HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Buổi chiều đi thể dục thì mệt, buổi sáng đi thể dục thì tỉnh táo hẳn lên.:))

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Sáng dậy sớm, tập thể dục xong, tắm rửa, sau đó được ngủ tiếp là tuyệt nhất.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Anh thì chịu đã dậy là không ngủ được tiếp nữa trừ khi lúc đó đang là 3h đêm ;))

ga_ruou

Chào buổi sáng cái nhỉ ;))

sáng ra bác đã tửu với sắc.......
2 cái này em bỏ rồi :D ,sáng 4h dậy đi chạy đến 6h30 về tắm,ăn sáng đọc tin rồi đi làm.
chiều 5h đi làm về thay quần áo đi oánh cầu lông đến 8h về,hôm trước nhảy lên cân bị giảm mất 5kg nhưng thấy người khoẻ hơn nhiều.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Anh thì con nhỏ nên không đi chơi thể thao bên ngoài được phải mua cái máy chạy ở nhà để tập :D. Hôm nào về giao lưu cầu lông cái nhỉ ;))

nhoctnvn

Member

Quá hợp lý Mạnh nhỉ. Khả năng anh cũng phải hoc theo chú để giảm cân thôi :>

ga_ruou

Anh thì con nhỏ nên không đi chơi thể thao bên ngoài được phải mua cái máy chạy ở nhà để tập :D. Hôm nào về giao lưu cầu lông cái nhỉ ;))

vợ anh mới sinh cháu ạ,giống vợ em . chắc tại em còn trẻ nên ham chơi :D anh cứ tập luyện đi.

binhhc

Moderator
Chú tunghuonghhbg đang có chương trình mời anh em mình xuống giao lưu đấy, vụ này nhoctnvn chủ động bố trí nhé. Tớ thì lúc nào cũng Ok.

buithaihai

Active Member

Em không dám hứa trước, vì mai em phải đi Hà Nội, nhưng đang dự định thế này: Sáng chủ nhật hô hào anh em gặp mặt để họp rút kinh nghiệm chút (tại Hưng Tâm chẳng hạn), sau đó thì xuống Bắc giang giao lưu. Anh Bính và anh Bắc hô hào giúp.

ga_ruou

Em không dám hứa trước, vì mai em phải đi Hà Nội, nhưng đang dự định thế này: Sáng chủ nhật hô hào anh em gặp mặt để họp rút kinh nghiệm chút (tại Hưng Tâm chẳng hạn), sau đó thì xuống Bắc giang giao lưu. Anh Bính và anh Bắc hô hào giúp.
Cho em xin chân nhé :D

Bên trên