệp ảnh.

vulinh68

Member

Có bác nào thấy "Trận đấu 10 phút" hình ảnh rất kém không nhỉ? Hay vì phải ép cho đúng 10 phút nên thế? Tiếc cho một chương trình (hiếm hoi) hay do K+ sản suất mà chất lượng kém.

Có bác nào thấy "Trận đấu 10 phút" hình ảnh rất kém không nhỉ? Hay vì phải ép cho đúng 10 phút nên thế? Tiếc cho một chương trình (hiếm hoi) hay do K+ sản suất mà chất lượng kém.

nói gì thì nói K+ vẫn có khách hàng riêng của nó anh ơi.

tại vì hình ảnh của các trận này chủ yếu do K+ tự edit lại và dựng lại trên dữ liệu gốc của trận đấu, thế nên chất lượng không còn được như ban đầu khi phát sóng trưc tiếp

thanhnam1309

K+ sản xuất bao nhiêu chương trình mà bảo hiếm hoi à. Hành tinh vuông - Bếp của mẹ ...đáp ứng mọi nhu cầu của mọi lứa tuổi mà

vulinh68

Member

K+ sản xuất bao nhiêu chương trình mà bảo hiếm hoi à. Hành tinh vuông - Bếp của mẹ ...đáp ứng mọi nhu cầu của mọi lứa tuổi mà

Ý mình là thế này nhé bác: Tiếc cho một chương trình hay (hiếm hoi) do K+ sản suất. Hay hoặc không hay là do chủ quan của mỗi người (về sở thích, về nhu cầu, về thời gian để xem...). Mình không có thời gian xem nên chỉ xem (và nhận xét) những gì liên quan đến bóng đá, và mình thích nhất Trận đấu 10 phút, tất nhiên là ngoài những trận trực tiếp, còn ghét nhất là Đội tuyển tôi yêu (cái này ghét chủ yếu là MC và khách mời, còn công nhận phần tư liệu của chương trình thì rất tốt).

hminh2005

Member

tại vì hình ảnh của các trận này chủ yếu do K+ tự edit lại và dựng lại trên dữ liệu gốc của trận đấu, thế nên chất lượng không còn được như ban đầu khi phát sóng trưc tiếp

Nghe nói SX được cả nội dung HD mà biên tập lại nội dung gốc chất lượng lại đi xuống thì ko hiểu nổi ?

Bên trên