Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Làm mình nhớ lại huyền thoại Biên Cương, cái hồi VN vô địch AFF, lúc CVinh ghi bàn gần cuối trận ôi thôi nó nói huyên thuyên ko ngừng nghỉ cho đến lúc trao cúp xong mà nó vẫn nói... :)|^:)^^:)^^:)^

Cái thằng biên cương còn hành nghề k vậy anh em. lau lắm k coi mấy knh vtv nen k rõ nữa:D

phuongtv_76

Well-Known Member

Bọn VTV nó kiếm thêm, mấy bố đấy may mà sang Kut, nó mà sang VTC thì toi rồi, bọn này có >1000 chữ kí rồi cơ đấy, thế mà vẫn thấy bình loạn trên Ung thư

danvt

Well-Known Member

hôm trước coi VN đá thì thấy mấy anh BLV nhà VTV hay dùng chữ "tồi": sút rất tồi, chuyền rất tồi, ... còn em thì thấy các anh í bình luận "rất tồi"

achilefu

hôm trước coi VN đá thì thấy mấy anh BLV nhà VTV hay dùng chữ "tồi": sút rất tồi, chuyền rất tồi, ... còn em thì thấy các anh í bình luận "rất tồi"

:)) báo tuổi trẻ cũng có bài phê bình mấy thằng bình loạn viên này.

mới mua về bán chưa dám mở xài nên cũng không biết ra sao:(,nhưng nhiều khách hàng lắprùi nghe phản hồi về ok lắm.:)

bốc phét vừa thôi, coi K+ HD chỉ để coi đá banh, chương trình những lúc không có đá banh như ị, thằng VTC đã kém, thằng Ku+ còn tệ gấp 10. Mấy bác chém gió vừa thôi, hãy đến xem thực tế rồi phát biểu

ffv

Active Member

bốc phét vừa thôi, coi K+ HD chỉ để coi đá banh, chương trình những lúc không có đá banh như ị, thằng VTC đã kém, thằng Ku+ còn tệ gấp 10. Mấy bác chém gió vừa thôi, hãy đến xem thực tế rồi phát biểu

Những người dùng K+HD là để xem bóng đá (HD), mà cái này thì đúng là OK, không có sức để xem hết. Còn những kênh khác thì họ cũng phải nói OK cho đỡ tiếc tiền chứ:(

Star HD,HBO HD,ESPN HD,Discovery HD,AXN HD,NGO HD… trên K+HD mà vẫn có người chê thì họ xem gì nhỉ??? Hehehe…

Mainboard

Member

Star HD,HBO HD,ESPN HD,Discovery HD,AXN HD,NGO HD… trên K+HD mà vẫn có người chê thì họ xem gì nhỉ??? Hehehe…
Chừng nào có CINEMAX HD vậy bác ;;) ;;) ;;) ;;)

Vừa làm bộ chia HD xong, thế là bây giờ có thể xem được HD trong phòng ngủ rồi hehe. Xem nét căng cả 2 tv

Em làm theo hướng dẫn của bác vcidth thôi. Bác cứ mua 1 cái splitter HD 1 chia 2 gì đấy rồi thêm HDMI cable từ 10-15m tùy đặt thù từng nhà thế là ok ý mà. Đang kiếm cái remote control extender của bác vcidth mà không thấy bán. Bác nào biết bán ở đâu không thì chỉ cho em với

Hồi trước có thấy anten Bách khoa gì đó có quảng cáo remote xuyên tường đó,anh vào google thử xem.
Trước khi em có dùng một cái hiệu gì hỏng nhớ,nhưng phải nối dây đơn qua tường,đi theo đường tín hiệu.

vcidth

Active Member

Em làm theo hướng dẫn của bác vcidth thôi. Bác cứ mua 1 cái splitter HD 1 chia 2 gì đấy rồi thêm HDMI cable từ 10-15m tùy đặt thù từng nhà thế là ok ý mà. Đang kiếm cái remote control extender của bác vcidth mà không thấy bán. Bác nào biết bán ở đâu không thì chỉ cho em với

Để em hỏi lại chỗ em mua hồi trước xem nếu còn em báo bác nhé.

latruong

Member

Các bác cho mình hỏi tí âm thanh của K+ HD này có DTS 5.1 không ?

Bên trên