Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

anglenoob

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Các bác ơi cho em hỏi mytv có chức năng đọc báo không thế.

up-convert

Ðề: Re: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

StarMovies-HD có Phụ đề Việt ngữ chuẩn luôn.

Kanvin90

Banned
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

3 cái TV chung 1 kênh thi cũng còn đỡ bác ạ... chứ giờ e cắt HĐ THC rồi... ngộ nhỡ 5 TV còn lại phủ mền ko lên hình thì biết làm sao được...
DÙ sao thì cũng đã ký HD rồi

Chưa có ông Đài nào HD mà chia được ra nhiều TV ở trên cái thế giới này cả bác ạ.:)
Đó là 1 cách lậu quen thuộc của người Việt Nam...:))
Và với nhất là ở dạng Kỹ Thuật Số thì ko thể chia đc nhiều hơn 1 TV chạy các chương trình khác nhau.
Như vậy thì họ mới quản lý chính xác đc các Account và có bao nhiêu khác hàng.
Chứ không bây giờ như TH Cáp, Có khi đến 5 Triệu nhà dùng nhưng chỉ có 1 Triệu Acc khách hàng.
Như vậy là bất công cho họ. Có lợi cho những người kinh doanh nhà nghỉ, khách sạn và bọn tận thu nhà trọ.

Kanvin90

Banned

Có... trong tương lai :D
Giờ thì chỉ đọc tin tức thôi...

Tin tức thì nó cũng như Báo Điện tử đó bác.
Khi mà bác đc đọc tin tức nóng hổi trong nước và thế giới, kèm theo cả Xem Clip diễn biến. Ngay tại màn hình Tivi thì quá tiện lợi rồi còn gì.

sonthytb

StarMovies-HD có Phụ đề Việt ngữ chuẩn luôn.

Có bác nào test sound của Starmoview HD là 2.1 hay 5.1 chưa ạ. Mình có receiver nhưng chỉ có cổng vào là optical mà cái STB lại chỉ có Coaxial nên chưa thử được

canonhd

Bác nào biết chỗ bán cái bộ chuyển coaxial sang optical thì ới cái nhé

hcit

Ðề: Danh sách kênh mytv xem trên pc

Cho hỏi mấy bác mạng megavnn không đăng ký mytv có xem đc không vậy?
Nếu xem đc thì có phải đóng thêm tiền gì nữa không?

Ðề: Danh sách kênh mytv xem trên pc

Cho hỏi mấy bác mạng megavnn không đăng ký mytv có xem đc không vậy?
Nếu xem đc thì có phải đóng thêm tiền gì nữa không?

Chuyện này muôn thuở rùi bác ạ ! ĐÃ có rất nhiều bác hỏi như thế đấy.=))
Muốn xem dc MyTV trên PC thì nhờ người trên VNPT họ mở port ADSL của bác xài dc MyTV thì bác mới xem MyTV trên PC dc.
Không đóng thêm bất cứ khoản phí nào cả ! ( Ngoại trừ tiền boa, tiền năn nỉ thôi =)))

vhung1214

Member

Các bác ơi cho em hỏi mytv có chức năng đọc báo không thế.

có, trong phần tin tức đó bác.mytv họ tổng hợp lại các tin nóng hổi rồi update lên mục này, kèm theo đó là 1 video clip/hình ảnh minh họa.ngoài ra thì bác còn update đc tình hình thời tiết của 63 tỉnh thành ngày hnay và 2 ngày kế tiếp rất chính xác.cái này đố dịch vụ TH khác làm đc.

vhung1214

Member

Star Movie HD có phụ đề tiếng Việt ko bác ơi? Đang châm cứu để lắp MyTV :D

cần gì phải ngâm cứu nữa, lắp luôn đi bác ơi. MyTV là sự lựa chọn hoàn hảo đấy. Kênh Star Movies HD của MyTV hiện giờ đã có phụ đề tiếng Việt ở tất cả các phim. MyTV phù hợp với nhiều đối tượng lắm bác ạ: cánh đàn ông thì có giải EPL, giải Italian cup, rồi Golf, cầu lông và nhiều món khác nữa trên ESPN, STAR SPORT, TRUE SPORT 4. Chị em phụ nữ thì có mấy kênh suốt ngày phim hàn xẻng: HTV2, HN1. Teen thì có Channel V, MTV, Disney, iTV. Nói chung bác chọn MyTV là đúng đắn đó.

jack_113

cần gì phải ngâm cứu nữa, lắp luôn đi bác ơi. MyTV là sự lựa chọn hoàn hảo đấy. Kênh Star Movies HD của MyTV hiện giờ đã có phụ đề tiếng Việt ở tất cả các phim. MyTV phù hợp với nhiều đối tượng lắm bác ạ: cánh đàn ông thì có giải EPL, giải Italian cup, rồi Golf, cầu lông và nhiều món khác nữa trên ESPN, STAR SPORT, TRUE SPORT 4. Chị em phụ nữ thì có mấy kênh suốt ngày phim hàn xẻng: HTV2, HN1. Teen thì có Channel V, MTV, Disney, iTV. Nói chung bác chọn MyTV là đúng đắn đó.
:D thế còn cụ giá thì sao bác. em cũng gần 60 rồi

Bên trên