Dune HD (Base 3D, TV-303D, Max 3D, Smart, Pro, Duo, Lite, TV 101, TV 301)

duonghuyen64

Active Member
Ðề: HDI Dune: Dune Base 3.0, Dune Prime 3.0 , Dune Max, Dune Smart, Dune Pro, Dune Duo, Dune Lite

Hi , sorry mod ơi , xoá dùm em với , nhấn 2 lần , thanks

duonghuyen64

Active Member
Ðề: HDI Dune: Dune Base 3.0, Dune Prime 3.0 , Dune Max, Dune Smart, Dune Pro, Dune Duo, Dune Lite

Hi , sorry mod ơi , xoá dùm em với , nhấn 2 lần , thanks

NAQ

Xài đầu Dune D1 thi thoảng phim down bị lỗi thì y như rằng tiếng và hình lại ko khớp nhỉ, haizzzzz

mrhero

alo mình đang xài dune 101 làm sao xem tiếp tục đọan phim đang coi nửa chừng ,mình bấm cứ xem lại từ đầu kg à.thanks

haohanluongson

Active Member

Dune đã có fw mới chưa các pác nhỉ, lâu rùi ko update thông tin gì cả

Tarius

Mấy bác cho hỏi, em mua cái đầu DUNE D1 mà không có sách hướng dẫn nên vẫn gà mờ quá. Bác nào có file sách hướng dẫn cho em xin để mở mang thêm chút với. Cám ơn nhiều!!! :D

1080p

Hi , em đã hỏi bên công ty Ân Nguyên rồi , kỷ thuật bên Ân Nguyên chỉ là trước khi chép phim vào ổ 3Tb 3.5 gắn ngoài , phải cho vào đầu dune trước , vào info trên remote , chọn format , cho Dune format ổ trước rồi mới mang đi chép phim được =:) , hì , lại phải kiếm chổ cho đống phim ấy vào , rồi mới đem ổ di format , sau đó lại chép vào ....

Cái ổ 3TB của em nó nhận 2 phân vùng 2.2TB và 570GB thì phải , không nhớ chính xác lắm. Phải làm sao giờ bác?

gsm

Cái ổ 3TB của em nó nhận 2 phân vùng 2.2TB và 570GB thì phải , không nhớ chính xác lắm. Phải làm sao giờ bác?

Cuối năm rồi sao chưa thấy Dune ra dòng Dune mới xài chíp 8910 vậy ta?

ngc_luu

Well-Known Member

Cũng đang mong đây, thấy quảng cáo chip SM 8910 quá trời mà hàng họ thì chẳng thấy đâu

TamNhinSo.Net

Active Member

Cũng đang mong đây, thấy quảng cáo chip SM 8910 quá trời mà hàng họ thì chẳng thấy đâu

TỪ lúc có chip tới lúc ra thành phẩm 1 sản phẩm thì phải mất hơn 3 tháng bác à.

minhacoong

Hôm qua hỏi cả hn chả ông nago có dune duo. Chán. Có bác nào ở hn còn hàng new hay 2nd ko vậy?

TamNhinSo.Net

Active Member

Hôm qua hỏi cả hn chả ông nago có dune duo. Chán. Có bác nào ở hn còn hàng new hay 2nd ko vậy?

Dune Duo đang hết hàng toàn quốc bác à. Có khả năng đầu tháng sau hàng về lại đó

andpei

Ðề: HDI Dune: Dune Base 3.0, Dune Prime 3.0

minh mua dune hdtv 101 de muon xem truyen hing vi minh o nuoc ngoai khong biet xem hoac cai dat nhu the nao , ma vao trang Web VTC nhung khong thay co hinh anh , guip cho minh lam cach nao de xem dc VTC hoc truyen hinh viet nam cam on ban nhieu !!!

andpei

Ðề: HDI Dune: Dune HDTV101

minh mua dune hdtv 101 de muon xem truyen hinh vi minh o nuoc ngoai khong biet xem hoac cai dat nhu the nao , ma vao trang Web VTC nhung khong thay co hinh anh , guip cho minh lam cach nao de xem dc VTC hoac truyen hinh viet nam cam on ban nhieu !!!

andpei

Ðề: HDI Dune (Base 3.0, Prime 3.0, Max, Smart, Pro, Duo, Lite, TV 101, TV 301)

minh mua dune hdtv 101 de muon xem truyen hinh vi minh o nuoc ngoai khong biet xem hoac cai dat nhu the nao , ma vao trang Web VTC nhung khong thay co hinh anh , guip cho minh lam cach nao de xem dc VTC hoac truyen hinh viet nam cam on ban nhieu !!!

Ðề: HDI Dune (Base 3.0, Prime 3.0, Max, Smart, Pro, Duo, Lite, TV 101, TV 301)

Không được a nhé, cái này nó xem IPTV theo nhà mạng của a thôi. Ở nước ngoài thì chắc ko có kênh IPTV Việt Nam

Bên trên