Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

thue bao MYTV co xem dc cai List day ko?

chắc là có! Bạn cứ down về rồi bật, xem dc hay ko là biết ngay thôi mà. Nhưng mà phải cấu hình moden để mà xem nữa đấy. Ko phải cứ cắm cái day mạng Lan đang vào internet là nó chạy dc đâu.

huy manh

Member

Cấu hình gì nữa thì mới xem được vậy bạn

Cấu hình gì nữa thì mới xem được vậy bạn

cấu hình bằng dây LAN thì mình còn biết chứ cấu hình để xem qua wifi thì mình chưa thử vì cũng ko có wifi, mà xem qua wifi ko ổn định và ko đủ băng thông xem HD đâu!

manhthang

Huyền Thoại

thue bao MYTV co xem dc cai List day ko?
Thuê bao MyTV không xem được DigiTV, bạn xem trên kênh CCTV thôi.

cấu hình bằng dây LAN thì mình còn biết chứ cấu hình để xem qua wifi thì mình chưa thử vì cũng ko có wifi, mà xem qua wifi ko ổn định và ko đủ băng thông xem HD đâu!
Wifi thừa sức xem Full HD âm thanh DTS bác ạ.

Thuê bao MyTV không xem được DigiTV, bạn xem trên kênh CCTV thôi.

Wifi thừa sức xem Full HD âm thanh DTS bác ạ.

nhà em ko có wifi nên ko biết thế nào nhưng em nghĩ chắc nó ko dc ổn định cho lắm. Còn nhà em dùng DigiTV vẫn xem dc các kênh MyTV qua VLC thì em nghĩ ngược lại chắc cũng dc chứ!

tamikha

ngồi hóng xem có ji hay

binhuy

cho em hỏi xem EURO trên mytv là xem kênh nào,có kênh nào phát euro HD trên MYTV không ạ,và em hỏi câu chót:cái remote MYTV của em lắp pin vào không xài đc(lắp pin đúng cực),pin nóng dần lên,em nghi là chạm mạch quá

bên kênh ANTV tiếp sóng vtv2 đó b, với cả bên kênh cctv hd cũng fat, kể cũng hơi bực bọn MyTV này thật, quá chán

bopy

Bực mình quá, đêm qua Mytv trận đầu ko xem được Euro, mọi khi phát HTV7 và VTV3; tối nay HTV7 sau khi bình luận thì chèn chương trình tào lao, còn VTV2 thì 7 màu quang học. Phải xem bằng sopcast
Biết chửi ai bây giờ. Làm ăn gì kỳ quá.

minhhuub

Active Member

Bực mình quá, đêm qua Mytv trận đầu ko xem được Euro, mọi khi phát HTV7 và VTV3; tối nay HTV7 sau khi bình luận thì chèn chương trình tào lao, còn VTV2 thì 7 màu quang học. Phải xem bằng sopcast
Biết chửi ai bây giờ. Làm ăn gì kỳ quá.

ANTV kênh 35 và kênh CCTV HD kênh 63 bạn ơi, tối qua bên CSKH của VNPT được 1 phen bối rối 8-}

offical

Well-Known Member

Kênh 63 của MyTV là CCTV của Tàu nó phát Euro chất lượng HD mà :), tuy rằng hơi chậm so với VTV (tầm 1 phút) L-)

HD Tây Ninh

Well-Known Member

nhà em ko có wifi nên ko biết thế nào nhưng em nghĩ chắc nó ko dc ổn định cho lắm. Còn nhà em dùng DigiTV vẫn xem dc các kênh MyTV qua VLC thì em nghĩ ngược lại chắc cũng dc chứ!

Ngược lại cũng được nếu tỉnh/thành đó có hợp tác với VTC

bopy

sao HTV7 trên MytV không còn phát EURO ta? trong khi đó xem HTV7 trên các chổ khác cùng thời điểm thì phát trực tiếp?

minhhuub

Active Member

sao HTV7 trên MytV không còn phát EURO ta? trong khi đó xem HTV7 trên các chổ khác cùng thời điểm thì phát trực tiếp?

Do MyTV thu kênh này từ vệ tinh ròi phát lại, mà HTV đến giờ nó thế bằng chương trình khác nên mới xảy ra tình hình như trên :-L

bopy

Do MyTV thu kênh này từ vệ tinh ròi phát lại, mà HTV đến giờ nó thế bằng chương trình khác nên mới xảy ra tình hình như trên
Thế à, thanks. VTV thì các ông anh bình luận nghe chán quá.

bopy

Do MyTV thu kênh này từ vệ tinh ròi phát lại, mà HTV đến giờ nó thế bằng chương trình khác nên mới xảy ra tình hình như trên

bopy

Em là e chỉ ghét mức độ chém gió của các bình "loạn" viên trên VTV thôi. Nghe mà chỉ mún phi cái điều khiển vào TV. Hừ!!!

vhung1214

Member

hiện tại MyTV đã chặn tính năng xem/ghi lại các trận đấu Euro 2012 trên 2 kênh VTV2, VTV3. Tuy nhiên, ai có nhu cầu vẫn có thể thực hiện các chức năng này trên kênh LA34 (số 621)!

Bên trên