Godzilla 2014: Một trong những phim thảm họa tuyệt vời nhất

laptrinhtinhyeu305

Well-Known Member
Ðề: Godzilla 2014: Một trong những phim thảm họa tuyệt vời nhất

phim này có tiền đi xem rap thì tuyệt vời , em gợi cái này chút nhé các bác đừng chém nhé, hôm sn HDVN các bác cho chiếu phim này trên màn hình 300in đấy tha hồ xem đã luôn.

zorroa3

Vừa đi xem Godzilla ở IMAX Sydney với màn ảnh lớn nhất thế giới :D. Hình ảnh âm thanh quá tuyệt vời luôn, chỉ có 3D xem hơi nhức mắt thôi

fracico

Member

ko hiểu sao xem bản 1998 tuy phá cách nhiều và bị ném đá nhiều do đụng chám đến god nhưng mình xem đi xem lại rất nhiều lần ko chán nhưng xem bản chính thống này thì lại thấy nhảm nhảm sao ấy , hay tại mình ko thích thể loại quái vật đại chiến nhỉ , lại thêm 2 con quái vật như đồ điện tử có 2 mắt sáng quắc như gắn đèn led ấy , đến đoạn god phun lửa ( hay cái j` đó ) là mềnh ko còn muốn xem nữa ^^
mình thì ko thích xem quái vật đại chiến cơ mà xem phim này thấy cách chiến nhau với hình ảnh quái vật hơi ít thì phải , thấy quay chủ yếu là người mà có thấy điiểm nhấn j` ở nhân vật đâu

nvmy

Well-Known Member

Phim này tôi xin kiến nghị đổi tít thành Godzilla-đại chiến bóng đêm, vừa kêu vừa đúng nghĩa.
Đoạn cuối phim cao trào hành động thế mà trong nửa giờ đồng hồ tôi chả biết là đang xem cái gì?
Xong hết rồi thì mới cho trời sáng. Thế mới đểu.

Tống Công minh

Active Member

Giải thích sự xuất hiện của mấy con "khủng long" nghe có ve vẻ khoa học một tí, nhưng tới đoạn phun lửa thì đạo diễn chế quá tay rồi!

culacvang

Well-Known Member
thấy nhiều bác khen nhỉ...mình thì thấy fim này dở tệ...phần kĩ xảo thì tạm đc, âm thanh bt...3 con quái đi phá nhà phá cửa, xông vào đập nhau vài nhát --> hết fim -_-

Ðề: Re: Godzilla 2014: Một trong những phim thảm họa tuyệt vời nhất

thấy nhiều bác khen nhỉ...mình thì thấy fim này dở tệ...phần kĩ xảo thì tạm đc, âm thanh bt...3 con quái đi phá nhà phá cửa, xông vào đập nhau vài nhát --> hết fim -_-

Đang ăn cơm, suýt phun ướt màn hình. Bác thật là bá cmn đạo :D

Bên trên