[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

datinox

Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Mình cũng bị xóa những bài trong chủ đề này. lý do dọn dẹp , thật nản, chỉ nhau cách tránh bị chăn khi đi mua bán , sửa chữa cũng đụng chạm đến ai đó chăng? Hay là mình bị lừa rồi thì cần im lặng để có thêm người cùng cảnh cho đỡ tủi nhỉ?

Minhsur

Banned

Nhưng phải cảm ơn Mod vì sức sống của thớt này. Chả mấy chốc lại quay lại con số 120. Cố gắng soi và xóa bác gì nhé

Thực sự là topic 124 trang, bị xóa mất 40 trang (trong khi các topic khác vẫn an toàn), mình thấy bản chất của sự việc ngay.

Minhsur

Banned

Mình cũng bị xóa những bài trong chủ đề này. lý do dọn dẹp , thật nản, chỉ nhau cách tránh bị chăn khi đi mua bán , sửa chữa cũng đụng chạm đến ai đó chăng? Hay là mình bị lừa rồi thì cần im lặng để có thêm người cùng cảnh cho đỡ tủi nhỉ?

Em xin lỗi bác trước nhé. Nhưng từ hôm có sự việc của bác với cái 1611, rồi bác bị xóa hẳn 1 cái topic... là em thấy có vấn đề. Bác động chạm đến ai mà ác nghiệt thế?

ttlinhha

Well-Known Member

Nhưng phải cảm ơn Mod vì sức sống của thớt này. Chả mấy chốc lại quay lại con số 120. Cố gắng soi và xóa bác gì nhé
Em thấy ý kiến này hay đấy ah! Đề nghị anh em đã điểm mặt chỉ tên những tiêu cực thì tiếp tục post lại bài để anh em càng dễ tham khảo ah. Hãy đập tan mưu đồ che mắt thiên hạ bằng hành động thiết thực đi ah

C_Pham

Well-Known Member

Thực ra rất cám ơn bác Minhsur. Nhờ topic này của bác em mới biết đến Nam Phú và đã mua đươc 1 số đồ ở đây và quan trọng hơn là em hoàn toàn hài lòng với dịch vụ, giá cả và cách tiếp cận khách hàng của Nam Phú.

Nói thật với bác sáng thư 7 vừa rồi em cũng lên Nam Phú ngồi nghe thử đồ. Sau đó có ngồi tâm sự với bác Dũng, em cũng nói là anh em HDVN đang rất tin tưởng shop của bác nên bác cố gắng phát huy và tiếp tục giữ uy tín.

Em có nói với bác Dũng là em được học "khi mình làm 1 việc tốt thì người ta nói điều đó với 10 người, nhưng khi làm 1 việc không tốt người ta sẽ nói sự việc đó với 100 người" và nhận được sự đồng tình cao của bác Dũng.

Hy vọng topic này vẫn giúp ích cho các bác newbie trong việc lựa chọn shop để mua hàng và cũng mong Nam Phú tiếp tục không phụ công những người đã giới thiệu bằng giá cả hợp lý, dịch vụ trước và sau bán hàng tốt cho những anh em nghe theo lời giới thiệu mà đến với shop.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Cảnh báo tất cả các bác đang cm vô nghĩa trong topic này, nếu còn tiếp tục em sẽ ko nương tay ...
Nếu thích chém gió vui lòng chuyển qua các diễn đàn khác.
Thanks.

bác cho em xin định nghĩa về "comment vô nghĩa" trong diễn đàn với ah, để em biết nên comment cái gì và không comment cái gì.

bác cho em xin thêm định nghĩa về khái niệm "không nương tay" của mod với ah, để em biết mức độ hù dọa nào thì em nên dừng lại và mức độ nào vẫn có thể tiếp tục comment ah.

Dạ, cho em xin thêm điều lệ nào cấm thành viên HDVN chém gió, để em biết mà không vi phạm nữa ah, xin cảm ơn.

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ !

Putinsu

Re: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Chào các bác!
Em rút kinh nghiệm ngay là vào đây sẽ nói về việc ĐỒ CHƠI ÂM THANH, Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Em làm cùng cty với bác Minhsur, theo giới thiệu của bác Minhsur em đã đến Nam Phú mua được bộ HT gồm: AVR Denon1713, đầu DBT 1713, Bộ loa Jamo418HCS3, Sub260, tivi LG42 inch - em quên số hiệu. Giá rất ngon (35t)và hàng rất chất. Đến đó được bác Dũng và các anh em phục vụ rất nhiệt tình. Đến đó em được biết thêm mấy bác nữa như bác C_Pham, Do_long_khach, Johnak....

Tuần trước em cũng dẫn ông anh đến mua cái DAC SM6 (10t5) và cái tivi LG47LA6200 (20t5) - được nghe thử xem thử thoải mái.

Em chỉ ghét bác Dũng cái tội hay gạ khách đánh cờ, mà em thì đánh toàn thua.

Về việc đang diễn ra ở đây, em đã có kiến nghị bên box An Ninh Trật Tự.

Putinsu

Re: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Ôi em cảm ơn bác Buihung, cảm ơn BQT quá.
Bác Minhsur bị ban thế này cũng xứng đáng... để hy sinh.

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Re: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Thôi nào bác Âu, hôm qua em đã cảnh báo bác Sử rồi mà... :(

@all: Thôi, cũng như em nói hôm qua đấy, dĩ hòa vi quý, anh em cmt, nên tránh tên "húy" ra, cho người ta còn làn ăn, buôn bán. Chỉ nên giới thiệu công ty nào uy tín, để anh em biết mà qua.

@Bác Âu: Số cR bác giống em quá, hay bác chuyển hết cho em, coi như quà kỷ niệm, trước khi bác "lên đường". :))

Putinsu

Re: Ðề: Re: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

@all: Thôi, cũng như em nói hôm qua đấy, dĩ hòa vi quý, anh em cmt, nên tránh tên "húy" ra, cho người ta còn làn ăn, buôn bán. Chỉ nên giới thiệu công ty nào uy tín, để anh em biết mà qua.
Chắc bác không biết, chứ hôm 20/9 chính bác Minhsur yêu cầu dừng cuộc tranh chấp TN-TL trên Topic này, yêu cầu TN gỡ cái ảnh IP của TL xuống, vì cũng mong muốn để anh em còn ra chợ làm ăn đó bác.

johnak

Member

Một con nghiện phải bỏ thuốc thì thật đáng buồn, không biết bác Minhsur giờ này làm gì anh Putinsu ơi? Cho em gửi lời hỏi thăm nhé.

vinagoh

Well-Known Member

Chúng ta hãy tiếp tục quay trở lại với chủ đề chính các Bác nhĩ! Còn sự việc vừa qua chúng ta hãy coi như vừa nghe qua 1 bản nhạc vậy......
Điểm chung nhất của AE chúng ta là đang trên cùng một con thuyền đã rời bến "Âm nhạc". Vì vậy hãy cùng nhau chia sẻ những đam mê và những vấn đề liên quan để khai sáng cho những người AE đang cùng tiến bước.

Chúc AE luôn mạnh khỏe và tìm thấy những niềm vui trong cuộc sống của mình.

datbq

Member

Cảnh báo tất cả các bác đang cm vô nghĩa trong topic này, nếu còn tiếp tục em sẽ ko nương tay ...
Nếu thích chém gió vui lòng chuyển qua các diễn đàn khác.
Thanks.

Nếu muốn nghiêm túc thì BQT nên nâng cấp diễn đàn lên thành báo đi (lá cải cũng được),
BQT phải chấp nhận diễn đàn là có chém gió, có cả hài hước, có đủ hỷ-nộ-ái-ố
Trên đời này tôi chưa từng thấy thành viên BQT của bất cứ diễn đàn nào phát biểu ..mời qua chổ khác chơi... như bác mod này

Chỉnh sửa lần cuối:

6868

Member

Minhsur
Minhsur đang offline
Banned Minhsur's Avatar

Đăng ký
13-01-12
Thanks
2.916
bác SỬ cống hiến như thế này mà bị gạch ngang nicK! đúng là động chạm quá!

johnak

Member
Ðề: Re: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

@Bác Âu: Số cR bác giống em quá, hay bác chuyển hết cho em, coi như quà kỷ niệm, trước khi bác "lên đường". :))

Em thấy bác Minhsur nhã nhặn lịch sự quá rồi đấy ạ, góp ý thẳng nhưng không mất lịch sử kiểu Mod. Em nói thật dân mình giờ chả mấy ai dám lên tiếng, cái gì cũng dĩ hòa nhưng "càng nhường, càng lấn tới" phải cho thấy sức mạnh lòng dân. Em vẫn thích kiểu nói thật cho dù khó nghe, làm ăn linh tinh thì vẫn là linh tinh, không đổi mới và tiếp nhận phản hồi thì còn lâu mới bền được. Muốn mua "khỏe" thì phải biết chỗ nào mua "không khỏe" để tránh và chỗ nào "khỏe" để lao vào chứ.

do_long_khach

Well-Known Member

Nói thật vô cùng thất vọng về bác tngoctu với tư cách là mod. Anh Sử nghỉ ngơi vài hôm và trở lại lợi hại hơn xưa vậy

Bản thân cái topic này đặt ra là để so sánh rồi. Bác nào mua ở X thấy được thì lên đây viết, mua ở Y thấy ko được thì lên trình bầy.

E bị xóa comment khi nói techland ko nhiệt tình, chỉ muốn bán. Các bác bảo lấy bằng chứng thì lấy thế nào ? E thấy vậy thì viết vậy.

Lúc đầu tưởng bác mod rượu bia nên viết vậy xong thấy có vẻ ko phải, miễn bàn !

baodom

Active Member

Sự thật thì mích lòng, mà đụng chém cơm của nhiều người nên mới dễ sinh ra cớ sự các bác ạ

Bên trên