[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

Vdzung

Active Member
Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

anh em ở HN tranh thủ hôm qua chủ nhật đi sắm đồ ác quá nhỉ??

Putinsu

Re: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Vừa rồi Chính phủ vừa có văn bản thắt chặt chi tiêu từ tháng 10, tháng 9 chắc nhiều bác tất toán được tiền mặt. Nhân lúc hàng loạt STĐM giảm giá nên tranh thủ mua sắm.
Ai đời tivi Plasma của Pana 50inch mới nửa tháng trước giá còn 13t, giảm phát 10t... thèm thật.

gvnth

Active Member

Đang cân nhắc lên đời bộ loa mới, đọc review của nhiều bác nhiều khi chết dở, cái mới lạ ban đầu các bác tuôn trào theo cảm xúc hết ra làm anh em đứng ngồi chả yên, sau vài tháng đế 1 năm, pm hỏi lại thì phần lớn các bác đã chia tay. Cứ ôm em RX6 lại hay

vinagoh

Well-Known Member

Đang cân nhắc lên đời bộ loa mới, đọc review của nhiều bác nhiều khi chết dở, cái mới lạ ban đầu các bác tuôn trào theo cảm xúc hết ra làm anh em đứng ngồi chả yên, sau vài tháng đế 1 năm, pm hỏi lại thì phần lớn các bác đã chia tay. Cứ ôm em RX6 lại hay

Bác thử lên RX8 xem có còn để lại đôi RX6 không ạ! :))

gvnth

Active Member

Lên RX8 là mình lại thay amli, mệt quá bác vinagoh ơi, con đèn của mình đủ sức kéo RX6 thôi. Đang ngắm đôi loa nào dộ nhạy cao một chút để đổi đây

Putinsu

Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Bộ đầu tay mới mua mấy tháng nay của em là denon1713 cả cặp, jamo418HCS3, sub260. Em cũng phởn lắm, nhiều cảm xúc lắm. Nhưng mà em chẳng dám riview, vì cũng sợ vui chưa xong đã muốn đổi bộ mới rồi.

johnak

Member

Bác chủ quay lại chưa nhể? Hôm nay là 7 ngày Bác đấy!!!

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

chúc mừng vác Minhsur đã chở lại ngày hôm nay

AnhBaSG

Member

Chắc bác chủ lên núi ở ẩn rùi?! :-h

Putinsu

Re: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Hy vọng là sau 7 ngày mua sắm, bác chủ sẽ có thêm cái gì đó mới.

audio&video

Active Member

đã chơi loa đậm chất anh bác muốn nâng cấp loa bác tham khảo pro AC dễ đánh chi tiết trung âm mềm mại bác nhé!

nghia303

Well-Known Member

Lên RX8 là mình lại thay amli, mệt quá bác vinagoh ơi, con đèn của mình đủ sức kéo RX6 thôi. Đang ngắm đôi loa nào dộ nhạy cao một chút để đổi đây
Bác đáng amply đèn hiệu gì vậy !!!

Vdzung

Active Member

Chũ thớt sắp hết " hạn" rồi , hình như còn 4 tiếng thì phải!

C_Pham

Well-Known Member

"Một ngày tù nghìn Thu ở ngoài
Lời nói người xưa đâu có sai"

Chỉ còn chưa đầy 2h nữa là con chim sẽ trở lại với bầu trời tự do. Chỉ có 7 ngày mà em thấy nó lâu thế. Chúc mừng bác chủ quay trở lại, có những đóng góp hữu ích cho HDVN và tiếp tục "Mua cho khỏe đồ chơi âm thanh ở Hà Nội" nhé và con tim sẽ vui trở lại.

calcio4k

Moderator

Xem như như cơn gió thoảng qua.
Giờ đã qua "hàn" rồi.

Minhsur

Banned

Chào các bác nhá. Em bị giam quá 16 phút. lần sau các mod nhớ trừ cho em khoản này.
Cảm ơn các bác quá, vấn nhớ em và ủng hộ em.

calcio4k

Moderator

Hệ thống tự động tính bác ah, chắc không tính lố cho bác đâu. ^^

Bên trên