[Firmware] Zidoo X6 pro - Update 1.0.42 ngày 12/11/2016 - Kodi 16 final -Zidoo NASKit

hamdui11

Active Member
Ðề: [Firmware] Zidoo X6 pro 1.0.26 - Tin vui cho các bạn dùng Zidoo X6 pro trước Giáng Sinh - Update 1.0.28

Bác nào có giá tốt Zidoo X6 thì pm nha, nhớ cho biết thời hạn bảo hành + khuyến mải luôn, mình ở Tp HCM. Thanks

bao071180

Member
Ðề: [Firmware] Zidoo X6 pro 1.0.26 - Tin vui cho các bạn dùng Zidoo X6 pro trước Giáng Sinh - Update 1.0.28

Nhờ các bác thuong gia pm cái giá em Zidoo X6, cho hỏi em nó có play 4k offline tốt ko các bác,
Thank all!

HieuHienSupport

Active Member

Bác nào có giá tốt Zidoo X6 thì pm nha, nhớ cho biết thời hạn bảo hành + khuyến mải luôn, mình ở Tp HCM. Thanks
Đã pm cho bác, bác ở TP. HCM thì ghé qua bên em cho tiện nhé :)
Nhờ các bác thuong gia pm cái giá em Zidoo X6, cho hỏi em nó có play 4k offline tốt ko các bác,
Thank all!
Đã pm cho bác rồi ạ, test 1 số file 4K chạy tốt bác nhé, nhưng tương lai chưa biết khi nào phim 4K mới bắt đầu phỏ biến nhiều đây :D

HieuHienSupport

Active Member

Cho em hỏi là Bluetooth của X6 có nhận được audio từ điện thoại ko? E muốn nối X6 với dàn loa, sau đó mở nhạc trên iphone bắn qua bluetooth thì X6 có nhận ko? E ko muốn phải bật TV nên ko dùng các tính năng như airplay hay DLNA... Cám ơn các bác.

Cái này để mai em test thử rồi báo lại bác nhé :D
---------------
p/s: hôm nay suy nghĩ lại mới nhớ là chức năng bluetooth trên iphone và zidoo x6 pro nó chỉ có thể kết nối với nhau để chia sẻ file chứ ko thể phát nhạc truyền qua bluetooth giống như bác kết nối iphone tới cái loa bluetooth để phát nhạc được :D đã thử kết nối iphone với x6 qua bluetooth, có kết nối nhưng không có tính năng phát nhạc như vậy, chỉ có thể phát qua Airplay thôi ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: [Firmware] Zidoo X6 pro 1.0.26 - Tin vui cho các bạn dùng Zidoo X6 pro trước Giáng Sinh - Update 1.0.30

Bản Kodi mới cho X6 pro vừa mới được Zidoo release hôm qua - 15.1.2016:
[hide]http://www.fshare.vn/file/Y8UDZN2YDQC6[/hide]

zumazi84

Member
Ðề: [Firmware] Zidoo X6 pro 1.0.26 - Tin vui cho các bạn dùng Zidoo X6 pro trước Giáng Sinh - Update 1.0.30

Trước ng bán họ gỡ ra cài bản custom,lam sao install lait vậy bác

hamdui11

Active Member

Sáng nay mới ghé Hiếu Hiền lấy cái X6 Pro, cô bé nhân viên tư vấn rất tận tình, vui vẻ. Like 1 phát. Máy chạy rất ngon, mượt mà thật đáng đồng tiền, sẳn tiện lấy con chuột bay giá ưu đải xài wá sướng luôn. Chúc bác chủ đắt khách nhá.

telexx

App điều khiển X6 chỉ có trên android mà ko có ios hả bác hieuhien?

meocon

Well-Known Member

App điều khiển X6 chỉ có trên android mà ko có ios hả bác hieuhien?

Himedia còn ko có nữa là , Chờ lâu lắm rùi :(

kimtung

Well-Known Member
Re: [Firmware] Zidoo X6 pro 1.0.26 - Tin vui cho các bạn dùng Zidoo X6 pro trước Giáng Sinh - Update 1.0.30

Cho mình hỏi box zidoo x6 pro làm sao để thấy ổ cứng đi động để mở phim.Cám ơn

HieuHienSupport

Active Member
Ðề: Re: [Firmware] Zidoo X6 pro 1.0.26 - Tin vui cho các bạn dùng Zidoo X6 pro trước Giáng Sinh - Update 1.0.30

Cho mình hỏi box zidoo x6 pro làm sao để thấy ổ cứng đi động để mở phim.Cám ơn

Bác vào ứng dụng Explorer trên máy rồi chọn ổ cứng để mở, hoặc ứng dụng ES File Explorer, chọn Local, rồi chọn ổ cứng của bác và mở các tập tin bên trong đó thôi ạ.

gabay

Member

HN ko có ai bán nhỉ?? Chả nhẽ ship SG ra??

hamdui11

Active Member

Sao mình chỉnh kích thước chữ trong HD Viet hoài không được vậy HieuHien ơi?

Chỉnh sửa lần cuối:

gabay

Member

Mình onl bằng đt nên ko thấy nút thanks ở đâu để lấy link,ai chỉ dùm mình với

ohyesssvn

Member

Bạn xem có chỗ nào chọn giao diện thì chọn giao diện standard/computer/đầy đủ sẽ thấy nút thnaks. Nếu không thấy chỗ để chọn thì bạn vao settings của trình duyệt, thường ở mục advanced tìm mục đại loại là "User agent" chuyển thành computer/desktop

hamdui11

Active Member

Sao mình chỉnh kích thước chữ trong HD Viet hoài không được vậy HieuHien ơi?
Buồn quá không ai trả lời hết, cả bên support cũng vậy.

tienlequoc

Well-Known Member

Buồn quá không ai trả lời hết, cả bên support cũng vậy.

Do HDviet chứ có phải do box đâu. Box nào cài vào cũng thế thôi. Sao bác ko thử mấy addon nhỉ?

nguoirung

Member

Các bác cho hỏi làm sao để chỉnh màu sắc sáng tối ở app xem video (offline) mặc định của zidoo ạ. Và làm sao thay đổi được vị trí (thứ tự) của các app trong thanh phía dưới

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên