Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA
Ðề: Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Hôm trước mới làm con 900B bên chỗ bác rồi nên không có nhu cầu mua thêm nữa, nhưng các đầu máy đồ cổ thì còn đầy nhà. Bác cho đổi lấy voucher giảm giá hay phiếu chép phim gì đó thì đổi để dành dùng sau có được không?

Dạ, thanks bác.. Lần sau làm chương trình bên SAIGON HD sẽ chú ý hơn về vấn đề này...

Trời, trót dùng Dune prime nên bó tay ko tham gia chương trình đc.
Nhà có 1 đống vcd, dvd cũ hỏng nè, bà con mại zô giá <300k
Chúc saigon hd ngày càng phát triển

Dạ, thanks bác nhiều... Happy new year bác !

quochuy1996

Well-Known Member
Ðề: Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Đang tính cho em Dune Prime 3.0 vừa hết bảo hành lên đường lấy Dune Max, mà chỉ trừ được 700k (mua 9tr) thôi sử dụng tiếp Dune Prime này cho nó lành mà lại hay hơn cái chiêu đổi cũ lấy mới này, khi nào không cần nữa thì mình tự làm từ thiện, bỏ tiền mua cái mới cho khỏi lăn tăn.

Chỉnh sửa lần cuối:

E có 1 e K200 đang dùng bình thường, còn bảo hành 05/2012, muốn đổi em HD khác, nhưng mà hok có nằm trong cái list đổi của bác chủ thớt ví dụ như HDlife V5, player classic..., cũng muốn giúp đỡ cho các bạn tìm tòi học hỏi, vậy cho hỏi mình đổi lấy money dc hay ko? ;)

Ðề: Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD + DVD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

hay đấy nhì đổi cũ sang mới ai chả thích đổi

lamthang

Tiếc quá , bác ở Sài Gòn :(

phuc_95

tốt quá . chúc SGHD làm ăn phát đạt ....

thommydo

Như vậy cũng giống như đi bán sắt vụn rồi đi mua đầu HD mới phải không các bác... hic..

Tuy nhiên, vớt vát được miếng nào hay miếng nấy.... để mai đem con himedia 100A ra đổi lên con 900B coai kakaka....

sokita

Member

có off ẹp à
cho em xin 1 slot nào các bác :)

milanetto

Member

Cho mình hỏi Chương trình này còn ko vậy bác?giờ mới thấy topic này,nhà còn con WD cổ muốn đổi :D

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Hấp dẫn 2012: Đổi đầu phát HD cũ lấy đầu phát HD mới, duy nhất chỉ có tại SAIGON HD !!!

Cho mình hỏi Chương trình này còn ko vậy bác?giờ mới thấy topic này,nhà còn con WD cổ muốn đổi :D

Chậm chân gần nửa năm rồi bác ơi!

nghia303

Well-Known Member

Bác cho em hỏi mình muốn đổi con dune h1 lấy con dune max có phải bù tiền không vậy bác :D:D:D:D!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên