Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

dangtrinhct

Active Member
Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Cho hỏi: Trước khi cài apk kodi itv có cần thiết gỡ bỏ kodi cũ trong máy không? Cám ơn.

quyenitvplus

Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

bác sử dụng app FPT Play (có thể tải về CHPlay) để chạy trước, xem 1 2 kênh rồi tắt. Vào lại KODI và tận hưởng :)

supportitvplus

Q10 IV xài tốt bác nhé,con của mình cũng tốt chứ :D.... ah,tiện cho hỏi cái remote zin theo box có bán rời ko?thằng con nó đập tiêu rồi,hay có remote bay nào mà có phím menu tương tự như remote zin ko?vì vào xem phim phải có phím đó mới chỉnh audio,phụ đề đc

Có bán rời bình thường bác nhá :D Bác ở đâu ạ? Hiện giờ chưa có em chuột bay nào mà thay thế được remote zin của em Himedia, vì đều ko có cái nút audio và subtitle đó bác ơi :(

---------- Post added 18-06-2015 at 09:09 ----------

Cho hỏi: Trước khi cài apk kodi itv có cần thiết gỡ bỏ kodi cũ trong máy không? Cám ơn.
Có phải gỡ bác nhá. Nhưng nếu máy bác đang sử dụng là XBMC/ SPMC thì ko liên quan gì :D

meocon

Well-Known Member

Tốt nhất , luôn luôn gỡ bản cũ , rùi cài bản mới

tatam

Well-Known Member

Nghe hấp dẫn quá, tối về vọc xem sao!

tatam

Well-Known Member

Hình như Kodi 15.0 vẫn chưa chạy được 3D ISO bluray hả các bác?

pro wa

Active Member

máy t có xbmc h muốn xài addon này thì làm sao zaj bạn

Thích nhất là từ free các bác a.

nguyenphi66

Active Member

VTV6 HD vẫn cứ auto mở

ductrang

bac itvplus sao e cai ban nay tren atv 1200 chay 4.1 bao loi cu phap phan tich goi nhj, bac cho e sin repo itvplus rieng duoc khong ! thank

hungphutho

Active Member

Mình cũng bị như vậy,mở kodi ra,nó auto VTV 6 HD
Tìm trong setting của add on fptplay chỗ Start Up Channel Name xóa cái dòng chữ vtv6-hd đi , ok là nó hết auto

thanhkevin

Mình đã cài rồi , trong đó có add-on Xshare - XBMC HD , vậy làm thế nào để login vào fshare để xem phim , vì là dân mới chơi không rành lắm , mong các bạn giúp đỡ

TTN

Member

chạy list m3u IPTV giật đùng đùng dù đã chỉnh các kiểu

dttanh

Member

bản này chạy có vẻ mượt, tuy nhiên BSB không chạy được, có vẻ chưa tương thích

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Mình nghĩ nó auto để activate các link của fpt play

Đâu cần bác? Nếu nó phải lấy địa chi IP thì cái kênh VTV6 nó đâu đã chạy được? Cái này mấy bác tạo add-on FPTplay đã gài sẵn rồi, không cần mồi. Chủ thớt cho hỏi gỡ mấy cái Repo, add-on không sử dụng ở chỗ nào?

Bên trên