[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

Minhsur

Banned
Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Hệ thống tự động tính bác ah, chắc không tính lố cho bác đâu. ^^

Hề hề, em đùa thôi, một lần bị giam đã ê chề mặt mày rồi, còn lần nữa chắc bán xới quá bác...
Nhưng cũng chẳng biết thế nào được bác nhỉ.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Hề hề, em đùa thôi, một lần bị giam đã ê chề mặt mày rồi, còn lần nữa chắc bán xới quá bác...
sau một tuần đi du lịch có gì mới không bác Minhsur kể cho anh em nghe

Putinsu

Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Chào các bác nhá. Em bị giam quá 16 phút. lần sau các mod nhớ trừ cho em khoản này.
Cảm ơn các bác quá, vấn nhớ em và ủng hộ em.

Chào mừng bác trở về nhé, mấy hôm rồi bác làm em bận rộn ghê. Nhưng mà thú vị lắm bác ơi.

calcio4k

Moderator

"Họa vô đơn chí" thôi bác ơi.

Minhsur

Banned

sau một tuần đi du lịch có gì mới không bác Minhsur kể cho anh em nghe

Cũng hơi ngứa ngáy tay chân tý thôi bác. Em nhân tiện rỗi việc thì thay đổi chỗ xem HD và đạp xe thư "rãn".
Cảm ơn bác nhé.

Sau vụ này em thấy mặc dù là thế giới ảo nhưng nhiều bác thật là nghĩa khí.

Chỉnh sửa lần cuối:

do_long_khach

Well-Known Member

Mừng anh trở lại. Hôm nào lại giao lưu tý đi anh

Vdzung

Active Member

Anh em ngoài đó làm tí giao lưu rồi post clip hay hình lên đây nhé.
Mừng bác chủ quay lại với anh em.

gvnth

Active Member

Bác Minhsur khi nào qua Lĩnh Nam, trước khi đi pm cho em một tiếng, em cũng định qua bác D ngắm nghía mấy đôi loa

vinagoh

Well-Known Member

Chào các bác nhá. Em bị giam quá 16 phút. lần sau các mod nhớ trừ cho em khoản này.
Cảm ơn các bác quá, vấn nhớ em và ủng hộ em.

Vâng lần sau em sẻ chú ý về khoản này. :))

Minhsur

Banned

Vâng lần sau em sẻ chú ý về khoản này. :))

Oh bác, nếu bác mà quên là em nhắc bác nhé. :))

Bác Minhsur khi nào qua Lĩnh Nam, trước khi đi pm cho em một tiếng, em cũng định qua bác D ngắm nghía mấy đôi loa

Ok bác, nhưng em hay rảnh ngày thứ Bảy, CN thôi.

vnckien

Active Member

Nếu bác Minhsur đã đi du lịch trời Tây không trở lại thì mình cũng không có cmt này.
Hôm ngó thấy cái gạch ngang tên bác, mình thấy thảng thốt. Cái nick Minhsur chết rồi sao?. Thật tình, trong lòng mình cũng xốn xao thương cho cái nick.
Giờ thấy nick bác sống lại, thấy vui lại.
Chỉ mong rằng không có ACE nào bị mod ban nick.
Chúc mừng bác có nick Minhsur đã trở lại.

Minhsur

Banned

Nếu bác Minhsur đã đi du lịch trời Tây không trở lại thì mình cũng không có cmt này.
Hôm ngó thấy cái gạch ngang tên bác, mình thấy thảng thốt. Cái nick Minhsur chết rồi sao?. Thật tình, trong lòng mình cũng xốn xao thương cho cái nick.
Giờ thấy nick bác sống lại, thấy vui lại.
Chỉ mong rằng không có ACE nào bị mod ban nick.
Chúc mừng bác có nick Minhsur đã trở lại.
Bạn cứ việc hả hê, may mà chỉ du lịch 1 tuần thôi bác. Nếu du lịch vĩnh viễn thì sẽ có nick khác thay thế. Cái nick khác ấy cũng sẽ lại tiếp tục làm cái việc nó vẫn làm - như bác đã biết.
Chỉ tiếc ở thế giới ảo này không giống ngoài đời nên không vả được vào mồm mấy đứa mất dạy thôi bác ạ. Nói vậy chắc bác hiểu.

vnckien

Active Member

Bạn cứ việc hả hê, may mà chỉ du lịch 1 tuần thôi bác. Nếu du lịch vĩnh viễn thì sẽ có nick khác thay thế. Cái nick khác ấy cũng sẽ lại tiếp tục làm cái việc nó vẫn làm - như bác đã biết.
Chỉ tiếc ở thế giới ảo này không giống ngoài đời nên không vả được vào mồm mấy đứa mất dạy thôi bác ạ. Nói vậy chắc bác hiểu.

Bác Minhsur quả là kiên cường, lời bác lúc nào cũng đanh thép. Không biết ngoài đời bác thế nào? Biết được điều này, quả là thú vị??? Ít nhất có thêm được một trải nghiệm.

vnckien

Active Member

Lỗi kỹ thuật: post 1 thành 2

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

bác Minhsur mãi mãi vẫn là Minhsur có bị bem forever đi nữa thì cũng vẫn giữ vững quan điểm và lập trường thôi cứ đúng ta làm. sai ta có quyền phàn nàn chia sẻ.
Thành viên phạm qui thì bị nhắc nhở khiển trách =bem nick là chuyện phình thường => ở huyện

Minhsur

Banned

Bác Minhsur quả là kiên cường, lời bác lúc nào cũng đanh thép. Không biết ngoài đời bác thế nào? Biết được điều này, quả là thú vị??? Ít nhất có thêm được một trải nghiệm.
bác Minhsur mãi mãi vẫn là Minhsur có bị bem forever đi nữa thì cũng vẫn giữ vững quan điểm và lập trường thôi cứ đúng ta làm ta nói . sai thì bị nhắc nhở khiển trách =bem nick là chuyện phình thường => ở huyện
Mình ở quê ra HN kiếm sống, va đập nhiều nên tính cách hơi thẳng. Thấy cái gì vô lý, bất bình thì cũng hay ngứa ngáy. Cho nên vào thế giới ảo tính vẫn vậy, bác thông cảm nhé.

Vào HDVN thì biết được nhiều anh em, biết được nhiều bác bán hàng và biết được vài mánh khóe của một vài bác... Mình ghét cái kiểu bác bác em em rồi tý nữa em làm thịt bác.

vnckien

Active Member

Mình ở quê ra HN kiếm sống, va đập nhiều nên tính cách hơi thẳng. Thấy cái gì vô lý, bất bình thì cũng hay ngứa ngáy. Cho nên vào thế giới ảo tính vẫn vậy, bác thông cảm nhé.

Vào HDVN thì biết được nhiều anh em, biết được nhiều bác bán hàng và biết được vài mánh khóe của một vài bác...

Em không hề bán mua bác nhé. Vào đây chỉ vì yêu HDvietnam, cũng thẳng và nói những lời thật. Chia sẻ bác, bác lại cho rằng em hả hê. Khó quá.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Vào HDVN thì biết được nhiều anh em, biết được nhiều bác bán hàng và biết được vài mánh khóe của một vài bác... Mình ghét cái kiểu bác bác em em rồi tý nữa em làm thịt bác.
cơm áo gạo tiền cho nên mình bị làm xịt

ngoài đời bác ấy chỉ nhỏ hơn lý đức tý thôi bác :)). không tin bác cứ ra HN là bít ngây thui

biết đâu có ngày là tri kỷ.
em kết nhất chỗ này nhất định có ngày nào đó em mời bác và bác C Cafe nhậu lai rai

Minhsur

Banned

Em không hề bán mua bác nhé. Vào đây chỉ vì yêu HDvietnam, cũng thẳng và nói những lời thật. Chia sẻ bác, bác lại cho rằng em hả hê. Khó quá.

Bác lại hiểu sai, ai bảo bác bán hàng đâu nhỉ. Khi nào bác ở HN thì giao lưu cafe.
Nói yêu HD chắc mình yêu hơn nhiều người lắm.
Thế giới ảo này cũng chỉ là trốn rong chơi thôi, nói gì thì nói... biết đâu có ngày là tri kỷ.

Minhsur

Banned

Tình hình đồ chơi HD dạo này xuống giá quá, mà xiền thì không có. Ai đời tivi Sony70inch chỉ còn 75t. Amply loa lủng đều xuống. Mua sớm ngày nào... mất tiền ngày đó.

Bên trên