Fan ARSENAL

welldone

Well-Known Member
Ðề: Fan ARSENAl

Em thấy các fan Arsenal ko nên lo vụ VPS, chú ấy có muốn đi thì cho đi luôn, níu kéo làm gì. Em nói thiệt, chú đó mà qua đội khác đá ko đc đâu. Ở Arsenal tất cả mọi đường bóng đều mồi cho chú, nên chú đc hưởng lợi rất nhiều....Cứ để mà xem, bán đi thu về kha khá tiền nâng cấp có khi lại ngon hơn! Mùa này thấy đội hình có vẻ "dày" hơn...Mong ngày Wilshere trở lại!

chuanguyen1984

Active Member
Re: Ðề: Fan ARSENAl

Em thấy các fan Arsenal ko nên lo vụ VPS, chú ấy có muốn đi thì cho đi luôn, níu kéo làm gì. Em nói thiệt, chú đó mà qua đội khác đá ko đc đâu. Ở Arsenal tất cả mọi đường bóng đều mồi cho chú, nên chú đc hưởng lợi rất nhiều....Cứ để mà xem, bán đi thu về kha khá tiền nâng cấp có khi lại ngon hơn! Mùa này thấy đội hình có vẻ "dày" hơn...Mong ngày Wilshere trở lại!
Em cũng đồng ý với bác này, P10 có duyên ghi bàn nhưng em cứ thấy P10 có vẻ yếu yếu thế nào ấy..

zhupham

Member

Ko có Wenger thì có lẽ Pháo thủ ko có dc lượng fan hâm mộ lớn như ngày nay âu :D. Năm xưa nhớ những fa đan bóng của Henry, Reyes vs Dennis xem mà ghiền :x.

Lối chơi, tư tưởng mà "Giáo sư" thổi vào Arsenal là bất hủ. Dù hiện nay cả TG tung hô tiki-taka của Barca nhưng vs mình, lối chơi của Ars do Wenger dẫn dắt mới là quyến rũ nhất hành tinh ^^~.

Theo mình, sỡ dĩ ko có Cup mà BHL ko sút Wenger đi 1 phần vì tầm ảnh hưởng của ông và chính íu là CLB ko lỗ =)), nếu k mún nói là wá lời; với những thương vụ Veira, Henry, Cecs, Nasri, sắp tới có thể là VPS, Ars thu lãi rất nhiều lợi nhuận, dù ko vô địch bất kì giải nào nhưng vẫn chưa rời khỏi top 5. Công lao của HLV ng` Pháp là ko thể bàn cãi.

Hi vọng mùa này, pháo thủ có thể dành dc cúp , ko fải fan nhưng mình vẫn luôn dõi theo và ủng hộ Wenger ^^

thangba81

Well-Known Member

Cũng chẳng bít an ủi thế nào... chắc tại HLV chỉ trông được trẻ nhỏ không trông được trẻ lớn...

zhupham

Member

=)) uh, tội bác í, trán nhăn nheo hết cả, lần nì mà VPS bay sang Ý thì lại thêm 1 lằn trên trán của GS. Mình thì ko có ý kiến j về việc ra đi của các pháo con, có điều hơi bùn cho tính cách của họ. Đi tìm vinh quang là việc ko có gì chê trách cả, có điều cớ gì khi đạt dc điều mình muốn rồi thì lại way đầu về bêu xấu với chính nơi mình trưởng thành chứ . Dù có bị đối xử ra sao ở Ars thì cũng nhờ cái lò ấy mà các sao nhỏ biến thành sao lớn, ko cảm tạ thì cũng đừng nên nặng nhẹ nhau làm gì =.=!

P/S: về mặt có tình nghĩa thì Henry vẫn là số 1 , đáng để xây tượng đài ở Emirates :x

thangba81

Well-Known Member

hiền lành như vậy chỉ trẻ thì ok chắc j đã chỉ được sao bự ngang bướng

hoasimtim

Well-Known Member
Các bác cho em hỏi khi nào thì bóng đá lại sôi nổi như hồi năm ngoái nhỉ:D

chuanguyen1984

Active Member
Re: Ðề: Fan ARSENAl

Alo..alo.. để topic sôi nổi hơn trong những ngày Olympic cũng như chuẩn bị mùa giải mới..
Mình có 1 số áo đấu Arsenal mùa giải 2012/2013 hàng trung quốc giảm giá ưu tiên cho fan của Arsenal là 150k/bộ ( bao luôn dịch vụ in ấn số logo nha...) chỉ duy nhất mem trong hội này được khuyến mãi nha..
Em không có ý quảng cáo ở đây. Admin bỏ qua cho em...

Chỉ góp sức chung vui với các thành viên trong hội ..... em ở Sài Gòn

Giờ không có điều kiện có khi làm của bác 1 bộ nhỉ...8-> .. hàng chất lượng cũng ổn chứ bác..:-/

Bên trên