Giải trí online REPO <Addon XBMC>

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: Giải trí online REPO <Addon XBMC>

cài 2 add-on này vào XBMC thế nào ạ, em dùng bản 13.3 trên pc mà chưa cài add-on bao giờ, thanks các bác trước

cài 2 add-on này vào XBMC thế nào ạ, em dùng bản 13.3 trên pc mà chưa cài add-on bao giờ, thanks các bác trước
1. Tải 2 add-on này về.
2. Mở XBMC vào SYSTEM -> Settings -> Add-ons -> Install from zip file chọn đường dẫn đến thư mục lưu add-on ok thấy add-on enable là được.
3. Vào VIDEO chọn Add-ons và thưởng thức thành quả.
ENJOY!!!

Unicorn9x

bác thớt sửa cái one show cho nó search dc ko ạ? em muốn coi anime nhưng mà ko search dc... ngồi mò từng trang chắc chớt T_T

lohado2

Active Member

Khi xem nhiều quá e thấy XBMC của e bị chậm đi.
Em đoán là phải del cache.
Có cách nào del cache nhanh không các bác? Có addon khong?

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Giải trí online REPO <Addon XBMC>

Khi xem nhiều quá e thấy XBMC của e bị chậm đi.
Em đoán là phải del cache.
Có cách nào del cache nhanh không các bác? Có addon khong?
Cài apk Smart booter, đặt giới hạn tối ưu ram khi dung lượng ram còn lại 1 giá trị xác định, hoặc tự tối ưu thủ công khi đang chạy XBMC, có thể xóa cach khi đang chạy XBMC.

tintinvtp

Member

oneshow hom nay ko bat duoc link, bac chu kiem tra lai giup

khongaica23

Add-on hay quá , nhất là phần xem TV , nhanh và hầu như các kênh đều xem được . Giá như xem được HD nữa thì tuyệt vời . Còn Oneshow không hiểu sao toàn rỗng không , hình như không bắt được link bác ạ

oneshow hom nay ko bat duoc link, bac chu kiem tra lai giup

Add-on hay quá , nhất là phần xem TV , nhanh và hầu như các kênh đều xem được . Giá như xem được HD nữa thì tuyệt vời . Còn Oneshow không hiểu sao toàn rỗng không , hình như không bắt được link bác ạ
Cái này chắc bị đổi nguồn rồi hix không lẽ bị lộ sớm vậy sao cả 2 add-on Oneshow của bác Lucquyetchien và Vietplay của bác tinhyeu44 điều bị

21mcstore

Member

Tải về từ bữa giờ, ngày nào cũng add rồi mở nhưng addon Oneshow toàn rỗng không ah. Chẳng lẽ tèo luôn sao ta. Vấn đề nhạy cảm ah??? Chưa được hưởng thành quả như các bác gì hết.

abracadabra

Trước đây mấy ngày e xem The Voice US ngon lành trên OneShow (đg xem dở Vòng giấu mặt). Đến hnay vào thì rỗng không. Là sao hả các bro?

Chỉnh sửa lần cuối:

cagovn

Member

Dạo này e không xem đc các chương trình tv nữa hầu như addon nào cũng tèo. E ở nước ngoài nên đói văn hoá quá. Bình thường xem bằng htv online cũng ổn định nhưng gần đây chẳng xem đc nữa. Còn mỗi addon viettv24 là xem đc nhưng mờ và buf nhiều quá. Bác nào có addon nào xem tốt chương trình truyền hình Việt Nam thì share cho em với.. Em xin cám ơn ạ!!!!!

titani

Active Member

Dạo này e không xem đc các chương trình tv nữa hầu như addon nào cũng tèo. E ở nước ngoài nên đói văn hoá quá. Bình thường xem bằng htv online cũng ổn định nhưng gần đây chẳng xem đc nữa. Còn mỗi addon viettv24 là xem đc nhưng mờ và buf nhiều quá. Bác nào có addon nào xem tốt chương trình truyền hình Việt Nam thì share cho em với.. Em xin cám ơn ạ!!!!!

VN đang bị đứt cáp quang biển nên chịu thôi bạn, đợi chừng nào khắc phục xong thì ở nước ngoài xem mới ổn được.

luis783

Member

Ae ai giúp mình setting xbmc vs,sao mình add source http://fusion.xmbchub.com như hd mà nó cứ báo là ko truy cập dc,mình check kỹ rồi mà sao ko add dc source fusion,ai giúp mình vs..

Bên trên