Fan's Plasma Panasonic!!!

Seneken

Member
Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Anh em nào biết P55VT60V ở HCM chỗ nào còn hàng không ?? Hình như hết hàng toàn quốc luôn thì phải :(( mình đợi mỏi mòn rồi.

Vanqp

Active Member

Hôm nay bên CSKH Pana đã thông báo với em là: cái panel mới thay sẽ được bảo hành 3 tháng tính từ ngày lắp đặt các bác ah. Em tưởng họ quên ko trả lời như đã hẹn ! (Em nv nói vì nghỉ phép mấy ngày)

oldfriend

Moderator
giá này thì em ko mơ được rồi ^^, ước gì tết đến nó khuyến mãi con 50X60V giá 10tr nhỉ ^^

Minhsur

Banned

hu hu bác bán lại rẻ thế .tiếc thay cho bác.!!!!!!!!!!!

Mình đang muốn tìm mua chẳng được, có đâu mà bán. Lần sau bác đọc, hiểu xem họ viết gì rồi hãy cmt bác nhé. Chứ comt lấy số lượng thế này gọi là spam đấy.

2pac

Pak Minhsur cho hỏi cách tinh chỉnh màu sắc tốt nhất trên e 50st50 nhé ? Mình đang chỉnh theo cách pak hướng dẫn lúc trước nhưng thấy hơi tối g chuyển sang sống động thì lại thấy hơi xanh xanh thế nào ấy..:D pak hướng dẫn kỹ vụ này jup mình nhé, thanks pak !

Minhsur

Banned

Pak Minhsur cho hỏi cách tinh chỉnh màu sắc tốt nhất trên e 50st50 nhé ? Mình đang chỉnh theo cách pak hướng dẫn lúc trước nhưng thấy hơi tối g chuyển sang sống động thì lại thấy hơi xanh xanh thế nào ấy..:D pak hướng dẫn kỹ vụ này jup mình nhé, thanks pak !

Đây bác ơi, gặp bác Lahabentin là đúng chuẩn Plasma Pana 50ST50: http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/400651-panasonic-plasma-th-p50st50v-thoa-man.html

Anv

Member

Tớ đang nghiên cứu tính hốt 1 em plasma tầm 17tr.

Tìm online (chưa gọi đt xác nhận) thì hình như plasma pana chỉ còn 3 model trong tầm này P50X50V, P50X60V, P50XT50V.

Ko biết tớ nên lấy con nào?

Con X50V hình như là dòng 2012, XT50V cũng 2012 thêm cái 3D (tớ ko quan trọng lắm cái 3D). Ko biết dòng XT có còn ưu điểm nào hơn X60V trừ cái 3D ko mấy bác?

Thêm 1 câu hỏi nhỏ là tớ có thể mua ở đâu vậy các bác? Nếu ko tiện post thông tin cửa hàng lên đây, các bác PM cho tớ cũng được.

Cám ơn các bác rất nhiều.

xinghieng

Member

Series X sử dụng linh kiện cao cấp hơn, dĩ nhiên về lý thuyết thì nó sẽ phải chất hơn.. còn thực tế thì tuỳ người sử dụng và hên xui

Tớ đang nghiên cứu tính hốt 1 em plasma tầm 17tr.

Tìm online (chưa gọi đt xác nhận) thì hình như plasma pana chỉ còn 3 model trong tầm này P50X50V, P50X60V, P50XT50V.

Ko biết tớ nên lấy con nào?

Con X50V hình như là dòng 2012, XT50V cũng 2012 thêm cái 3D (tớ ko quan trọng lắm cái 3D). Ko biết dòng XT có còn ưu điểm nào hơn X60V trừ cái 3D ko mấy bác?

Thêm 1 câu hỏi nhỏ là tớ có thể mua ở đâu vậy các bác? Nếu ko tiện post thông tin cửa hàng lên đây, các bác PM cho tớ cũng được.

Cám ơn các bác rất nhiều.

E cũng đang tìm 50x60 mà chả ở đâu còn hàng !

hqtung

Giờ có con cửa hàng nào bán mấy mẫu ST50 không các bác nhỉ?

Bên trên