Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Ưng dụng xem rất tốt, có vấn đề là không tua được và không resum nên dang xem dở lúc khác xem lại thì lai phải chạy từ đầu nên hơi bất tiện

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Ưng dụng xem rất tốt, có vấn đề là không tua được và không resum nên dang xem dở lúc khác xem lại thì lai phải chạy từ đầu nên hơi bất tiện

Tua bình thường bạn nhé ! nếu bạn dùng mạng cùi bắp thì tua hơi chậm lý do là xem trên FSHARE dung lượng lớn hơn các dịch vụ Online khác nên tua sẽ chậm hơn.
Còn Resume thì vào MX Player , Thiết lập phần Trình phát có chỗ tùy chỉnh Resume. Dĩ nhiên xem phim qua tài khoản FSHARE sẽ ko thể Resume chính xác như mấy link trực tiếp. Vì nó phải mất thời gian đăng nhập và get link về.

Ngất

Member

cho mình xin 1 code nhé
mình mua hàng ở itv hà nội mà ko đc code itv nữa

children09

Well-Known Member

Cảm ơn ITV và MegaHD
Ứng dụng rất tuyệt.
Nếu thêm mục Phim Thuyết minh Tiếng việt nữa thì hay biết mấy.

mình mua Q3 ở itvplus ở lý Nam Đế được tặng acc nhưng mà khi cài ứng dụng itv thì lại không có mã kích hoạt, itv có thể gửi cho mình mã kích hoạt được không?
email: [email protected]

minhthanhbui

Active Member

Cảm ơn ITV và MegaHD
Ứng dụng rất tuyệt.
Nếu thêm mục Phim Thuyết minh Tiếng việt nữa thì hay biết mấy.

Cảm ơn bạn đã quan tâm ! Phim nào có thuyết minh mình đều add link thuyết minh vào rồi mà. Phân ra thư mục nữa có vẻ hơi loãng vì phim thuyết minh bây giờ rất nhiều.

oldfriend

Moderator
sau một thời gian dùng thì quay lại với add on Xshare trên XBMC...

Dùng app ITVPhim bản tự nhập acc, nhiều phim báo lỗi không kết nối dc server, phim nào dài hơn 2 tiếng là load giật kinh,khúc đầu xem bình thường,ko biết có phải riêng mình bị không.

rốt cuộc vẫn phải quay lại với XBMC...

Mình đã share và like facebook và nhắn tin cho admin nhưng chưa thấy trả lời, mong bác chủ cho xin 1 code với, cảm ơn
Email hoanganh322@ gmail.com

dokltd

Active Member
Ðề: Re: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Dùng app ITVPhim bản tự nhập acc, nhiều phim báo lỗi không kết nối dc server, phim nào dài hơn 2 tiếng là load giật kinh,khúc đầu xem bình thường,ko biết có phải riêng mình bị không.

itv phim chỉ xem tốt phim hd thôi,còn full hd thì 30 giây thì lại dừng 1 phut, mình dùng mạng cáp quang mà vẫn không xem nổi.

honey2005

Bác cho hỏi- mình mua box hôm tết có code không? Mình đặt qua ITVPlus và Huy Phú giao hafngg cho mình.

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Re: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Bác xem bản mHD thôi, bản HD 720 hay 1080 thì xem ở XBMC cũng giật ạ vì nó ngốn CACHE rất nhiều chứ ko phải do mạng.

tungzen3110

Hnay mình mua đầu himedia Q1 của Itvplus . Mình qua lấy luôn rồi về quên không hỏi là có được tặng mã kích hoạt để dùng ITV Phim không nhỉ ?

cube_touring

Hôm qua mình mua ở 117 Thái Hà nhưng k nhận được từ bên bạn. Đề nghị ITVPlus cung cấp cho mình như đã quoảng cáo.

dokltd

Active Member

kho phim chưa phong phú, cần up nhiều phim nữa. app tốt.

minhthanhbui

Active Member

Sau một thời gian nghỉ ngơi nay MegaHD quay trở lại tặng CODE cho các bác còn chờ nhé ! bác nào chưa nhận được Code thì cứ pm cho em ! Thanks

Bên trên