HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

ga_ruou

Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

[/url][/IMG]
em lang thang đến chỗ này,thấy mấy món dân tộc vưỡn ngon.

ga_ruou

em đang nhờ ông anh kiếm cho 1 kan rượu ngô+ ít thịt trâu khô,chưa biết mùa đông này có để ấm thêm tí nữa không

binhhc

Moderator
Chả nhẽ anh em ta kéo nhau lên Hà Giang zô zô. :((
Cảnh báo: dùng món Thịt trâu khô là rất tốn rượu :p
Mấy năm trước tớ sang Lào thấy có món thịt bò khô cũng hay lắm. Chú Mạnh hôm nào qua cửa khấu Cầu Treo mua ít về giải quyết can rượu ngô là chuẩn. \m/

duongha1

Member

em đang nhờ ông anh kiếm cho 1 kan rượu ngô+ ít thịt trâu khô,chưa biết mùa đông này có để ấm thêm tí nữa không

thịt trâu khô thì cứ lên định hoá ấy. time này em không ở nhà chứ ở nhà em nhờ người lấy cho bác không bác cứ nhờ bác long hói ra quán THẠNH THOA chợ chu đặt là có thôi à..
rượi ngô thì em đang ở ba bể cũng có nhưng kg chuẩn lắm bác ạ.

quyet111

Member

thịt trâu khô thì cứ lên định hoá ấy. time này em không ở nhà chứ ở nhà em nhờ người lấy cho bác không bác cứ nhờ bác long hói ra quán THẠNH THOA chợ chu đặt là có thôi à..
Quan trọng là chú ko ở nhà. Nếu ở nhà thì tốt quá :">:">

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chưa thấy chú xuất hiện khi nào đâu.
Xem lại đi nhá. :))

nhoctnvn

Member

Thành viên này hình như chưa biết mặt anh em và anh em trong hội cũng chưa biết mặt nhỉ???????????

duongha1

Member

Thành viên này hình như chưa biết mặt anh em và anh em trong hội cũng chưa biết mặt nhỉ???????????
rồi sẽ cs 1 ngày đẹp trời em xuống tp gọi cho mấy bác. để em ra mắt
các bác thông cảm vào dịp cuối năm là time làm ăn của bọn em lên em bận lăm mấy hôm nữa em có việc ở sông công mấy ngày sẽ có dịp ngồi chém vs các bác.

binhhc

Moderator

rồi sẽ cs 1 ngày đẹp trời em xuống tp gọi cho mấy bác. để em ra mắt
các bác thông cảm vào dịp cuối năm là time làm ăn của bọn em lên em bận lăm mấy hôm nữa em có việc ở sông công mấy ngày sẽ có dịp ngồi chém vs các bác.
Bài ca hy vọng. =D>

vụ này hay.... nhưng...Vừa đi rồi giờ đi nữa gấu nó sử đẹp....vứt 2 con gấu nhỏ ở nhà mấy hôm nay rồi..

binhhc

Moderator

vụ này hay.... nhưng...Vừa đi rồi giờ đi nữa gấu nó sử đẹp....vứt 2 con gấu nhỏ ở nhà mấy hôm nay rồi..
Vụ này theo mình là quá hay, tiếc là không thể đi được.
Anh em tham khảo chương trình đã thực hiện tại TPHCM hôm 11/11. http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/446713-live-su-kien-offline-trai-nghiem.html

duongha1 đã đăng ký thì nên đi đi, và sau đó nên thuê 1 chiếc taxi tải chở luôn 1 em về ATK cho cả "làng" biết mặt. :))

Bên trên