Em nhờ các bác tư vấn chọn Âm li cho loa Klipsch RF7 II

Em thấy khoai tây hay ghép mcintosh , ko thì bác thử leben như mấy bác tư vấn, mượn được về là hay nhất, đỡ tốn nhiều lắm :D
Em thấy khoai tây review hay nhắc đến ghép Mac 6300 thì phải, cũng có người đã ghép Harman Kardon H990.

Vdzung

Active Member
1 trong những amp em chơi thấy cực hợp và cực hay cho Klipsch là Luxman 550 AII . Nó là Amply mới, giá tầm 50tr ( gia giảm 10% ). Nó có 20W đầu class A, có chút nóng khi dùng nhưng chất nghe ngọt và sâu khỏi suy nghĩ. Hiện nhóm amp đèn qua mặt nó chỉ có thể là Luxman SQ chứ những dòng thường nghe tí là chán.
Cá nhân em ko đề cao lắm Leben CS300, tất nhiên nếu 300SX hay 600 là chuyện khác.

justbenice

Moderator
1 trong những amp em chơi thấy cực hợp và cực hay cho Klipsch là Luxman 550 AII . Nó là Amply mới, giá tầm 50tr ( gia giảm 10% ). Nó có 20W đầu class A, có chút nóng khi dùng nhưng chất nghe ngọt và sâu khỏi suy nghĩ. Hiện nhóm amp đèn qua mặt nó chỉ có thể là Luxman SQ chứ những dòng thường nghe tí là chán.
Cá nhân em ko đề cao lắm Leben CS300, tất nhiên nếu 300SX hay 600 là chuyện khác.
Em này sài hợp với tannoy kô ạ? Em làm một con xem sao nếu hợp.
Mà mua ở đâu giờ bác? Em tìm kô thấy chỗ bán. :(

Lucky_man

Member

50tr là hàng mới hay dùng rồi hả bác? Cũng muốn thử lắm, nhưng bên em đang bán 4900USD, hic :(.

Bên trên