Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

zero4803

Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

các bác cho mình hỏi giờ chuyển sang gói gold hd rồi, bây giờ mình chuyển sang gói cước Double play thì không biết giá cước có như cũ không nhỉ ? hay là tăng 1 chút:D

Parasuco

Tất cả các kênh HD đều có phụ đề tiếng việt hay tuỳ từng kênh thôi hả các bạn ?

Parasuco

Ðề: Re: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Vẫn đọc tốt mà bác, chỉ có phụ đề ở kênh Starmoview HD là hơi nhỏ thôi

Mình nghĩ mấy kênh HD HBO - AXN - Star hay Max của mấy nhà cung cấp hình như cũng cùng mua lại của 1 bọn làm phụ đề thì phải, thấy chữ phụ đề bé hẳn . Hoặc có thế phát HD nên chữ nó bé đi he he .

Kanvin90

Banned

các bác cho mình hỏi giờ chuyển sang gói gold hd rồi, bây giờ mình chuyển sang gói cước Double play thì không biết giá cước có như cũ không nhỉ ? hay là tăng 1 chút:D

Chả tăng cái gì đâu bác ạ...MyTV tri ân mà :*

oldfriend

Moderator
Re: Phim HD trên MyTv thế nào ?

tình hình là cả tháng nay kho phim HD chẳng có phim mới , toàn đào mộ lên thôi ^^

Nghé

Active Member
Ðề: Re: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Mình nghĩ mấy kênh HD HBO - AXN - Star hay Max của mấy nhà cung cấp hình như cũng cùng mua lại của 1 bọn làm phụ đề thì phải, thấy chữ phụ đề bé hẳn . Hoặc có thế phát HD nên chữ nó bé đi he he .

Theo mình biết thì có 1 công ty tên là Qnet chuyên dịch phụ đề cho mấy kênh này

phuca6_tb1102

Các bác cho em hỏi bây h chi phí lắp đặt từ đầu đến cuối bao nhiêu ah , em cũng đang muốn sử dụng mytv

vhung1214

Member

Thằng VTC dám hợp tác với mấy đài TH cáp ở tỉnh để phát VTC HD trên cáp tỉnh mà nó chả dám hợp tác với VASC để phát trên MyTV nhở

Thằng VTC dám hợp tác với mấy đài TH cáp ở tỉnh để phát VTC HD trên cáp tỉnh mà nó chả dám hợp tác với VASC để phát trên MyTV nhở

Nếu mà hợp tác với VASC thì IPTV của VTC sẽ bán cho ai ?

vhung1214

Member

Nếu mà hợp tác với VASC thì IPTV của VTC sẽ bán cho ai ?

em nghĩ bây giờ VTC nên dẹp cái IPTV đi, tập trung vào TH vệ tinh với mặt đất ấy. VTC tham quá, cái gì cũng muốn nhúng tay vào.

em nghĩ bây giờ VTC nên dẹp cái IPTV đi, tập trung vào TH vệ tinh với mặt đất ấy. VTC tham quá, cái gì cũng muốn nhúng tay vào.
Nếu dc như vậy thì tốt quá còn gì.:D
Mà sao IPTV của VTC lại phát dc giải Đức nhỉ ?=))

myducadv

Active Member

Hôm qa tui vừa đi đắng ký tích hơp ĐTCĐ + ADSL + MyTV. Gói Tripple Play 339K/tháng Gold HD full. Đăng ký mất 948k (KM Set top box). chắc sang tuần KTV mới đến lắp đặt,,, chẩ bít có ok ko nưã vì tui vẫn dang dùng THC. Vụ Mytv này xem qa các thớt thấy các bác khen và có bác chê,..cứ dùng thử rồi coi sao

Hôm qa tui vừa đi đắng ký tích hơp ĐTCĐ + ADSL + MyTV. Gói Tripple Play 339K/tháng Gold HD full. Đăng ký mất 948k (KM Set top box). chắc sang tuần KTV mới đến lắp đặt,,, chẩ bít có ok ko nưã vì tui vẫn dang dùng THC. Vụ Mytv này xem qa các thớt thấy các bác khen và có bác chê,..cứ dùng thử rồi coi sao

Chỉ có những ai không dùng thì mới chê thôi. Mà nói trước nhé, lỡ có gì thì từ từ mà nói, đừng như một số bác kia nhé .=))

ken87

Member

Bạn đăng kí ở đâu mà rẻ vậy? Chỗ mình đăng kí gói Tripple thì chẳng dc khuyến mãi j, STB HD phải mua 1m5 ah... Về chất lượng thì hình ảnh có nét hơn nhưng màu sắc thì nhạt đi thấy rõ, xài rồi sẽ biết:D

myducadv

Active Member

Tui đăng ký HD ở VNPT Hà Nội đó bác...xem mãi THC 7 năm nay rồi (từ 2003) chả có ji mới, chất lượng hình ảnh thì ko đẹp (SD) mà đc cái hay là THC chia chùa ra đc nhiều TV, chứ cái Mytv này chả biết có chia hình ra dc nhiều TV ko, chứ mõi cái TV mà chơi 1 cái STB là toi... hic.. nhà có 6 cái TV... hix hix hu hu

Tui đăng ký HD ở VNPT Hà Nội đó bác...xem mãi THC 7 năm nay rồi (từ 2003) chả có ji mới, chất lượng hình ảnh thì ko đẹp (SD) mà đc cái hay là THC chia chùa ra đc nhiều TV, chứ cái Mytv này chả biết có chia hình ra dc nhiều TV ko, chứ mõi cái TV mà chơi 1 cái STB là toi... hic.. nhà có 6 cái TV... hix hix hu hu

Cái này thì mỗi cái TV 1 cái STB rùi.:D.
Hoặc có thể dùng 2 hay 3 cái TV chung 1 STB luôn ( các TV này phát giống nhau .)

Bên trên