Dành cho những người dùng K+HD.

thebluez

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

thẻ K+ có thời hạn tới khi nào nhỉ nọi người? Ví dụ giờ mình mua thẻ về mà chưa nạp, tới khoảng mấy tháng sau nạp thì có còn hạn không?

giomua

Well-Known Member

Mình gia hạn toàn SMS nhờ bác Cường, sau đó chuyển khỏan cho bác ấy

sir_chung

Gia hạn bằng nạp thẻ Vietel, nạp một năm rẻ được khoảng 50k. Cũng đáng ngâm cứu cho người thừa thời gian mà thiếu tiền như mình

arcnmsang

Member

card diện thoại loại 100k bán có 98k, cứ cái lồi được 2 ngàn, vậy năm tiết kiệm khỏang 50k

K+ có giới hạn thẻ nạp ko nhỉ? Nạp lúc 4 năm nữa. Khă năng chắc là K+ vãn sẽ mua tiếp EPL. Lúc đó nó có tăng giá thì mình ko cần quan tâm nheieuf!

thegioi05

Active Member

K+ có giới hạn thẻ nạp ko nhỉ? Nạp lúc 4 năm nữa. Khă năng chắc là K+ vãn sẽ mua tiếp EPL. Lúc đó nó có tăng giá thì mình ko cần quan tâm nheieuf!
Cái này thì bác phải chuẩn bị tinh thần là có 2 trường hợp. Một là K+ nó tăng giá thuê bao (đương nhiên là bác hưởng lợi) và còn lại là nó giảm (lỗ cmn rồi. :D). Có một số bác ở đây cũng nạp tới hơn 2 năm xong K+ nó giảm gói HD từ 270k xuống còn 220k, lúc đó lên diễn đàn đòi quyền lợi khách hàng muốn K+ trả lại thì chênh lệch mới chịu chứ.

arcnmsang

Member

mùa sau k+ không mua nữa thì sao. chừng đó k+ giảm giá còn 120k/tháng, bác lỗ chỏng cẳng.

tienlequoc

Well-Known Member

Khi số lượng thuê bao cao lên, thời gian hòa vốn giảm xuống, thời gian bắt đầu có lãi tăng lên. Thế thì giá phải giảm, không có chuyện giá tăng được. Trừ khi chất lượng dịch vụ quá tệ, thuê bao lũ lượt cắt, trong khi phải bỏ đủ tiền để mua bản quyền bóng đá thì mới có chuyện tăng giá. Còn 1 tình huống nữa, chất lượng không đổi, K+ bỏ tiền mua thêm kênh đưa vào gói cước mới có chuyện tăng giá. Nói chung khả năng giảm giá cao hơn là tăng giá.

Hihihi.... K+ nó đâu chỉ có bóng đá, mai các anh xem K+ nó làm U23 nhé, hướng đi thử nghiệm đấy.

Ps: K+ giảm giá à??? Qnet nó không muốn đâu nhé, các nhà cung cấp truyền hình chuẩn bị có đợt tăng giá thuê bao nhé.

arcnmsang

Member

còn mấy vòng EPL nữa kết thúc thì tăng giá có mà uế.

Hihihi.... K+ nó đâu chỉ có bóng đá, mai các anh xem K+ nó làm U23 nhé, hướng đi thử nghiệm đấy.

Ps: K+ giảm giá à??? Qnet nó không muốn đâu nhé, các nhà cung cấp truyền hình chuẩn bị có đợt tăng giá thuê bao nhé.

VTV có xem được HD không vậy bác?

giomua

Well-Known Member

Hôm nay chính thức chia tay K+ nhé, chờ thêm kênh để đổi ý

Bên trên