Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đầu k+ có thể thu thêm đươc 1 số kênh

Mày có vấn đề đọc hiểu à ?

T nói rõ là ... hợp tác với AVG để sản xuất chương trình trên ANTV, thì tất nhiên các chương trình đó có phát trên các kênh của AVG, và ngược lại.
vậy AVG làm nhiều kênh mà nội dung giống nhau và phát đi phát lại à? nghèo nàn thế? ;))
trên VTV1-2-3-6... có quảng bá dịch vụ K+ đó thôi.

minhhuub

Active Member
Ðề: Đầu k+ có thể thu thêm đươc 1 số kênh

Hơ hơ, đã thêm thử nhóm kênh TP 11088 / H / 28250, Kênh HTVC Thể Thao hình ảnh có vẻ tốt nhở. Đang test mấy con TP còn lại ;))

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đầu k+ có thể thu thêm đươc 1 số kênh

Trên ANTV có chương trình "Camera giấu kính" xem hay phết, toàn nói lên vấn đề nóng trong xã hội.
Bên K+ làm sao mà thu được mấy kênh An Viên, NCM =)) Thế nên nếu thu được mấy kênh free trong đó có ANTV là tốt rồi, còn hơn là hết thuê bao làm cục gạch =))

minhhuub

Active Member

Ấy mie, dò ra 1 đống rồi giờ xóa mấy kênh khóa kiểu gì =))

duyen_pham

Re: Ðề: Đầu k+ có thể thu thêm đươc 1 số kênh

Hơ hơ, đã thêm thử nhóm kênh TP 11088 / H / 28250, Kênh HTVC Thể Thao hình ảnh có vẻ tốt nhở. Đang test mấy con TP còn lại ;))

phải công nhận mấy kênh free của vtc, htv xem trên đầu S5060 nét thật đấy, bây giờ mới có dịp được thưởng thức :))

duyen_pham

em đã nhận được hướng dẫn của bác tiger2010 kèm lời nhắn test và phổ biến cho anh em. Em xin chân thành cảm ơn bác. Nếu đc phép e sẽ post lên đây trong ngày mai. Bác nào post trước đc thì post lên luôn đi ạ.

phổ biến cho anh em cần biết, chứ không pm riêng cho bác làm giề :D

princetq

Member

Vấn đề còn lại hiện giờ là cách xóa kênh khóa nữa là ngon thôi, bác nào mò ra được thì thông tin cho anh em với nhé.

duyen_pham

Vấn đề còn lại hiện giờ là cách xóa kênh khóa nữa là ngon thôi, bác nào mò ra được thì thông tin cho anh em với nhé.

vâng em cũng tính vậy mà chưa tìm ra được, xóa mấy kênh $$ đi cho rộng chỗ :))

Thao tran

bác nào send giùm em cái cách làm với . chưa thấy ai post lên hướng dẫn cách làm .

dencalang

Member

Thấy các bác dò được mà thèm. Sao chỉ có ở đầu thu HD thôi à đầu thu SD có được không vậy. Em đang dùng Pre+ có cách nào thêm kênh không vậy chỉ em với. Em chỉ thích mỗi HTVC thể thao thôi mà.

BTDBRVT

Thấy các bác dò được mà thèm. Sao chỉ có ở đầu thu HD thôi à đầu thu SD có được không vậy. Em đang dùng Pre+ có cách nào thêm kênh không vậy chỉ em với. Em chỉ thích mỗi HTVC thể thao thôi mà.
Thêm được mà có giải quyết được gì? đầu 1400 đó là S1, MPEG2, còn HTV là S1, MPEG4 nên chỉ nghe tiếng và VTC là S2 không có sóng.
Mua đầu K+HD đó, hết hạn gói HD gia hạn gói Pre hay Acc đều được :)):))

BTDBRVT

Re: Đầu k+ có thể thu thêm đươc 1 số kênh

Chưa xóa được mấy kênh $$$, các bác lập nhóm kênh ghét cho tiện =))
Chờ tới tết VTC thả thì xem, đỡ dò lại

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đầu k+ có thể thu thêm đươc 1 số kênh

Thêm được mà có giải quyết được gì? đầu 1400 đó là S1, MPEG2, còn HTV là S1, MPEG4 nên chỉ nghe tiếng và VTC là S2 không có sóng.
Mua đầu K+HD đó, hết hạn gói HD gia hạn gói Pre hay Acc đều được :)):))

Mua đầu HD K+ bây giờ là sự lựa chọn đúng nhất rồi =)) Tính sơ ra sau đợt khai quật này đã có hơn 110 kênh :))

vậy OTA la gi vậy em, Samsung STB coi luôn OTA hả :)
chém gió cũng nên biết mới chém, em thi toan chém bưa :)
hen chi bị ăn gạch hoai

update FW trên điện thoại hay máy tính bảng... gọi là Over-the-air
vậy update qua sóng vệ tinh thì em gọi OTA được không?

Đề nghị anh em hướng dẫn cụ thể cách dò thêm kênh trên K+HD. Cảm ơn nhiều!

bác nào cho em xin cái hướng dẫn với. :X Hot quá

Bên trên