[Đánh giá] FTTH Viettel Eco: Rẻ, bền, chuẩn ^^

zhuynkylai

Well-Known Member
Re: ]REVIEW] FTTH Viettel Eco: Cáp quang bình dân cho anh em HD tỉnh lẻ kéo phim HD or phim xiếc

gói này xài cũng ok lắm đó . mình cũng đang xài nè

cuibap1234561

Ðề: ]REVIEW] FTTH Viettel Eco: Cáp quang bình dân cho anh em HD tỉnh lẻ kéo phim HD or phim xiếc

Bác nào cho em biết khả năng down/up khi max ở các trang torrent server Vietnam với. Đang băn khoăn thằng Viettel với CMC

trong nước thì gần như là max hết cả down cả up chỉ có quốc tế lâu lâu hơi điên thôi :))

xicklo

Well-Known Member
Re: Ðề: ]REVIEW] FTTH Viettel Eco: Cáp quang bình dân cho anh em HD tỉnh lẻ kéo phim HD or phim xiếc

Bác nào cho em biết khả năng down/up khi max ở các trang torrent server Vietnam với. Đang băn khoăn thằng Viettel với CMC

em down ở viettorrent luông max đường truyền ạ, khoảng 1,5; 1,6Mb gì đó

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: ]REVIEW] FTTH Viettel Eco: Cáp quang bình dân cho anh em HD tỉnh lẻ kéo phim HD or phim xiếc

Bác chủ mới dùng thời gian đầu, thời gian sau đang có dấu chấm hỏi đấy!!!
Mà bắt ký hđ 3 năm mới kinh. :D

hungmh80

Active Member

Mình cũng thế , xin cái tốc độ down và up max speed..

mình không ở tòa nhà viettel thì phải trả 1-2tr phí lắp đặt hả bác. Mình ở HP thì chắc là đăng kí được, đến đó bảo nó lắp gói tên gì hả bạn

leepham

Well-Known Member

Gì mà ngon lành cành đào vậy nè , mạng FPT đóng tầm đấy tiền chạy max speed có 900kb , lại bị giới hạn băng thông quốc tế nữa chứ :( chắc sớm muộn cũng sang VNPT hoặc Viettel gói này mất

leesixan

Member

QN quê hương tôi. Cơ mà giờ đang trên HN :-(. Phải đi lắp thử ngay mới được

Chỗ nhà mình ko có cổng mới đau chứ, thôi dùng mạng VNPT cùi tiếp vậy, kéo phim max được có 500kb/s, được cái giá mềm ^__^

leesixan

Member

chia buồn cùng bác cáp quan của bác chưa bằng gói 3.5Mb của tui nữa, phí đóng 1 tháng 199K full, download megashare 1.9Mb/s mếu có acc vip thì 2.4Mb/s đi nước ngoài thì thua thôi :trên 650kb/s
Gói gì đây. Khó tin quá

truonghd

Well-Known Member

Gì mà ngon lành cành đào vậy nè , mạng FPT đóng tầm đấy tiền chạy max speed có 900kb , lại bị giới hạn băng thông quốc tế nữa chứ :( chắc sớm muộn cũng sang VNPT hoặc Viettel gói này mất

đang xài FPT nè, thấy vậy chuyển qua luôn, mà là gói ccuowsc FTTH TV, nên đóng nhẹ hơn, sáng mai lắm, hồi sáng kéo cáp mà k có máy hàn nên thua

12a4

Re: Ðề: ]REVIEW] FTTH Viettel Eco: Cáp quang bình dân cho anh em HD tỉnh lẻ kéo phim HD or phim xiếc

bạn phải trả tiền lắp đặt thôi,gói đấy là tên là FTTH Eco

12a4

mình không ở tòa nhà viettel thì phải trả 1-2tr phí lắp đặt hả bác. Mình ở HP thì chắc là đăng kí được, đến đó bảo nó lắp gói tên gì hả bạn
bạn phải trả tiền lắp đặt đấy,có 2 p.án.đó là gói FTTH Eco

bác ngon hơn em nhỉ, gói của em có 10Mb, full HD mà mỗi tháng đóng 430k, down trong nước thì chỉ có 1.2-1.3 Mb thôi, còn QT thì lúc mới lắp thì củng như trong nước nhưng vài ngày gần đây thì chỉ còn gần 200kbps thôi.... nghe đồn là có giới hạn băng thông QT, bác thử vài ngày nữa xem down trên MF còn bao nhiu nha.

pvnhattoan

Không biết nó có tốt không hè. E thấy thì cũng nghiền mà sợ nó hay rớt mạng !

hungmh80

Active Member

Các bác cứ làm chuột bạch cho anh em một thời gian nữa đi , có gì mới thì thông tin cho anh em biết , định lắp đây nhưng chờ 1 thời gian nữa kiểm nghiệm đã , có thể khi nào miễn phí thì em mới chơi , hhiiiiii

truonghd

Well-Known Member

mình mới lắm xong gói cước FTTH TV giá 1 tháng 440k, tốc độ lúc nào cũng 1,2 - 1,3 MB down trên MEGA

hungmh80

Active Member

Thế là cũng ổn rồi bác à , mình dùng gói 275k của VNPT , max cũng chỉ 470kb/s , gói này vừa xem TVHD và download như thế là cũng ổn rồi .

nhoctom

Phí lắp đặt nó cũng tính VAT phải không các bác :)

Bên trên