Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Theo em chương trình này cũng được, các bác co sản phẩm HD hư, cũ nát, DVD Trung Quốc đổi cũng được 300.000đ (không thi bán ve chai được vài chục đồng hu..hu). Chương trình không bắt buộc phải ai bán ai mua, tất cả đều tự nguyện thôi mà.

Roland

Well-Known Member
Ðề: Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Em có cái đầu băng Sony mua hồi lúc em 4 tuổi tới h ko bík có đc nằm trong mục đổi hok nhỉ :D

angle

Active Member

Cứ đem vào thị giá được 300K đấy bác :D

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

Em có cái đầu băng Sony mua hồi lúc em 4 tuổi tới h ko bík có đc nằm trong mục đổi hok nhỉ :D

Dạ, bác cứ đem lên đổi đầu HD mới về xem Tết cho vui nhà vui cửa... Thu đầu băng Sony đó giá 300k nhé....

twingirl

Well-Known Member

Bác SAIGON HD cho hỏi mang 5-7 cái đến đổi lấy 1 cái HDP mới có được ko? :D :-SS

tonytruong

Super Moderators

Thanks chủ thớt có tinh thần mở chương trình. SAIGON HD quyên góp tổ chức chương trình từ thiện "Vì Cộng Đồng lần 3" (đang xài đồ mới không có nhu cầu đổi>chỉ mua thêm mà thôi,hi hi hi),Chúc Bác năm mới làm ăn phát tài nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

jimmy2003

Mấy bác không muốn đổi thì thôi đó là tự nguyện chứ có ép buộc ai đâu, mấy cái đầu VCD ra bán ve chai được bao nhiêu SGHD thu 300k là quá ok rùi, còn đòi hỏi gì nữa trùi. Chúc Bác năm mới làm ăn phát tài

tranlamsg

Member

Hoan hô SAIGON HD, trước tết sẽ qua ủng hộ SGHD 1 tay.

binna

Well-Known Member

nghe đồn Dune nghe nhạc hay hơn Tvix, có 1 con Slim S1 dùng gần 2 năm, ko biết bác có đổi không (em sẽ bù thêm)

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

Hoan hô SAIGON HD, trước tết sẽ qua ủng hộ SGHD 1 tay.

Dạ, em đợi bác đấy nhé !

nghe đồn Dune nghe nhạc hay hơn Tvix, có 1 con Slim S1 dùng gần 2 năm, ko biết bác có đổi không (em sẽ bù thêm)

Slim S1 bác đang dùng tốt thì nên dùng tiếp, đúng là nghe nhạc thì DUNE ok hơn (theo ý cá nhân của mình) nhưng chương trình này chỉ thích hợp cho các bác đang sử dụng các đầu phát cũ nát hay hư hỏng thôi....

tusontay

Huyền Thoại

Bác chơi sang nhỉ? Dùng tốt vẫn đổi! Em chờ! :D

dungdt2

Đã ủng hộ và giới thiệu cho các bạn bè tham gia, chương trình có chiều sâu và có tính nhân văn cao. cảm ơn rất nhiều.

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

Bổ sung thêm sản phẩm vào chương trình...

Mede8erViet

Mọi người cùng tham gia chương trình hấp dẫn của SaigonHD và ủng hộ Mede8er nhé ;)

Rất mong SaigonHD sẽ tiếp tục có nhiều chương trình khuyến mại độc đáo và có ý nghĩa với cộng đồng như vậy

abchen

Hôm trước mới làm con 900B bên chỗ bác rồi nên không có nhu cầu mua thêm nữa, nhưng các đầu máy đồ cổ thì còn đầy nhà. Bác cho đổi lấy voucher giảm giá hay phiếu chép phim gì đó thì đổi để dành dùng sau có được không?

new_adm

Well-Known Member

viết quảng cái kiểu này là thua roài.dân bình dân đọc mà hỉu mơ mơ ko thì làm sao mà làm ăn :-j

training

Well-Known Member

Trời, trót dùng Dune prime nên bó tay ko tham gia chương trình đc.
Nhà có 1 đống vcd, dvd cũ hỏng nè, bà con mại zô giá <300k
Chúc saigon hd ngày càng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên