Đánh giá Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

meocon

Well-Known Member
Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

theo cá nhân mình thì duo có âm thanh ok hơn. nếu bạn không có nhu cầu 3D và cài các ứng dung như HDViet mà chỉ nghe nhạc thì DUO sẽ là chon lựa số 1. nhưng DUO hiện nay chắc không còn hang mới. Mình vừa them con 3D và chì thích nó khoản 3D và HDViet. Âm thanh thì vẫn thấy chưa ổn.

Duo giá mắc hơn BASE 3D mà a

salenguyenduong

Nói chung hiện tại thì các dòng Dune 301, H1, D1, DUO có vẻ như nhà sản xuất đang tạm dừng các model này hoặc bên nhà phân phối ko nhập các dòng này về nên anh em tập trung các dòng 303D hay Dune base 3D thì hợp lý hơn, hỗ trợ coi phim 3D rất tốt .

xeco

Ðề: Re: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Nói chung hiện tại thì các dòng Dune 301, H1, D1, DUO có vẻ như nhà sản xuất đang tạm dừng các model này hoặc bên nhà phân phối ko nhập các dòng này về nên anh em tập trung các dòng 303D hay Dune base 3D thì hợp lý hơn, hỗ trợ coi phim 3D rất tốt .
Điều này đúng nè

meocon

Well-Known Member

Sẽ ko nhập về nữa rùi , qua mẫu thì ko ai nhập lại 1 lần nữa

metder

Mình cũng rất thích con Dune base 3D thiết kế Dẹp mà cho hình ảnh đẹp nữa, Dune base 3D được xem là dòng đỉnh hiện nay....

tamthuong

Mình đang sử dụng con Dune Base 3D này không chê vào đâu được mấy bác có thể tham khảo em này nếu mua Dune

xeco

Con Dune Base 3D này mình thấy rất tuyệt, ngồi luyện phim suốt ngày mà không biết chán hihihihihi

some

Con Dune Base 3D này mình thấy rất tuyệt, ngồi luyện phim suốt ngày mà không biết chán hihihihihi
hihihi, Có em này cũng ngon rồi... mình thì không có điều kiện nếu được là hốt rồi

razozo

Member

Em này xem 3D là không chê vào đâu được phải không mấy bác ! Mình xem phim riết ghiền lun

thanhyk

Well-Known Member
Vẫn muốn hỏi lại, dune hd 303D kém hơn dune base 3d ntn mà giá rẻ hơn gần 30% vậy... Đã mua 1 em base 3D, giờ tính mua thêm hdp, mà thấy 303D ra sau lại rẻ hơn nhiều, tính năng thấy nói tương tự (nếu nhỏ hơn chưa hẳn là khuyết điểm có khi lại là ưu điểm...)

meocon

Well-Known Member

Vẫn muốn hỏi lại, dune hd 303D kém hơn dune base 3d ntn mà giá rẻ hơn gần 30% vậy... Đã mua 1 em base 3D, giờ tính mua thêm hdp, mà thấy 303D ra sau lại rẻ hơn nhiều, tính năng thấy nói tương tự (nếu nhỏ hơn chưa hẳn là khuyết điểm có khi lại là ưu điểm...)

Ko có quạt , ko có màn hình , cổng kết nối phía sau ít hơn , ko gắn dc ổ cứng trong 3.5" .........

trungmehd

Member
Re: Ðề: Re: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Ko có quạt , ko có màn hình , cổng kết nối phía sau ít hơn , ko gắn dc ổ cứng trong 3.5" .........
Còn hình ảnh và âm thanh, hổ trợ định dạng giữa hai con này thì sao

thuctn

Member

Mình đang có cả 3 loại HTPC,HDPlayer (Dune Lite) , Android box,stick ( X5, MK808B ) thì nhận thấy tuy rằng Android box vẫn còn một số khiếm khuyến nhỏ nhưng chắc chắn trước sau gì Android box cũng bóp cổ chết hết HDplayer và kể cả HTPC vì tính linh hoạt, nhiều ứng dụng, tính năng, giá thành phù hợp...

minhha

Các bạn cho mình hỏi : Trên remote Dune base 3d có nút Rec ( ghi hình) vậy nút này sử dụng như thế nào? Bạn nào biết xin chỉ giùm. Cám ơn nhiều

xuxusu

Mình thấy bây giờ có tiền múc em dune base 3D thì ngon rồi , giờ nó được gọi là good rồi

xuongthuong

Mình thấy bây giờ có tiền múc em dune base 3D thì ngon rồi , giờ nó được gọi là good rồi
uh. Mình không biết bên trong thế nào mà mình thấy con Dune Base 3D nhìn đẹp và cứng cáp hơn Dune Tv303D

hd360_sale

Re: Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

uh. Mình không biết bên trong thế nào mà mình thấy con Dune Base 3D nhìn đẹp và cứng cáp hơn Dune Tv303D

Chuẩn bác à, nếu mà nói đến đẹp thì các dòng dune max, dune duo, h là đune base 3D là đẹp nhất, nhìn sang và tinh tế

Bên trên