Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

khanhlem

Active Member
Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Ngoài vấn đề BSB không chạy được thì em thấy bản này là ngon
mong bác chủ xem lại vấn đề này

taxtuan

Member
Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Cài cho con Mini x5, chạy trên cáp quang 15 mb, xem Thúy Nga, Hải Ngoại, Vân Sơn rất giật, nhóm kênh VTVcab không full màn hình, không chạy được nhóm kênh SCTV,... Tuy nhiên mọi thứ khác đều rất TUYỆT............

itvplus

Active Member

Ngoài vấn đề BSB không chạy được thì em thấy bản này là ngon
mong bác chủ xem lại vấn đề này

BSB là cần có tk vip mới xem đc mà bác.
Bên em chỉ là cài sẵn để cho anh em nào có nhu cầu dùng thì khỏi phải cài thôi, còn muốn dùng BSB thì phải mua tk bác ah.

tienlequoc

Well-Known Member

Addon BSB không chạy được.

BSB không thể cài đặt theo cách này được vì addon phải tự download phần bổ trợ thêm để đủ tính năng. Bạn nên gỡ nó ra và cài lại bản chính chủ download trên https://www.facebook.com/bsbsmartrelax

BSB là cần có tk vip mới xem đc mà bác.
Bên em chỉ là cài sẵn để cho anh em nào có nhu cầu dùng thì khỏi phải cài thôi, còn muốn dùng BSB thì phải mua tk bác ah.

Có bán đâu mà mua. hdvietnam cũng đã có trên 200 anh em có acc vip rồi mà.

viphau1508

có cần xóa sạch bản kodi cũ rồi mới cài bản này không vậy bác

dttanh

Member

BSB không thể cài đặt theo cách này được vì addon phải tự download phần bổ trợ thêm để đủ tính năng. Bạn nên gỡ nó ra và cài lại bản chính chủ download trên https://www.facebook.com/bsbsmartrelax

bản kodi 15 của itv không uninstall addon bsb được, kể cả nếu dỡ ra cài lại cũng vẫn không được vì trước khi cài bản ITV mình cũng cài kodi 15 beta 2 load tại website của Kodi và sau đó cài BSB addon tại đường dẫn trên cũng bị báo lỗi tương tự nên mình cho rằng addon này khả năng không tương thích với Kodi 15

bản kodi 15 của itv không uninstall addon bsb được, kể cả nếu dỡ ra cài lại cũng vẫn không được vì trước khi cài bản ITV mình cũng cài kodi 15 beta 2 load tại website của Kodi và sau đó cài BSB addon tại đường dẫn trên cũng bị báo lỗi tương tự nên mình cho rằng addon này khả năng không tương thích với Kodi 15

adon nào cũng ko gỡ ra được!

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

adon nào cũng ko gỡ ra được!

ko gỡ cách thông thường được. muốn gỡ thì dùng EX file manager vô thư mục data của kodi xóa các thư mục addon đi. Vì khi tạo file apk thì các addon nó mặc định là các cốt lõi của kodi nên ko cho xóa kiểu uninstall đâu bác

hungphutho

Active Member

Vấn đề report chính là những tính năng thêm vào các add on không hợp lý , bác chủ fix lại nhé .
Bác tổng hợp các dịch vụ va add on vào một app là rất hay , rất tiên cho những anh em không có khả năng tự cài đặt add on cho mình , tuy nhiên cũng để để ý đến những phiền toái phát sinh , và thêm nữa là cần phải hỗ trợ giải đáp , giải quyết những vấn đề đó cho anh em

Rất mong bác chủ hoàn thiện

quyenitvplus

Anh em đứng quên phần truyền hình xem lại nhé! Ai mà bận việc không theo dõi được thì có thể sử dụng addon này, rất tuyệt :)

pro wa

Active Member

có thể thêm kênh vào được ko kênh nước ngoài quá ít đi

nphumy

Member

Đúng rồi, bản kodi 15 alpha thì chạy bsb được, bản kodi 15 beta nó bị lỗi không chạy được bsb từ trước khi có kodi itv, mình đã thử cài mấy lần

vanninhthuan119

Well-Known Member
cái ITV của bác chủ cũng như BSB, thêm cái ITV của bác chủ vào Kodi 15.0 đang dùng là ngon rồi. Nhưng còn SCTV thì không chạy, AVG hiện nay thì không có add on nào xem được load chậm kinh khủng!

dragon317

Member

có đò chơi mới cho dan vọc

huynhlang

Member

Ngon lành cành đào rồi các bác nhĩ

children09

Well-Known Member

Vậy là đầy đủ đồ chơi rồi.

supportitvplus

Các addon mà ITVPLUS tổng hợp trong bản Kodi này có lẽ cũng đã đầy đủ nhu cầu giải trí của anh em rồi ạ. Các bác có muốn cài thêm gì nữa ko ?

cuncon1981

Cám ơn bác ITVPlus đã tạo addon vô cùng hấp dẫn cho anh em dùng adroid box, đêm qua em test với con 1600E mọi thứ OK, và em cũng bị như các bác trên này đã nói, SBS hok chạy movieHD ko chạy, và trong phần Thuy Nga thì xem phần tổng hợp thì OK, còn những phần trích xuất như thúy nga Hài. thúy nga behind scene thì hok xem được. Nhờ bác khắc phục để addon tốt hơn thanks bác.

supportitvplus

Ðề: Re: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

cái ITV của bác chủ cũng như BSB, thêm cái ITV của bác chủ vào Kodi 15.0 đang dùng là ngon rồi. Nhưng còn SCTV thì không chạy, AVG hiện nay thì không có add on nào xem được load chậm kinh khủng!
Em vẫn xem được AVG mà bác:

Bên trên