HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

dcdk

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Ngồi lỳ từ 23h đến bây giờ, lập và chuyển nội dung cho Topic mới: MINI OFFLINE
Hy vọng sẽ có nhiều sự kiện để post vào topic này.

Trước mắt là toàn bộ các bài viết và các ảnh chụp nhân Lễ thành hôn của ga_ruou đề nghị ACE post cả vào đó.
Bác nhiệt tình quá, ngủ thôi bác

Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Bác Bính xem thế nào: 19/10 là ngày thành lập thành phố ; ngày 20/10 là ngày của các chị em, mà HD mình chỉ có 1 em gái và mấy làng dâu thôi... bác xem bố chí gộp 2 ngày làm một offmini một cái đi..:!!

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Bác Bính xem thế nào: 19/10 là ngày thành lập thành phố ; ngày 20/10 là ngày của các chị em, mà HD mình chỉ có 1 em gái và mấy làng dâu thôi... bác xem bố chí gộp 2 ngày làm một offmini một cái đi..:!!
Đã có ý tưởng đó, hôm ở Phú Bình tớ cũng đã nói.
Nhưng ngặt nỗi vào những ngày đó cực kỳ đông đúc nên khó mà có địa điểm để tập trung anh chị em chưa kể đã biết là 1 số anh em những ngày đó rất bận. Chứ còn tớ thì vô tư, lúc nào cũng OK.
Anh chị em cứ cho biết ý kiến, gặp nhau được 1 buổi là quá tốt chứ có sao đâu. (có thể vào T7 hoặc CN tới đây)

catsoft2000

Hội của các bác vui ghê =D>. Khoản HD thì em kém rồi, còn khoản ọp ẹp giao lưu thì em cố theo được, không biết các bác có vui lòng cho vào hội không?:-?

Hội của các bác vui ghê =D>. Khoản HD thì em kém rồi, còn khoản ọp ẹp giao lưu thì em cố theo được, không biết các bác có vui lòng cho vào hội không?:-?

luôn luôn hoan nghênh thêm thành viên mới...bác có ở TN ko nêu có thì vào ghi danh đi...

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Đã có ý tưởng đó, hôm ở Phú Bình tớ cũng đã nói.
Nhưng ngặt nỗi vào những ngày đó cực kỳ đông đúc nên khó mà có địa điểm để tập trung anh chị em chưa kể đã biết là 1 số anh em những ngày đó rất bận. Chứ còn tớ thì vô tư, lúc nào cũng OK.
Anh chị em cứ cho biết ý kiến, gặp nhau được 1 buổi là quá tốt chứ có sao đâu. (có thể vào T7 hoặc CN tới đây)

Em thì đồng ý luôn vì những ngày đó là em rảnh :))

hay là chủ nhật này đi... tránh đc 2 ngày trọng đại, chắc mọi người đều rỗi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

hay là chủ nhật này đi... tránh đc 2 ngày trọng đại, chắc mọi người đều rỗi
Có lý.
Anh em mình tổ chức 1 buổi Mini offline chào mừng ngày thành lập thành phố cái chứ nhỉ? 50 năm cơ mà!

Ai tham dự được thì giơ tay nhé! (dự kiến 16h Chủ nhật, địa điểm tính sau)

PS: chú Bắc cho ý kiến trước nhé. :-bd

Chỉnh sửa lần cuối:

ga_ruou

em đăng ký 2 tay 2 chan,còn lại thì để ở nhà. kà kà

ga_ruou

em hủng hộ 2 tay luôn
PS: chú ga_ruou hôm đấy dẫn "gấu" đi giới thiệu một số anh em chưa biết mặt
gấu nhà em chạ biết uống rượu,ăn lại ít. đến có khi lại phiền thêm,thôi thì em mang cái ảnh đến giới thiệu vậy. nếu cần sống động em làm đoạn phim.:))

nhoctnvn

Member

Chiều chủ nhật là hợp lý đấy anh ạ. Bác tìm chỗ nào mát mát, yên tĩnh chút anh em ta ngồi zo zo zo cho nó thoải mái nhé bác :D

Bên trên