Dune TV-101 nhỏ tí xíu

DaiNguyenSoai

Ðề: Dune TV-101 nhỏ tí xíu

Vâng e thanks bác, nhưng e chưa hình dung ra nó xuất thế nào vậy bác, 1 jack cắm vào AV ra 6 jack hoa sen hã bác ?

em xin đính chính lại phần bên trên. bác đi bằng cổng HDMI thì em nó đánh 5.1 tốt bác ah,
nhưng đối với jack 3 màu thì nó chỉ cho ra 2 kênh bác ơi. 1 jack out 3 đầu hoa sen là: trắng, đỏ, vàng. em nhầm bác ui X_X

hongquan2009

Well-Known Member

các bác cho e hỏi chút đã có bác nào thử nghe nhạc qua cổng RCA của e này chưa ah?chất âm ra có tốt không ah?thanks.

binna

Well-Known Member

các bác cho e hỏi chút đã có bác nào thử nghe nhạc qua cổng RCA của e này chưa ah?chất âm ra có tốt không ah?thanks.
cùng câu hỏi luôn....thường thì chip sigma nghe nhạc hay hơn, nhưng đối với em này, thì ko biết ra sao

hongquan2009

Well-Known Member

hic chưa bác nào nghe nhạc qua cổng này hay sao nhỉ, tính làm 1 e về nghe nhạc mà ko biết thế nào.có lẽ phải qua bên cửa hàng xem sao vậy.

tayxuyen

em này hình như chỉ đánh đc 2 kênh wa jack 3 màu thì phải, nếu dùng nó nghe nhạc chắc tốt hả các bác?

tusontay

Huyền Thoại

Hôm trước mình thấy rao bán con này có 2 triệu new 100%. Mua 2 con còn 1,8 triệu. Cháy đâu mà cháy.
Tuy tính năng ưu việt, nhỏ gọn, nhẹ. Nhưng nó thiếu kết nối cổng quang. Không gắn được HDD trong, chỉ gắn được qua USB, mà lại chỉ có duy nhất 1 cổng USB ---> Khá bất tiện. Trong khi giá cũng không phải quá mềm, nên cũng không được mấy người ưa chuộng.

angle

Active Member

Em nghĩ nên chờ em Dune TV 301 là Ok nhất giá cũng mềm.

TomHCM

Member

Hôm trước mình thấy rao bán con này có 2 triệu new 100%. Mua 2 con còn 1,8 triệu. Cháy đâu mà cháy.
Tuy tính năng ưu việt, nhỏ gọn, nhẹ. Nhưng nó thiếu kết nối cổng quang. Không gắn được HDD trong, chỉ gắn được qua USB, mà lại chỉ có duy nhất 1 cổng USB ---> Khá bất tiện. Trong khi giá cũng không phải quá mềm, nên cũng không được mấy người ưa chuộng.

Em cần mua 10 con bác chỉ em chỗ mua nhé? với giá 1,8triêu như bác nói nhé. Bác không đưa ra được tức là bác xạo nhé. cấu hình nó trong tầm giá, tiền nào cấu hình đó, bác có 129 USD đòi cấu hình nnhhư Dune HD Max làm sao được.

haohanluongson

Active Member

Có ai đã up thử firmware mới con con TV-101 này chưa, có cải thiện cái gì ko, con TV-101 này có vẻ ít người sử dụng nhỉ, topic có vẻ hơi ít người chơi con này, quá nhỏ chăng

haohanluongson

Active Member

Các bác cho e hỏi e này xem phim qua mạng Lan sao bị giật quá, Dune Max thì không bị và cả 2 đều không đọc được phụ đề khi xem qua mạng Lan. Chẳng lẽ nó tệ hơn TV Samsung
pác nối mạng lan kiểu gì mà sao e nối vào ko kết nối được với cái máy tính nhỉ, đã share ổ cứng trên máy tính bàn rùi mà DUne nó ko thấy, ai chỉ mềnh cách làm đi

Bên trên