Đánh giá Dành cho những người dùng VTC HD.

Các bác cho em hỏi ngu 1 câu. Em dự là sau 1 tg VTC sẽ tụt thuê bao nghiêm trọng vì không có bản quyền Premier League. Liệu điều này có làm băng thông của thằng VTC nó "rảnh rang" ra và khi nó thừa như thế thì các kênh quay lại bóng đá HD nó hết bị cà giựt không ạ? Em hy vọng quá.

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Dành cho những người dùng VTC HD.

Các bác cho em hỏi ngu 1 câu. Em dự là sau 1 tg VTC sẽ tụt thuê bao nghiêm trọng vì không có bản quyền Premier League. Liệu điều này có làm băng thông của thằng VTC nó "rảnh rang" ra và khi nó thừa như thế thì các kênh quay lại bóng đá HD nó hết bị cà giựt không ạ? Em hy vọng quá.

Còn lâu nhớ, kể cả VTC có phát cho riêng mình bạn cũng vậy thôi

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

Ô la la, hay quá cứ cạnh tranh giảm giá thiết bị đi cho người tiêu dùng được lợi. Em "dự" là sau vụ này AVG cũng tiếp tục giảm giá thiết bị (biết đâu chừng lại "rò rỉ" menu ẩn của AVG để xem các kênh Thái)

dhpaul

Well-Known Member

Làm gì có chuyện đó =)) Kiểu phát sóng của VTC chất lượng có phụ thuộc vào số người xem như IPTV đâu =))

hey, kênh Fashion one của tụi VTC này mất rồi, các bác nào dùng đài khác còn kênh này không, mình rất là mê gái nên chủ yếu xem kênh này thế mà giờ bị đổi sang kênh Hàn xẻng :-&

hey, kênh Fashion one của tụi VTC này mất rồi, các bác nào dùng đài khác còn kênh này không, mình rất là mê gái nên chủ yếu xem kênh này thế mà giờ bị đổi sang kênh Hàn xẻng :-&
nó nhảy sang NSS6 rồi, dùng đầu có biss key thì xem free.

Flatland

Well-Known Member

Nó không free nữa thì lại tìm kênh khác free. Có gì lạ đâu?

Mỗi bạn mê gái chắc, nhưng giờ bật kênh hàn xẻng thấy gái cũng đẹp mà, nhưng mà sao kênh này nó nét thế nhỉ? thế mới là HD chứ! có sub việt thì hay

Re: Ðề: Re: Dành cho những người dùng VTC HD.

Thôi khỏi, bác lên google search "JAV" đầy gái đẹp HD

gọi điện cho Quang Huy liền, chắc mai có sub ;))

Biết số đâu mà gọi

duyen_pham

Mỗi bạn mê gái chắc, nhưng giờ bật kênh hàn xẻng thấy gái cũng đẹp mà, nhưng mà sao kênh này nó nét thế nhỉ? thế mới là HD chứ! có sub việt thì hay

korea thì cái giề chả nét, mượt hả bác. xem kênh này thấy toàn quảng cáo galaxy note 2 , được cái đang phát iriss 2 cũng hay phết :D

korea thì cái giề chả nét, mượt hả bác. xem kênh này thấy toàn quảng cáo galaxy note 2 , được cái đang phát iriss 2 cũng hay phết :D

Kênh thời sự có em xinh thế, xem chả hiểu nó nói gì mà mình cứ nhìn mê mẩn, quên cả đến giờ chiếu trực tiếp Ngoại Hạng Anh

Bên trên