[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

hoangvankien

Active Member
Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Sáng Chủ nhật khoảng 9g30 bác có đi được không, hôm đó em và bác C_Pham đến Nam Phú nghe nhờ tý nhạc.
(Không PM cho bác được)
Các bác cho em đi theo mở rộng tầm mắt mý!

Minhsur

Banned

Các bác cho em đi theo mở rộng tầm mắt mý!
Mời bác cùng đi đến đó 1 lần xem họ bán hàng ra sao. Mấy anh em mình thì cũng thỉnh thoảng đến ngó giải ngố bác ạ.
Xem thôi, cho đã mắt.

đến xem mà không mua gì cũng ngại quá các bác ah!

Minhsur

Banned

Nếu ngại thì rất khó tìm được hàng ưng ý bác ạ. Mình nghĩ cứ phải xem, phải thử chán rồi quyết. Mấy anh em bọn mình toàn đến xem, chém gió rồi về. Bác này vô tư lắm.

Minhsur

Banned

Mai bác nào rảnh khoảng 9h30-10h đến Nam Phú xem đồ cho vui đi, anh em giao lưu tý các bác nhé.
Có bác C_Phạm chuyên gia nhạc Nga cũng đến.

chuanguyen1984

Active Member

Nếu ngại thì rất khó tìm được hàng ưng ý bác ạ. Mình nghĩ cứ phải xem, phải thử chán rồi quyết. Mấy anh em bọn mình toàn đến xem, chém gió rồi về. Bác này vô tư lắm.
Em cũng có quan điểm như bác thanhnghi đấy ạ/ Nhưng bác Minhsur có đã lời như vậy mai e cũng cố gắng thu xếp đến đó 1 chuyến nhân dịp về HN/ Thanks !

Mai bác nào rảnh khoảng 9h30-10h đến Nam Phú xem đồ cho vui đi, anh em giao lưu tý các bác nhé.
Có bác C_Phạm chuyên gia nhạc Nga cũng đến.

xem xong về thèm quá mất ngủ bác ah!em bị mấy lần rồi:D khi nào có thóc đến xem rồi múc luôn!máu cũng dồn lên đến não rồi mà thóc thì chưa gặt!

Minhsur

Banned

xem xong về thèm quá mất ngủ bác ah!em bị mấy lần rồi:D khi nào có thóc đến xem rồi múc luôn!máu cũng dồn lên đến não rồi mà thóc thì chưa gặt!

Xem xong về thở dài nhiều lắm bác ạ, em mất 2 tháng để quyết cặp 2010ae.

Các bác cứ đến 1 lần xem có đúng như giang hồ đồn đại không. Có rất nhiều thứ anh em ước ao thì ở đấy có hàng bày, sờ thử nghe thử vô tư.

C_Pham

Well-Known Member

Em cũng có quan điểm như bác thanhnghi đấy ạ/

Cảm giác của bác giống y như hồi em chưa đến Nam Phú lần nào, lúc đó chỉ mong có anh em nào đã chơi âm thanh hoặc đã đến Nam Phú để đi ké. Sau khi mạnh dạn đến thử 1 lần, được bác Dũng tiếp đón nồng nhiệt thì cảm giác ngại ban đầu dần tan biến và bây giờ tháng nào em cũng đến Nam Phú chơi nghe thử đồ.

Vậy các bác đi cùng bọn em cho vui và cho đỡ ngại.

gvnth

Active Member

Hẹn bác Minhsur 9h30, em đi từ Trần Khát Chân đến cầu Mai Động khoảng 9h20 gì đó, thấy đèn xanh, em đi theo luôn cái xe bus trước mặt, rẽ trái lên cầu, gặp ngay 2 ông CA giao thông, em xuống cãi nhau 1 hồi, 2 ông kéo em lại nhìn biển, hóa ra đây là đoạn 1 chiều cho các loại xe khác (khoảng 50m thôi), chỉ xe bus đi, còn lại phải vòng vèo một đoạn nữa mới rẽ. Ức chế, chả thèm xin xỏ mấy lão, em bắt xe ôm về nhà cầm giấy tờ xe đến, xong việc cũng hơn 11h. Đen thật, mang tiếng nhỡ hẹn với bác, lại mang cái bực vào thân

Minhsur

Banned

Hẹn bác Minhsur 9h30, em đi từ Trần Khát Chân đến cầu Mai Động khoảng 9h20 gì đó, thấy đèn xanh, em đi theo luôn cái xe bus trước mặt, rẽ trái lên cầu, gặp ngay 2 ông CA giao thông, em xuống cãi nhau 1 hồi, 2 ông kéo em lại nhìn biển, hóa ra đây là đoạn 1 chiều cho các loại xe khác (khoảng 50m thôi), chỉ xe bus đi, còn lại phải vòng vèo một đoạn nữa mới rẽ. Ức chế, chả thèm xin xỏ mấy lão, em bắt xe ôm về nhà cầm giấy tờ xe đến, xong việc cũng hơn 11h. Đen thật, mang tiếng nhỡ hẹn với bác, lại mang cái bực vào thân
Chia buồn với bác, anh em mình đến uống chè thử đồ hơn 11 h mới về.

Vdzung

Active Member

Anh em HN đi mua đồ, xem đồ sướng thiệt, trong này, đi cafe thì không sao, chứ đi nghe đồ ám thanh thì ít, mà lấy cớ đi nghe đồ âm thanh để đi nhậu thì nhiều.

Minhsur

Banned

Anh em HN đi mua đồ, xem đồ sướng thiệt, trong này, đi cafe thì không sao, chứ đi nghe đồ ám thanh thì ít, mà lấy cớ đi nghe đồ âm thanh để đi nhậu thì nhiều.
Thì cũng phải nghe thử xong mới nhậu chứ bác, chứ nhậu xong rồi thì cần gì âm thanh bác nhỉ.
Được cái mấy anh em bọn mình xác định mỗi tháng đi nghe ké ít nhât một lần.

C_Pham

Well-Known Member

Chia buồn cùng bác. Vậy lúc nào rỗi bác cứ đến Nam Phú chơi. Đến 1 mình cũng OK mà. Bác Dũng và bác Trung thử cho nghe thoải mái đúng như bác ấy mời bác ạ.

Ps: lần này bài của em là thứ 1000, hy vọng topic tiếp tục phát triển.

Lần sau các bác mà tổ chức đi thì cho em đi ké với nhé, em cũng đang ủ mưu làm thêm một bộ 2 kênh về nghe nhạc nhưng mà chẳng biết bao giờ mới gom đủ tiền nên cứ phải đi nghe ngóng dò đường trước để có hướng mà phấn đấu. Đợt trước em cũng đã đến mua đồ chỗ bác Dũng rồi và thấy bác ấy rất thoải mái nhưng mà bào em một mình đến nghe thử ở nhà bác ấy mà không mua gì thì vẫn thấy ngại.

Chỉnh sửa lần cuối:

Minhsur

Banned

Lần sau các bác mà tổ chức đi thì cho em đi ké với nhé, em cũng đang ủ mưu làm thêm một bộ 2 kênh về nghe nhạc nhưng mà chẳng biết bao giờ mới gom đủ tiền nên cứ phải đi nghe ngóng dò đường trước để có hướng mà phấn đấu. Đợt trước em cũng đã đến mua đồ chỗ bác Dúng rồi và thấy bác ấy rất thoải mái nhưng mà bào em một mình đến nghe thử ở nhà bác ấy mà không mua gì thì vẫn thấy ngại.
Ok mời bác đi cùng nhé, mỗi người một gu đến đây nghe thử cũng vỡ ra nhiều vấn đề.
Hôm nay mấy anh em mình ngồi gần 2h, ông chủ thì hơi tất bật nhưng có 2 phòng nghe nên cũng nghe thoải mái và... không mua gì bác ạ.
Lần sau bác đi nhé. Anh em cứ làm cái off mini xong ra đầu cầu Thanh Trì nhậu luôn. Tiện đường.

gvnth

Active Member

Đầu cầu Thanh Trì bác nhậu quá nào vậy? Bác có số em rồi ới em một câu

chuanguyen1984

Active Member

Ok mời bác đi cùng nhé, mỗi người một gu đến đây nghe thử cũng vỡ ra nhiều vấn đề.
Hôm nay mấy anh em mình ngồi gần 2h, ông chủ thì hơi tất bật nhưng có 2 phòng nghe nên cũng nghe thoải mái và... không mua gì bác ạ.
Lần sau bác đi nhé. Anh em cứ làm cái off mini xong ra đầu cầu Thanh Trì nhậu luôn. Tiện đường.
Hôm nay được đi ké các bác, đúng là bác chủ rất thoải mái và cũng rất thú vị .... Hy vọng sẽ có dịp được quay lại nghe thử và ủng hộ bác chủ/ Cảm ơn các bác ạ.

Minhsur

Banned

Đầu cầu Thanh Trì bác nhậu quá nào vậy? Bác có số em rồi ới em một câu
Bác đi theo đường Lĩnh Nam, đúng góc phải của đường Lĩnh Nam và cầu Thanh Trì có cái quán xập xệ nhưng bên trong khá được, ba ba thuồng luồng đều có, lợn cặp nách cũng nhiều. Còn muốn đi xa thì lại quay vào phố Vuvuzela bia...
Sang tháng 11 giao lưu bác nhé.

Hôm nay được đi ké các bác, đúng là bác chủ rất thoải mái và cũng rất thú vị .... Hy vọng sẽ có dịp được quay lại nghe thử và ủng hộ bác chủ/ Cảm ơn các bác ạ.
Mình nghĩ đó là chiêu PR cực kỳ hiệu quả của nhiều shop bạn ạ. Rất thoải mái nhiệt tình với bất kỳ khách nào, không mua cũng chẳng sao... Để rồi, nếu một ngày bạn hoặc người quen của bạn có tiền và cần mua đồ, bạn sẽ lại nhớ đến họ.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

đi vài ba lần nghe thử thấy hay biết giá cả về nhà gom thóc nữa chứ gom rồi tới thấy bộ phối ghép khác hay hơn lại đi về 8-}thế nào rồi cũng cưới một trong các em đó
buổi sáng nay đi tới NP xem nghe thử ,đêm nay thế nào cũng có bác khó ngủ đây

Bên trên