Góp ý với tình hình hiện tại của Fshare

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ASAP

Well-Known Member
Ðề: Góp ý với tình hình hiện tại của Fshare

Đóng topic là được rồi...

Bin-K

Well-Known Member
Ngày trước Acc free tốc độ cũng khá cao nhưng bây giờ muốn cao thì phải chơi VIP, nhiều khi chỉ có một film hay 1 CD mà phải mua cả VIP thì cũng ko đành nên phải chấp nhận tốc độ chậm. Đó là tình hình của em.

psdts

haaa vui ,mình nói cái này ,bác qua torrent mà kéo ,miễn phí và phim cũng okie mà
đòi hỏi quá đáng bị anh em ném đá hiiiiiiiiiiiiii

mua 1 tk sài riêng cho khỏe, 60k thui( thấy Fshare thỉnh thoảng giảm 50% nữa tính ra có 1k/ngày) tiết kiếm đc khối thời gian phải đi xin pass, chờ gửi pass:-<

bạn mua point của các uploader ý, dùng 1 ngày thì active 1k point thui

Ngày trước Acc free tốc độ cũng khá cao nhưng bây giờ muốn cao thì phải chơi VIP, nhiều khi chỉ có một film hay 1 CD mà phải mua cả VIP thì cũng ko đành nên phải chấp nhận tốc độ chậm. Đó là tình hình của em.

ASAP

Well-Known Member

mua 1 tk sài riêng cho khỏe, 60k thui( thấy Fshare thỉnh thoảng giảm 50% nữa tính ra có 1k/ngày) tiết kiếm đc khối thời gian phải đi xin pass, chờ gửi pass:-<

bạn mua point của các uploader ý, dùng 1 ngày thì active 1k point thui

Không cần phải mua VIP 1 tháng 2 tháng...chỉ cần đăng ký ID miễn phí rồi mua card mobilefone 20k 50k 100k..500k tùy khả năng nạp vào, khi nào cần download thì mua VIP theo ngày (3k/ngày) là down vô tư thôi.

lvs

Member

Quá nhảm luôn !!!

muốn ngon thì bỏ tiền ra mua acc vip mà xài, thế này thì chịu thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên