Dịch vụ ZTV của VTC

Mr Manh

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đã book vé xong 13h chủ nhật sẽ có mặt tại sg. Cả tuần nay chạy như ngựa chuẩn bị tập huấn.

btbaotambt

Well-Known Member

Ráng đi bác ,sau chuyến tập huấn này biết đâu lên chức P or G thì tốt rồi .

theduyet89

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Kiểu này mỗi khi giới thiêu ztv ,mình có cảm giác xấu hổ sao ấy, có cảm giác giống như mình đi gạt người ta =))
Em bao xem đc bóng đá ngoại hạng tối t7 =vệ tinh....giờ nta cứ gọi hỏi sao ko bắt đc đá bóng. Giải thích mãi thấy buồn...

ptt0903939220

bên mình bán ztv chủ yếu giới thiệu các ứng dụng iptv trên androi,còn của vtc thì cho gì xem nấy.vtc hồi nào giờ là vậy mà.sau này có thu phí cũng vậy thôi.

tienlequoc

Well-Known Member

Trưa nay rảnh rỗi sinh nông nổi, em test thử tính năng Miracast trên A-class với điện thoại Sony Xperia Z thì thấy nó....hoạt động được, tuy nhiên stream thử 1 file fullHD qua thì nó...lag vãi đạn, thua DLNA xa lắc, tuy nhiên tính năng này chơ game hơi bị ngon à nha:

hungdisc

Member

Bác Hóa đi TH, bác Mạnh đi Sì Gòn, thớt vắng vẻ hẳn :-?:-?:-?:((

Nay là 20 rồi các bác ơi. các bác có Voucher ZTV A-class đã nhận đc hàng chưa vậy?

Mr Manh

Em vẫn ở hn cn bay, cả tuần chuẩn bị cho 2 khóa tập huấn chẳng có time lên chém gió cùng anh em.

theduyet89

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác Hóa đi TH, bác Mạnh đi Sì Gòn, thớt vắng vẻ hẳn :-?:-?:-?:((

Em nay làm ngày.giờ chém với bác với bác Mạnh vậy.hi.bác Hưng với bác Mạnh với bác Hóa có thông tin gì về A chưa.sao bác Ztv lâu thế nhỉ.....hay bác Áy quên vụ của anh em mình rồi.hjc

sonbeatHDVN

Active Member
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác ZTV có gọi cho em thì gọi đúng bữa ăn nhé. đừng gọi lúc em đang ở trường

Đôrêmi

Moderator

Hôm nay tìm được 1 thiết bị chuyển đổi để thực hiện được cuộc gọi trên Skype cũng như trên Yahoo, như các bác đã biết ZTV không có cổng cắm Micro nên người dùng không thể gọi được cho người khác (trong khi vẫn nghe được người bên kia nói), mình tìm được cái cổng chuyển đổi từ usb sang Micro và đã test ngon lành (may quá nó nhận luôn driver) gọi qua ZTV bên kia đã nghe được, Hic, thằng Photobucket hôm nay sao đó, lát mình up ảnh cho các bác xem sau.

Mr Manh

Đợt này đi SG không có A đem em C đi tối buồn xem phim cho đỡ nhớ nhà.

Bên trên