Đầu KTS mặt đất của VTC?bây giờ làm gì??

babymilo1003

Ðề: Đầu KTS mặt đất của VTC?bây giờ làm gì??

Thằng VTC có tiền thì lại mua bản quyền HD 300.000 usd mà chả chịu bỏ ra 1,5 triệu usd để mua bản quyền SD

BachYLang

Kêu gọi tất cả mọi người đã từng là khách hàng của VTC tổ chức 1 ngày hội ném đầu VTC zô trụ sở của nó , bao gồm các đầu từ T10 ,T11, T12 T13....D901,E901, F901, đảm bảo vui phải biết , ( nhà tớ có 2 cái T10 và T13 )
Hãy chọn ngày Kỷ niệm Hà Nội 999 năm + 364 ngày cho nó có ý nghĩa _ 9/10/2010

havefun

Ý tưởng thật là cao thâm ! Khâm phục , khâm phục ... :))

hnvn1234

Member

Kêu gọi tất cả mọi người đã từng là khách hàng của VTC tổ chức 1 ngày hội ném đầu VTC zô trụ sở của nó , bao gồm các đầu từ T10 ,T11, T12 T13....D901,E901, F901, đảm bảo vui phải biết , ( nhà tớ có 2 cái T10 và T13 )

Ý tưởng tuyệt vời.
Năm nay ta tiến hành ở VTC, sang năm sẽ tiến hành ở K+ sau khi K+ chuyển sang HD thừa một đống đầu SD.

midataka

Member

Ấy chết, nếu các bác cảm thấy không dùng được thì cho I em đi, e cần các bác quyên góp để ủng hộ người nghèo được xem HBO, MTV, VTC3, các bác vứt đi làm gì cho phí, để người nghèo chưa có đầu dùng đi. oke

achilefu

Ấy chết, nếu các bác cảm thấy không dùng được thì cho I em đi, e cần các bác quyên góp để ủng hộ người nghèo được xem HBO, MTV, VTC3, các bác vứt đi làm gì cho phí, để người nghèo chưa có đầu dùng đi. oke
Hình như bác nhầm rồi,có cho người nghèo đi nữa thì các đầu T11,12,13 có xem được mấy kênh đó đâu, D901 cũng phải nạp card.

BachYLang

Đến T13 thì đã chính thức khai tử rồi , ko thu ko xem được gì nữa , còn D901 thì tớ ko rõ vì đã ly dị với VTC rồi , từ khi xúc phải cái T13 giảm giá ngay trước khi VTC bán đầu nạp thẻ , :))

midataka

Member

D901 Nhạc gia với ông cậu I em có nạp thẻ đâu, vẫn xem ngon lành cành đào.

minhloc3897

các bạn hãy đến trụ sở của vtc đòi tiền lại
quảng cáo 30 kenh hd mà phát không đủ
nhưng thu tiền thì đủ
làm ăn như con kẹt

thanhhoa_dragon

Ném đi làm gì? Đưa về mấy tỉnh xa Hà nội cho bà con xem EPL trên kênh H1 (trên các loại đầu từ T10 trở đi) cũng được mà. Còn nếu dùng D901,E901, F901 thì xem thêm cả HBO, Star Movie chứ.

crapto12

D901 chẳng phải nạp card gì cả, vẫn free từ đầu đến giờ nhưng mà ngày càng chán thật nhưng nghĩ lại thì ai bảo mình được xem free.

dualshock

Member

tôi phục các bác ở chỗ: kêu gào rất ghê nhưng vẫn mua, vẫn xài.

minhdt49

Lịch phát sóng kênh H1 ngày 14/8 đâu thấy có trực tiếp trận nào đâu, chỉ toàn H2 thôi.,chia buồn mấy bác dùng kts mặt đất VTC nha...VTC giờ trên trời ( vệ tinh ) ,dưới đất (dvb.t) đều dở hơi hết rùi, nhưng dù sao mấy bác dvb.t cũng đừng tức vì mình đã may mắn ko bỏ số tiền lớn mua SD hay HD ,nếu các bác xài HD còn tức hơn chỉ xem được "một phần giải NHA" thôi..Chán mấy nhà đài VN quá ! ,chừng nào mới được như true thái lan mà thuê vệ tinh nước ngoài phát số lượng kênh HD nhiều nhất khu vực ĐNA , ko nắm giữ bản quyền sự kiện lớn nào được lâu dài mà định vươn ra Châu Á thật nực cười mà mình lại ngu mua nó xài mới đau chứ.

Lịch phát sóng kênh H1 ngày 14/8 đâu thấy có trực tiếp trận nào đâu, chỉ toàn H2 thôi.,chia buồn mấy bác dùng kts mặt đất VTC nha...VTC giờ trên trời ( vệ tinh ) ,dưới đất (dvb.t) đều dở hơi hết rùi, nhưng dù sao mấy bác dvb.t cũng đừng tức vì mình đã may mắn ko bỏ số tiền lớn mua SD hay HD ,nếu các bác xài HD còn tức hơn chỉ xem được "một phần giải NHA" thôi..Chán mấy nhà đài VN quá ! ,chừng nào mới được như true thái lan mà thuê vệ tinh nước ngoài phát số lượng kênh HD nhiều nhất khu vực ĐNA , ko nắm giữ bản quyền sự kiện lớn nào được lâu dài mà định vươn ra Châu Á thật nực cười mà mình lại ngu mua nó xài mới đau chứ.
Yên tâm đến giờ chiếu ngoại hạng nó chuyển từ Hanoi1-->Hanoi2 ngay (nếu kênh Hanoi2 chiếu mà Hanoi1 ko chiếu), giống vụ Worldcup vừa rồi đang từ HTV7--->HTV2.
Đầu VTC vẫn dùng tốt, vẫn xem bóng đá được còn thêm được MTV, HBO, BBC,...

midataka

Member

Phán như đúng rồi, bác cứ thử vào khu vực không có truyền hình cáp xem nhà bác giải trí bằng cái gì đi. Khi nói thì nhớ uốn 3 tấc lưỡi nghĩ cho kỹ rồi hãy phát biểu.
So sánh truyền hình với thái lan, nực cười...chờ vài năm nữa nói lại vấn đề này chưa muộn. Nhìn bóng đá hay các môn thể thao với Thái Lan thì biết, cái gì cũng phải có quá trình, đốt cháy giai đoạn hay đi tắt đón đầu cũng chỉ là nhất thời thôi. tất cả đều phải có nền tảng.

em cũng nghĩ VTC nó sẽ phát free mấy kênh của Hà nội cho bà con xem thôi. Đang lúc bà con đang dồn hết bực tức sang K+ thì tội gì VTC ko free 1 tí gọi là để lấy lòng!

ptt0903939220

vtc sẽ cố gắng phát trực tiếp tất cả các trận bóng đá trực tiếp có thể để lấy điểm.điển hình tối qua kênh ntv phát trực tiếp trận pháp với nauy thì phải logo cctv5 có cả bình luân vn.

toannv

Mình đang cần 1 đầu thu mặt đất vì cái Humax 998 (hàng Cẩm) gì đó nhà mình bị cháy rồi.

Bên trên