Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA
Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD + DVD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Nhằm gửi lời cám ơn đến Quý khách hàng, các anh em thành viên trên hdvietnam đã ủng hộ SAIGON HD trong suốt thời gian qua, nhân dịp Tết Nhâm Thìn 2012, SAIGON HD triển khai chương trình:

"ĐỔI ĐẦU PHÁT HD + DVD + VCD + ĐẦU PHÁT BĂNG VIDEO CŨ LẤY ĐẦU PHÁT HD MỚI"

Mục tiêu chương trình:
- Phổ biến công nghệ độ nét cao (HD), đem thế giới HD đến tất cả mọi người...

Nội dung chương trình:

Chương trình bắt đầu triển khai từ ngày 05/01/2012 đến hết ngày 25/01/2012

Trước mắt, 3 thương hiệu đầu phát HD được áp dụng trong chương trình đổi mới sản phẩm tại SAIGON HD bao gồm:

1 - DUNE: Dune MAX, Dune DUO, DUNE D1, Dune H1, Dune B1
2 - IMAX: iMax I18D, iMax I348HD
3 - MEDE8ER: Mede8er Med500X2

Chi tiết các sản phẩm SAIGON HD thu hồi về bao gồm:

- Các lọai đầu phát HD + DVD + VCD + Đầu phát băng Video cũ, không phân biệt thương hiệu, xuất xứ, nguồn gốc, cũ nát, cháy nổ hay hư hỏng...miễn là còn đủ nguồn và remote. Tóm lại anh em hdvietnam thấy đầu phát HD + DVD + VCD + đầu phát băng Video cũ nào của mình mà không thể còn xài được nữa rồi hoặc cũ nát "vô phương cứu chữa" qua thì đem đổi :) Các bác mua các đầu DVD Trung Quốc giá rẻ, hoặc các đầu DVD, VCD, đầu máy Video quá cũ, hư hỏng, quá kén đĩa cũng có thể đổi sản phẩm trong chương trình này luôn nhé !
- Giá trị sản phẩm thu vào: đầu phát HD cũ (từ 500.000 VNĐ - 700.000 VNĐ, tùy theo sản phẩm đổi), đầu DVD, VCD + Đầu phát băng Video cũ (300.000 VNĐ).

- Các bác đang sử dụng đầu phát HD + DVD + VCD còn ngon, còn dùng tốt thì cứ dùng tiếp nhé, tham gia chương trình này bị thiệt thòi cho các bác rồi các lại la bên em thu "đầu HD + DVD + VCD + đầu Video cũ giá bèo quá" là chết :)

Các showroom SAIGON HD áp dụng chương trình:
- Showroom Phan Đăng Lưu: 122B Phan Đăng Lưu, P.3, Q.Phú Nhuận, TP.HCM
- Showroom Lê Hồng Phong: 685 Lê Hồng Phong, P.10, Q.10, TP.HCM

Ghi chú: Toàn bộ đầu phát HD + DVD + VCD + đầu Video cũ thu hồi được trong chương trình sẽ được SAIGON HD quyên góp tổ chức chương trình từ thiện "Vì Cộng Đồng lần 3". SAIGON HD cam kết không sử dụng bất kỳ đầu phát HD + DVD + VCD + đầu phát Video cũ nào trong chương trình vào mục đích kinh doanh.
Toàn bộ các sản phẩm HD + DVD + VCD + đầu phát Video cũ & hư sẽ được SAIGON HD "cân ký" bán cho các anh em học điện tử tại các Trung tâm học nghề "vọc phá" cho lành nghề :). Sau đó SAIGON HD sẽ dùng toàn bộ số tiền đó để thực hiện chương trình "Vì cộng đồng lần 3", sẽ có bài chi tiết trên diễn đàn cho anh em theo dõi...
Chi tiết các chương trình "Vì cộng đồng" anh em có thể tham khảo trên diễn đàn trong mục "Trò chuyện" hoặc tại link sau: SAIGON HD - Nhà cung cấp thiết bị HD hàng đầu Việt Nam

** Chương trình có thể kết thúc sớm hơn dự kiến
*** Chỉ áp dụng cho khách hàng mua lẻ sản phẩm đầu phát HD

Để có được chương trình hấp dẫn này triển khai đến toàn bộ Quý khách hàng, SAIGON HD xin chân thành cảm ơn các đối tác đã tài trợ:
1/ Công ty Ân Nguyên - Nhà phân phối chính thức thương hiệu DUNE tại Việt Nam
2/ Công ty Thái Ngọc Xương - Nhà phân phối chính thức thương hiệu IMAX tại Việt Nam
3/ Công ty Việt Nam Việt - Nhà phân phối chính thức thương hiệu MEDE8ER tại Việt Nam

>> Như vậy, các anh em hdvietnam hoàn toàn yên tâm tất cả các sản phẩm trong chương trình đều là hàng chính hãng và có chế độ bảo hành tốt & nhanh chóng nhé !

Trân trọng cám ơn các anh em thành viên trên diễn đàn...

Website tham khảo: www.saigonhd.com

Chỉnh sửa lần cuối:

cugung212

Ðề: Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Tốt quá! Anh em lại có cơ hội trải nghiệm công nghệ mới.

n78nokia

Member
Ðề: Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Hay quá thích nhất là các bác dùng vào mục đích từ thiện. Ở HN là em ủng hộ rùi :D

Là sao mình chưa hiểu ta, mình có đầu DVD của sony giờ mình có đổi đầu HD được không, mà đổi đầu nào, mong giải thích dùm mình

MyRom

Active Member

Là sao mình chưa hiểu ta, mình có đầu DVD của sony giờ mình có đổi đầu HD được không, mà đổi đầu nào, mong giải thích dùm mình

:D:D Theo mình hiểu thì dvd sony của bro sẽ được định giá là 300k, bạn đem đến đổi bất kỳ ầu hd hiệu dune hay imax đều được. Bạn chọn sp có giá 3tr3 thì bạn fải trả 3tr vì dvd của bạn được trừ 300k :D:D

thienanhoi

Sài gòn HD này làm ăn quá hay. Chúc saigonHD và HDVN luôn có 1 sự bắt tay cùng nhau phát triển mạnh hơn nữa

angle

Active Member

Chúc SGHD buôn mai bán đắt. :D

TRANVANKHUYNH

Theo chương trình này họ trừ tiền đầu HD cũ 500 - 700K, bác nào chán ới em một tiếng (PM inbox) rùi cầm tiền đi mua đồ mới, việc gì phải đổi chác, mệt người. Đầu HD năm ngoái mua 3M năm nay đem đổi tính 700K, em chưa thừa tiền.

hauhv81

Member

Giá trong Nam sock thật. Mình vừa mua em Dune D1 ở ngoài này giá 5.300.000 đ không kém :(

vucovu

Bác nào chán đồ củ bán e 1 cái xài cho biết với. Hàng mới e k với tới.

ketuong

Active Member

Đúng là.....hấp dẫn thiệt! nhìn giá mà choáng!!!!!!!!!!!

nmcgroup

Well-Known Member

Anh em có thể tự giao dịch đổi để dùng cũng được mà.

Người ta đổi ko gì mục đích lợi nhuận mà vì từ thiện, bác nào đổi đầu HD cũng sẽ góp phần nhỏ bé cho từ thiện VN

Theo em các bác có đồ đổi khắc tên hoặc cái gì đó mang thương hiêu cá nhân mình vào cho nó máu đi dù từ thiện ở đâu các bác cũng được nhắc tên :))

angle

Active Member

Theo chương trình này họ trừ tiền đầu HD cũ 500 - 700K, bác nào chán ới em một tiếng (PM inbox) rùi cầm tiền đi mua đồ mới, việc gì phải đổi chác, mệt người. Đầu HD năm ngoái mua 3M năm nay đem đổi tính 700K, em chưa thừa tiền.

Thì cái nào xài chán giật tưng tưng,thì đổi ai mà đi đổi cái còn chạy ok đâu, hay những cái đã xài từ cổ lai hi giờ nâng đời lên thì đồi mà bác.

khonhacso

Chương trình hấp dẫn quá em có cái đầu HDX cũ đem đi đổi thôi

VThanhgtvt

Well-Known Member

Uhu. Tiếc thế. Em ở mãi ngoài Bắc, có muốn cũng chịu bác chủ top ah. Ơ nhưng mà em có chút thắc mắc nhỏ là cứ mang tới 1c DVD cũ + 300j thì cũng có thể zink được 1c đầu phát về ah bác? Em thấy chương trình của bác "ngon" quá!!! Tiếc thật!!

danglam

Ai chán đầu cũ thì gọi Mình mua cho,đầu tên tuổi như thế mà 500-700k!quá thừa tiền bán cho HDSG

000013

Member

Cũng định đổi con Dune xài nhưng mới mua Dnet R7300 hồi tháng 7 năm ngoái gần 3M mà giời muốn đổi chỉ được có max 700K àh...thôi chờ dịp khác :)

hoa diên vỹ

Từ thiện mà các bác, so đo quá làm gì vậy!
Đầu DVD phillip của em chẳng hạn, mua mới cách đây 3 năm giá là 500ngàn, xài chán chê nay có người thu 300ngàn rồi mua đc 1 HD player giá rẻ nữa. Vậy thì "được" hay "mất" các bác?

gatronggoloa

Giá thu lại đầu HD rẻ mạt quá .... chương trình này cũng chả hấp dẫn lắm ....

DaiNguyenSoai

trời uui! bác SGHD chơi trội nhỉ? :D chắc em cũng nên bỏ cái cũ đổi cái mới xài rồi! bác chơi máu wa =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên