Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

huy manh

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

thì em chỉ cần cái stb cũ thôi vì nhà em đang có 3i rồi mà

bác lấy e để giá hữu nghị cho bác :))

thế của bác là 3i rồi đấy :))

huy manh

Member

3i ở đây là gì bạn. Kết hợp của các dịch vụ nào. Nhà mình dùng trọn gói LamSonTV, Internet, điện thoại bàn!
thì cũng giống của bác đó . thế nên em thấy có nhiều bác muốn cắt cái mytv nên em mới xin em lắp vì nhà không có hdp nên em thích xem phim vod của mytv

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Các bác chém tấm ảnh này thật mạnh tay vào, quảng cáo rầm rộ thấy phát ớn, nghĩ sao chỉ tường thuật trên VTV2 & VTV3 mà đăng quảng cáo thế này.

minhhuub

Active Member

Các bác chém tấm ảnh này thật mạnh tay vào, quảng cáo rầm rộ thấy phát ớn, nghĩ sao chỉ tường thuật trên VTV2 & VTV3 mà đăng quảng cáo thế này.

Xin đừng xát muối vào người em ;))

Sao bác lại mới nghỉ ra cái cách vừa loằng ngoằng vừa mất thời gian thế :))
Với MyTV muốn vừa dùng internet vừa xem VLC thì phải cần 2 card mạng hoặc switch để trộn tín hiệu và tắt DHCP nhưng với DigiTV (VipTV, LamsonTV, SaigonTV,....) thì cứ việc cắm thằng vào là chơi cả 2, kể cả dùng wifi.

bác hướng dẫn cho em cách xem DigiTV và vào Internet trên cùng 1 dây đi ah. Em đang dùng model Goltel!

huy manh

Member

Có ai cắt hợp đồng mytv thù cho em xin cái stb nào

huy manh

Member

Sent à thì sent cũng được

HNT24681

Well-Known Member

Các cụ Pro bên MyTV cho em hỏi cái. Em có cái SetTopBox của Viettel, em thấy cùng hãng và giống hệt cái STB-HD MyTV; có cách nào chạy lại FW để tận dụng cái này mắc MyTV đỡ phải mua STB không ạ? Em đang muốn chuyển từ NextTV sang MyTV!

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Các cụ Pro bên MyTV cho em hỏi cái. Em có cái SetTopBox của Viettel, em thấy cùng hãng và giống hệt cái STB-HD MyTV; có cách nào chạy lại FW để tận dụng cái này mắc MyTV đỡ phải mua STB không ạ? Em đang muốn chuyển từ NextTV sang MyTV!

Bác sửa lại cái đường dẫn địa chỉ máy chủ với địa chỉ phiên bản cập nhật thử xem sao.

HNT24681

Well-Known Member

Bác sửa lại cái đường dẫn địa chỉ máy chủ với địa chỉ phiên bản cập nhật thử xem sao.

Em chưa lắp MyTV, đang muốn hỏi các cụ xem có tận dụng được không để thanh lý NextTV và lắp MyTV. Em nghĩ rằng phải chạy lại FW thôi chứ chắc không thể chỉ sửa mỗi địa chỉ đâu, vì ngay cái giao diện đã khác nhau rồi mà cụ.

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Em chưa lắp MyTV, đang muốn hỏi các cụ xem có tận dụng được không để thanh lý NextTV và lắp MyTV. Em nghĩ rằng phải chạy lại FW thôi chứ chắc không thể chỉ sửa mỗi địa chỉ đâu, vì ngay cái giao diện đã khác nhau rồi mà cụ.

Nếu chạy lại FW thì chỉ cần sửa lại đường dẫn là nó tự chạy rồi đó cháu à .
Còn nếu chạy lại flash thì nó lại là chuyện khác.

Bên trên