HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Có thấy gì đâu anh :))

Rõ chưa Anh Hai =))))

rkkaxh

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chiều nay vắng vẻ thế nhỉ? Chẳng ai vào chém gió, chẳng ai vào đăng ký dự sinh nhật HD Việt Nam. Anh em Thái Nguyên sau trận sinh nhật mệt quá à, hay là do chuẩn bị mất nhiều thời gian nên phải làm bù?

nhoctnvn

Member

Buổi sáng muộn quá nhỉ? Em và bác Huy chém từ bao giờ rồi mà chưa thấy ai đỡ.
Sáng nay anh đi bắc giang sớm nên ko vào chém đc. đến nơi đang ăn sang thì thấy đ/c Tùng bắc giang alo nói là vừa alo cho em xong hả :D. 4h47p chiều vào chém phát chuẩn bị chào buổi tối nào :)) :)) :))

buithaihai

Active Member

Sáng nay anh đi bắc giang sớm nên ko vào chém đc. đến nơi đang ăn sang thì thấy đ/c Tùng bắc giang alo nói là vừa alo cho em xong hả :D. 4h47p chiều vào chém phát chuẩn bị chào buổi tối nào :)) :)) :))

Vậy à? Anh đã đi Bắc Giang rồi. Anh Tùng nhờ chuyển cho can rượu, hôm nào tiện anh lấy rồi chuyển giúp nhé. Mà xem chương trình sinh nhật HD Việt Nam ngày 30-6 thế nào đi anh nhé. Liệu anh em Thái Nguyên có hoành tráng không?

nhoctnvn

Member

Vậy à? Anh đã đi Bắc Giang rồi. Anh Tùng nhờ chuyển cho can rượu, hôm nào tiện anh lấy rồi chuyển giúp nhé. Mà xem chương trình sinh nhật HD Việt Nam ngày 30-6 thế nào đi anh nhé. Liệu anh em Thái Nguyên có hoành tráng không?
Uh. còn dài dài ngày mà em, anh muốn để đến gần ngày rồi mới đưa ra quyết định vì chỉ sợ trùng với lịch cv thôi :D

Bên trên