Đánh giá Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Saigonhitech

Re: Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Có điều kiện đầu tư nghe nhạc thì quá tuyệt vời

natokan

Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

bài viết rất có ích.

andyou

có bác nào bị lỗi lệch time zone không ? em phải để GMT + 5 mới đúng giờ được GMT + 7 là nhanh hơn 1 tiếng , ngoài ra còn thình thoảng bị lỗi treo máy phải rút dây nguồn và khởi động lại mới được chứ không nó cứ báo restart mãi rồi thì khi mở film định dạng 3D thì dune sẽ tự chuyển sang chế độ 3D nhưng sau đó bật 1 film 2d nó cũng cứ auto chuyển qua 3D mình đã chuyển lại về 2D xem 1 lúc rồi bật thử film khác lên nó lại chuyển về 3D rất bưc mình không biết những lỗi trên có cách khắc phục không .

Chỉ còn cách Reset lại máy thôi bác !

Saigonhitech

có bác nào bị lỗi lệch time zone không ? em phải để GMT + 5 mới đúng giờ được GMT + 7 là nhanh hơn 1 tiếng , ngoài ra còn thình thoảng bị lỗi treo máy phải rút dây nguồn và khởi động lại mới được chứ không nó cứ báo restart mãi rồi thì khi mở film định dạng 3D thì dune sẽ tự chuyển sang chế độ 3D nhưng sau đó bật 1 film 2d nó cũng cứ auto chuyển qua 3D mình đã chuyển lại về 2D xem 1 lúc rồi bật thử film khác lên nó lại chuyển về 3D rất bưc mình không biết những lỗi trên có cách khắc phục không .
Cái giờ đó nó bị lệch bác cứ chỉnh đúng giờ VN là được +5 hay +7 chả cần quan tâm bác à em cũng bị vậy đa số bị vậy

thanhmc

má ơi nhìn cái dàn phê quá

time zone của bạn k phải lỗi, bạn bỏ chọn day light saving đi, chọn GMT+7 là OK

sao cái Dune base 3D của em mỗi lần mở file ISO là màn hình nó lại đen thui 1 lúc rồi mới lên, lúc stop file ISO cũng thế, cái này là bình thường hay bị lỗi gì hả các bác ?

oldfriend

Moderator

sao cái Dune base 3D của em mỗi lần mở file ISO là màn hình nó lại đen thui 1 lúc rồi mới lên, lúc stop file ISO cũng thế, cái này là bình thường hay bị lỗi gì hả các bác ?

bác cũng phải cho con người ta thời gian để xử lý chứ :)

Ðề: Re: Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

bác cũng phải cho con người ta thời gian để xử lý chứ :)

nếu "con người ta" thì em chờ được bác ạ :D cái HDP cùi cũ của em lên mượt mà cái này cứ phải chờ 1 lúc, máy chiếu báo kg nhận tín hiệu nên em hơi lăn tăn tí

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

nếu "con người ta" thì em chờ được bác ạ :D cái HDP cùi cũ của em lên mượt mà cái này cứ phải chờ 1 lúc, máy chiếu báo kg nhận tín hiệu nên em hơi lăn tăn tí

thì cái con HDP cũ của em cũng thế, chẳng biết hiệu gì, nhưng chơi 3D iso bấm phát là chạy, ngại ghê =))

dungtam25

Well-Known Member

Em thấy con Pop C200,A300 của em cũng thế,nhưng tùy phim bác nhé,có phim bấm stop là ra luôn,có phim thì màn hình tối đen rồi mới thoát.Em dùng TV,dùng máy chiếu thì máy chiếu cũng tìm lại tín hiệu.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

thì cái con HDP cũ của em cũng thế, chẳng biết hiệu gì, nhưng chơi 3D iso bấm phát là chạy, ngại ghê =))

Thế bác hỏi "em" nó xem , em nó hiệu gì , để anh em chiêm ngưỡng

kinhphuong

Well-Known Member
Mình vào Ân Nguyên thấy có chương trình khuyến mãi cho xem miễn phí 1 tháng HDViet trên một số đầu DUNE không biết bác nào thử chưa.. xin tí ý kiến ạh..
Thank..

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Mình vào Ân Nguyên thấy có chương trình khuyến mãi cho xem miễn phí 1 tháng HDViet trên một số đầu DUNE không biết bác nào thử chưa.. xin tí ý kiến ạh..
Thank..

Tặng vipcode 1 tháng nha bác . Bác nào xài DUNE sẽ được tặng nhá

kinhphuong

Well-Known Member
Mình đang dùng DUNE 303D cũng cung cấp mail, số đt... theo yêu cầu mà sao không thấy gì hết? Hay chỉ áp dụng ở một số địa phương HN, TP HCM thôi...?

S379

Uploader
Ðề: Re: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Mình đang dùng DUNE 303D cũng cung cấp mail, số đt... theo yêu cầu mà sao không thấy gì hết? Hay chỉ áp dụng ở một số địa phương HN, TP HCM thôi...?

Mình cũng đăng ký ĐT và mail thì bên An Nguyên gửi code về mail cho mình mà .Nếu bạn không thấy mail call thử bên An Nguyên hỏi thăm .Nếu bạn thích mình share gửi bạn 1 code.

kinhphuong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Mình cũng đăng ký ĐT và mail thì bên An Nguyên gửi code về mail cho mình mà .Nếu bạn không thấy mail call thử bên An Nguyên hỏi thăm .Nếu bạn thích mình share gửi bạn 1 code.

Mình đăng kí từ hôm qua nhưng tới giờ cũng chưa thấy gì hết. Bạn có lòng thì cho mình xin 1 code vào inbox mình nhá..
Cảm ơn bạn rất nhiều.

S379

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Mình đăng kí từ hôm qua nhưng tới giờ cũng chưa thấy gì hết. Bạn có lòng thì cho mình xin 1 code vào inbox mình nhá..
Cảm ơn bạn rất nhiều.

Bạn kiểm tra inbox nhé :D

Bên trên