[HD Life V9] - Hình ảnh đập hộp đầu phát HD - 3D: HD Life V9 tại SAIGON HD !

hiep1750

Active Member
Ðề: [HD Life V9] - Hình ảnh đập hộp đầu phát HD - 3D: HD Life V9 tại SAIGON HD !

bạn nào có hướng dẫn sử dụng V9 cho mình file với để em đọc kỹ hướng dẫn trước khi hỏi vì hỏi nhiều ngại quá, mình mở file phim 3D xem bằng tivi 2D toàn lên 2 màn hình vậy làm sao mà xem thành 2D được? thanks các pro

meocon

Well-Known Member
Ðề: [HD Life V9] - Hình ảnh đập hộp đầu phát HD - 3D: HD Life V9 tại SAIGON HD !

bạn nào có hướng dẫn sử dụng V9 cho mình file với để em đọc kỹ hướng dẫn trước khi hỏi vì hỏi nhiều ngại quá, mình mở file phim 3D xem bằng tivi 2D toàn lên 2 màn hình vậy làm sao mà xem thành 2D được? thanks các pro

TV 2D ko xem dc phim 3D a ơi

hiep1750

Active Member

ý mình là xem 2D chứ ko phải là xem 3D mà, nhưng nguồn lại là film 3D side by side, vậy có cách nào ko các bạn? thanks

meocon

Well-Known Member

ý mình là xem 2D chứ ko phải là xem 3D mà, nhưng nguồn lại là film 3D side by side, vậy có cách nào ko các bạn? thanks

nguồn 3D SBS sẽ bị chia đôi , ko coi 2D dc nha a .

longkt208

các pro ơi sao không vào được trang chủ hdlife (http:/ /hdlife.vn) nữa nhỉ
ai chỉ giáo với

datvcb0375

Khéo nó giải tán rồi, bán hang support kém quá, lâu lắm rồi ko xem được online

meocon

Well-Known Member

Khéo nó giải tán rồi, bán hang support kém quá, lâu lắm rồi ko xem được online

Xem online giờ có Android box , xem thoải mái hơn , ko lo đổi server như chip 1186

Bên trên