HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

quyet111

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Vụ này có vẻ thơm và ngon đấy. E có cái gì giơ được đều cho lên hết

ducicb

Member

:)) Hôm qua vui quá các bác ạ, tình hình là phải triển khai nhiều nhiều chút nữa ạ :))

ducicb

Member

Xin trân trọng thông báo với a Bắc là hôm qua trong tình trạng ko tỉnh táo, bác thực hiện quá nhanh làm em chưa kịp định thần...Bác nộp thừa tiền cho em nhé, tổng của bác hết 170k thôi ạ :)), vậy là em còn cầm của bác 110k, khi nào gặp em sẽ gửi lại bác...

nhoctnvn

Member

Xin trân trọng thông báo với a Bắc là hôm qua trong tình trạng ko tỉnh táo, bác thực hiện quá nhanh làm em chưa kịp định thần...Bác nộp thừa tiền cho em nhé, tổng của bác hết 170k thôi ạ :)), vậy là em còn cầm của bác 110k, khi nào gặp em sẽ gửi lại bác...
Anh còn phải di tiếp chương trình 4 và 5 nữa nên nhanh khẩn trương mà em :D

ducicb

Member

Lúc chia tay anh Bắc cuống cuồng phi xe đi, nhìn nét mặt hoảng hốt lúc đấy thì em dự là gấu mẹ vĩ đại đang gầm gừ ở nhà rồi. Khổ thân bác nhưng em vẫn nể trong lúc nước sôi lửa bỏng đấy mà bác vẫn kịp chém em một câu làm em ú ớ :))

nhoctnvn

Member

Lúc chia tay anh Bắc cuống cuồng phi xe đi, nhìn nét mặt hoảng hốt lúc đấy thì em dự là gấu mẹ vĩ đại đang gầm gừ ở nhà rồi. Khổ thân bác nhưng em vẫn nể trong lúc nước sôi lửa bỏng đấy mà bác vẫn kịp chém em một câu làm em ú ớ :))
Đức nghĩ là anh Bắc nói đùa em à ? khả năng chú Đức nghĩ là anh Bắc say rồi :(( :(( :((

buithaihai

Active Member

Mình bận quá, hôm nay thấy có thành viên mới nên tranh thủ vào update thông tin và xin lỗi anh chị em vì do bận việc cơ quan và gia đình nên bê trễ công việc của Hội, rất mong anh chị em thông cảm.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Mình bận quá, hôm nay thấy có thành viên mới nên tranh thủ vào update thông tin và xin lỗi anh chị em vì do bận việc cơ quan và gia đình nên bê trễ công việc của Hội, rất mong anh chị em thông cảm.
Thế mà anh em cứ tưởng chú sang Trung Quốc tuyển SV cơ đấy. =))

binhhc

Moderator
Dạo này có gió mùa đông bắc rồi nên lạnh, không ai dám chém gió à.

Bên trên