Hanet Karaoke HD - Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb...cấu hình khủng cho đầu thu karaoke HD.

truyenthongviet

Là một trong những đầu thu karaoke HD vừa gia nhập vào thị trường Việt Nam, Hanet Karaoke HD gồm phiên bản Business và Home cho mọi người trải nghiệm. Với cấu hình và tính năng vượt trội, Hanet Karaoke HD thật sự nổi bật so với các đối thủ khác. Hanet Karaoke HD đánh đúng nhu cầu của khách hàng, khi tập trung đáp ứng mong muốn giải trí karaoke, dành cho cả trung tâm karaoke chuyên nghiệp, lẫn người dùng cá nhân.

Hanet Karaoke HD nhận được sự quan tâm của mọi người có nhu cầu giải trí karaoke.

Cấu hình của Hanet Karaoke HD chính là điểm mạnh của đầu thu karaoke HD này. Ổ cứng thiết bị hỗ trợ vi xử lý Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb, Pin 3800mAh cho thời gian sử dụng liên tục trên 5 tiếng. Thiết bị có màn hình cảm ứng điện dung, có 2 loại 7 inches và 9 inches. Một điểm nổi trội khác của thiết bị này là được bọc ở bên ngoài bằng vỏ da với thiết kế chống nước và va đập.

Dữ liệu của Hanet Karaoke HD có thể lưu trữ 20.000 bài hát tiếng Việt và hàng nghìn bài hát tiếng Anh, Trung, Hàn khác nhau được cập nhật thường xuyên. Hanet Karaoke HD hỗ trợ các thể loại karaoke như Midi, vod, avi, mkv, mpg…

Với thiết kế nhỏ gọn, Hanet Karaoke HD khá tiện lợi, tiết kiệm không gian khi sử dụng.

Ngoài những tính năng vượt trội trên, bản Home của Hanet Karaoke HD còn được bổ sung thêm tính năng lướt web, chơi Game, xem ti vi, xem phim online, xem phim HD. Hanet Karaoke HD còn đi kèm một thiết bị điều khiển. Người dùng có thể điều khiển chuột trên màn hình thông qua thiết bị. Các phím bấm chữ cái, điều hướng và chức năng đều được hỗ trợ đầy đủ. Đây thật sự là những nhu cầu cần thiết và hiện đại mà người dùng yêu cầu ở một đầu thu karaoke HD.

Một số hình ảnh thật của Hanet Karaoke HD:

hdradio

Member
Ðề: Hanet Karaoke HD - Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb...cấu hình khủng cho đầu thu karaoke HD.

con này karaoke ko pải lăn tăn, nhưng mà dạo này cũng nhiều đầu HD kèm Karaoke quá

Chỉnh sửa lần cuối:

tienlequoc

Well-Known Member
Trên thế giới hiện nay hình như chưa có đầu HD nào có chip Cortex A13. Lạ nhỉ. Phải chăng là chip của khựa. Đâu phải ARM đâu?

Ðề: Hanet Karaoke HD - Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb...cấu hình khủng cho đầu thu karaoke HD.

bác ý đang nói con Tablets A13 đó bác, kèm pin 3100Am mà

Loveside

Theo như mình biết thì con này chưa bán ra thị trường, giữa hoặc cuối tháng 11 mới có :)

hiepbibi

Member

con này karaoke ko pải lăn tăn, nhưng mà dạo này cũng nhiều đầu HD kèm Karaoke quá

Nếu dùng thằng náy hát KOK thì Ariang đem cất vào tủ làm kỉ niệm hả bác, bác phân tích rõ hơn ưu nhược điểm so với Ariang giúp em với

mình thấy cái đầu này hay hay, có bạn nào làm review mấy cái này cho anh em mở rộng kiến thức.

manhbmc

Member

[video=youtube;jnqrWFXm6Kw]http://www.youtube.com/watch?v=jnqrWFXm6Kw[/video]

Đầu HANET Karaoke HD là dòng sản phẩm nổi bật hướng tới giải trí mà HANET kỳ vọng sẽ mang đến sự phát triển vượt trội, đáp ứng mạnh mẽ nhu cầu của người tiêu dùng trong hiện tại và tương lai. Sản phẩm gồm 2 bản Business và Home, hướng tới hai đối tượng chính là các đại lý, trung tâm karaoke chuyên nghiệp và người tiêu dùng tại gia có nhu cầu cao về những sản phẩm giải trí chất lượng, đảm bảo.

Hoạt động trên hệ điều hành Android kết nối Wi-Fi, bản Business được trang bị thêm Smartlist (máy tính bảng) 7 inch hoặc 9,8 inch cho việc chọn và tìm kiếm bài hát chuyên nghiệp. Các thiết bị tự phát và nhận tín hiệu với nhau hoặc có thể kết nối thông qua AccessPoint có sẵn. Cả hai bản Business và Home đều sử dụng hình ảnh HD, âm thanh stereo chất lượng cao cho cả lời ca sỹ hát cùng nhạc karaoke và cổng kết nối HDMI cho hình ảnh tốt nhất.

Dữ liệu của đầu thu có thể lưu trữ 20.000 bài hát tiếng Việt và hàng nghìn bài hát tiếng Anh, Trung, Hàn khác nhau được cập nhật thường xuyên. Bên cạnh đó, sản phẩm có khả năng tự cập nhật bài hát và update phần mềm qua Internet, sử dụng Smartlist để chọn bài, tăng chỉnh tone bài hát phù hợp và đồng bộ về âm lượng.

Ngoài những tính năng vượt trội trên, bản Home còn được bổ sung thêm tính năng lướt web, chơi game, xem TV, xem phim online, xem phim HD (copy ổ cứng có sẵn trong máy hoặc qua kết nối USB). Thiết bị có thể chơi các thể loại karaoke như Midi, vod, avi, mkv, mpg...

Mọi thông tin chi tiết các bạn có thể tìm hiểu tại website : HANET COMPANY hoặc Số điện thoại. 09.1800.7615

manhbmc

Member

Cấu hình của nó đây các Bác nhé.

ngdhieu

Well-Known Member

Úi, mình tưởng đầu HANET HD bình dân là có cái Remote chữ T to đùng kia chứ?
Cái remote cùi này thì thôi.

smallgent

Well-Known Member

KOK thì cứ mấy cái chuyên nghiệp mà chiến...:) ...Android ...rách việc :D

ducthoqn

Re: Ðề: Hanet Karaoke HD - Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb...cấu hình khủng cho đầu thu karaoke HD.

Úi, mình tưởng đầu HANET HD bình dân là có cái Remote chữ T to đùng kia chứ?
Cái remote cùi này thì thôi.

Remote cùi nào hả bạn ? cái remote chữ T là bản cũ, còn cái hình chữ nhật là bản mới, bạn thích lấy cái nào cũng đc. Cái mới thì nút bấm mềm hơn, có thể bật đèn sáng các nút khi ở trong phòng tối . Đều có fly mouse, bluetooth. Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

hoainamlx

Nhìn đã thiệt sẽ mua 1 em

thanvayee

KOK thì cứ mấy cái chuyên nghiệp mà chiến...:) ...Android ...rách việc :D

Bác này lạ, bây h cái gì mà ko Android kia chứ. Ko có Android, ko có gì ngon lành cả đâu bác ah :D

ducthoqn

Re: Ðề: Hanet Karaoke HD - Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb...cấu hình khủng cho đầu thu karaoke HD.

Bác này lạ, bây h cái gì mà ko Android kia chứ. Ko có Android, ko có gì ngon lành cả đâu bác ah :D

bạn này nói rất hay. phát triển trên nền tảng android đc thừa hưởng những công nghệ mới nhất, bản dành cho quán karaoke được lược bỏ chỉ có karaoke. có nghĩa là bạn chẳng cần quan tâm nó dùng hdh nào. còn bản gia đình thì có tất cả, các bạn có thể cài đặt thêm từ google play. Còn việc android lằng nhằng hay ko là do bên Hanet phát triển chương trình có pro hay ko thôi. Hi!

smallgent

Well-Known Member
Ðề: Re: Hanet Karaoke HD - Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb...cấu hình khủng cho đầu thu karaoke HD.

Trên thế giới hiện nay hình như chưa có đầu HD nào có chip Cortex A13. Lạ nhỉ. Phải chăng là chip của khựa. Đâu phải ARM đâu?
Nhằm nhò gì...hàng của ....thì nó cho A15 luôn kìa...mún in tên chú luôn thì mua khoảng 100 cái nó in cho...chạy qua Shenzen cái gì cũng có :D

manhbmc

Member
Ðề: Re: Hanet Karaoke HD - Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb...cấu hình khủng cho đầu thu karaoke HD.

Nhằm nhò gì...hàng của ....thì nó cho A15 luôn kìa...mún in tên chú luôn thì mua khoảng 100 cái nó in cho...chạy qua Shenzen cái gì cũng có :D

Cái chip Cortex A13 là của máy tính bảng mà bạn. Còn Của đầu Ka là A9 mình có post trên tấm hình trên ấy.
Mà bạn cũng am hiểu công nghệ ghê. Nếu Shenzen mà mất điện một ngày, giá IPAD, IPHONE, MACBOOK, Hay những loại hàng hóa điện tử của thế giới khác sẽ tăng giá đột ngột lên mấy lần đấy.

Thực sự mình cũng không hiểu bạn am hiểu công nghệ đến đâu nữa. Không hiểu khái niệm KOK chuyên nghiệp của bạn là thế nào. Chắc là mua đầu có ổ đĩa, mua đĩa bán sẵn cho vào ổ bấm số hát.
Từ khái niệm Công nghiệp và Chuyên nghiệp khoảng cách xa lắm.

Việt Nam mình thật may mắn vì rất nhiều người hiểu công nghệ thực sự cho nên mình cũng thấy lạc quan tin vào sự phát triển của đất nước. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ cho sản phẩm.

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hanet Karaoke HD - Cortex A13 1.0Ghz, Ram 1Gb...cấu hình khủng cho đầu thu karaoke HD.

Cái chip Cortex A13 là của máy tính bảng mà bạn. Còn Của đầu Ka là A9 mình có post trên tấm hình trên ấy.
Mà bạn cũng am hiểu công nghệ ghê. Nếu Shenzen mà mất điện một ngày, giá IPAD, IPHONE, MACBOOK, Hay những loại hàng hóa điện tử của thế giới khác sẽ tăng giá đột ngột lên mấy lần đấy.

Thực sự mình cũng không hiểu bạn am hiểu công nghệ đến đâu nữa. Không hiểu khái niệm KOK chuyên nghiệp của bạn là thế nào. Chắc là mua đầu có ổ đĩa, mua đĩa bán sẵn cho vào ổ bấm số hát.
Từ khái niệm Công nghiệp và Chuyên nghiệp khoảng cách xa lắm.

Việt Nam mình thật may mắn vì rất nhiều người hiểu công nghệ thực sự cho nên mình cũng thấy lạc quan tin vào sự phát triển của đất nước. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ cho sản phẩm.

Shenzen tuổi gì mà mất điện 1 ngày đòi làm các sản phẩm Apple tăng giá mấy lần. Bác nói quá. Như thằng Foxconn, sản xuất Ịphone cho Apple, công nhân nó bạo loạn bên đó mà cũng chẳng ảnh hưởng mấy đến Apple.

Bên trên