Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

thằng nào đang dẫn ct trên K cộng vậy, ờ ờ ờ ờ ...... nói ko ra nói

boy_hn

Active Member

4 kênh k+ chả 150k. Nói cũng bằng thừa

huuanh2014

BLV Bú Phá :)))))))))

Bác ấy hỏi lúc 20h38, lúc đó đang diễn ra trận Nhật Bản - Malaysia, và người dẫn là Mạnh Dũng. Kiểu dẫn ú a ú ớ này chắc chắn là của Mạnh Dũng luôn, không phải Bá Phú đâu, vì Bá Phú nói khá nhanh và không ờ à ờ ờ như vậy. Nghe ông Mạnh Dũng này dẫn mệt cực luôn, cứ ờ à ờ ờ, mình là người tương đối dễ tính mà còn nghe rất khó chịu.

hunglong84

Active Member

Có bình luận viên Long ở bên vtvcab thi người truyền lửa bình luận ổn phết mà h ko thấy bình luận các cụ nhỉ

huuanh2014

Có bình luận viên Long ở bên vtvcab thi người truyền lửa bình luận ổn phết mà h ko thấy bình luận các cụ nhỉ

ĐÓ là BLV Quý Long của VTVCab. Đợt đầu K+ thuê anh này bình luận do chưa có đội ngũ bình luận bóng đá riêng. Bây giờ anh Long trở lại VTVCab bình luận rồi. Bạn có thể gặp BLV này trên sóng của Bóng Đá TV hoặc Thể Thao TV hàng tuần. Đặc biệt là những trận có MU thi đấu.

hunglong84

Active Member

ĐÓ là BLV Quý Long của VTVCab. Đợt đầu K+ thuê anh này bình luận do chưa có đội ngũ bình luận bóng đá riêng. Bây giờ anh Long trở lại VTVCab bình luận rồi. Bạn có thể gặp BLV này trên sóng của Bóng Đá TV hoặc Thể Thao TV hàng tuần. Đặc biệt là những trận có MU thi đấu.

còn có blv Phạm Anh Tùng nữa, em thấy bình luận cũng hay, mà cũng không thấy đâu. Hình như mấy ông tổng bên K+ thích dùng bình luận viên dở để PR cho K+ sao ấy nhờ :D

thebluez

Active Member

hôm bữa ba mình mua tặng mình cái thẻ cào K+ 3 tháng, mà thẻ của mình còn hạn đến tháng 6 lận, đang tính tới tháng 8 tức là đầu mùa giải mới nạp vào, không biết như thế có còn hạn không

Flatland

Well-Known Member

hôm bữa ba mình mua tặng mình cái thẻ cào K+ 3 tháng, mà thẻ của mình còn hạn đến tháng 6 lận, đang tính tới tháng 8 tức là đầu mùa giải mới nạp vào, không biết như thế có còn hạn không
Hạn sử dụng đã được in rất chi tiết trên thẻ.

thebluez

Active Member

Hạn sử dụng đã được in rất chi tiết trên thẻ.

không, mã thẻ của mình được đại lý ghi trên hóa đơn, không có ghi hạn sử dụng gì hết

Flatland

Well-Known Member

không, mã thẻ của mình được đại lý ghi trên hóa đơn, không có ghi hạn sử dụng gì hết
Mình không hiểu lắm ý bạn nói nhưng mình nghĩ là chỉ có thể là 1 trong 2 trường hợp sau:
1. Nếu bạn mua thẻ cào K+ thì đại lý không phải ghi hoá đơn trừ khi bạn yêu cầu ( và hoá đơn này ko có giá trị giao dịch với K+). Mọi thông tin giao dịch sẽ được thực hiện và có giá trị khi bạn nhắn tin/ kích hoạt thẻ cào tổng đài sẽ gửi lại cho bạn mã giao dịch để bạn lưu giữ để giải quyết khiếu nại nếu có sau này. Bạn phải luôn nhớ mã thẻ K+ cũng như các mã thẻ cào điện thoại di động bởi vậy không ai lưu giữ và giao dịch bằng thẻ đã bị cào sẵn cả vì có thể từ lúc bạn mua đến lúc về tới nhà nó có thể đã đc nạp vào thuê bao bất kỳ khác
2. Đại lý sẽ kích hoạt gia hạn trực tiếp trên hệ thống quản lý mà đại lý này được cấp quyền. Ở trường hợp này đại lý phải ghi hoá đơn cho khách hàng và hoá đơn này là cơ sở khi khiếu nại nếu có về sau này.
Bạn hãy kiểm tra xem thuê bao của mình có nằm trong trường hợp thứ 2 không, nếu ko thì kiểm tra xem mã thẻ cào đã bị nạp hay chưa qua phần gia hạn trưcj tuyến trên kplus.vn

thebluez

Active Member

Mình không hiểu lắm ý bạn nói nhưng mình nghĩ là chỉ có thể là 1 trong 2 trường hợp sau:

2. Đại lý sẽ kích hoạt gia hạn trực tiếp trên hệ thống quản lý mà đại lý này được cấp quyền. Ở trường hợp này đại lý phải ghi hoá đơn cho khách hàng và hoá đơn này là cơ sở khi khiếu nại nếu có về sau này.
Bạn hãy kiểm tra xem thuê bao của mình có nằm trong trường hợp thứ 2 không, nếu ko thì kiểm tra xem mã thẻ cào đã bị nạp hay chưa qua phần gia hạn trưcj tuyến trên kplus.vn

hình như là trường hợp thứ 2 rồi, đại lý nó bảo có khiếu nại thì cứ đem hóa đơn lên

thegioi05

Active Member

Hôm nay K+ bắn mã thẻ với mã đầu thu lên màn hình nhà mình.Không biết có chuyện hot không nhỉ??

Bên trên