HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

Chào bác! E nói thật mỗi lần đi off về dư âm hôm đó cứ trong suy nghĩ của e kéo dài hàng tuần trời không biết có phải do được ngồi gần và dc ngắm các bóng hồng không nữa...
Lần sau đi off bác thử xem nhé...hay lắm đấy! Hihi....

Bác trưởng đã bị Gấu sờ tai chưa mà nói to thế!

binhhc

Moderator
Re: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

Mấy hôm vừa do phần do diễn đàn bị lỗi, phần do mình bận quá nên đến giờ này mới vào đây được.

Anh chị em HD Thái Nguyên rất vui có buổi gặp mặt "duyên kỳ ngộ" với anh em HD Vĩnh Phúc tại Hải Dương (hôm đó HDVP chỉ có anh em thôi, không có chị nhé :)))
Tuy lần gặp đầu tiên này có ngắn ngủi và ồn ào nhưng cũng đã cho thấy 2 hội chúng ta đã và sẽ là những người hàng xóm láng giềng tốt của nhau.

Chúc HDVP luôn phát triển mạnh và bền vững, chúc cho tình đoàn kết giữa HDTN với HDVP nói riêng cũng như với các HD địa phương khác trong khu vực nói chung ngày càng bền chặt, cùng nhau xây dựng phong trào tại địa phương mình phát triển không ngừng, góp phần xây dựng hdvietnam ngày càng lớn mạnh.

Hẹn gặp anh chị em HDVP vào ngày 16/6 tới đây tại Thái Nguyên. =D>=D>=D>

PS: tuanphuong1826 cho mình copy mấy tấm ảnh có HDTN ở #1 về box bên mình nhé. thank.

tuanphuong1826

Active Member
Re: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

Mấy hôm vừa do phần do diễn đàn bị lỗi, phần do mình bận quá nên đến giờ này mới vào đây được.

Anh chị em HD Thái Nguyên rất vui có buổi gặp mặt "duyên kỳ ngộ" với anh em HD Vĩnh Phúc tại Hải Dương (hôm đó HDVP chỉ có anh em thôi, không có chị nhé :)))
Tuy lần gặp đầu tiên này có ngắn ngủi và ồn ào nhưng cũng đã cho thấy 2 hội chúng ta đã và sẽ là những người hàng xóm láng giềng tốt của nhau.

Chúc HDVP luôn phát triển mạnh và bền vững, chúc cho tình đoàn kết giữa HDTN với HDVP nói riêng cũng như với các HD địa phương khác trong khu vực nói chung ngày càng bền chặt, cùng nhau xây dựng phong trào tại địa phương mình phát triển không ngừng, góp phần xây dựng hdvietnam ngày càng lớn mạnh.

PS: tuanphuong1826 cho mình copy mấy tấm ảnh có HDTN ở #1 về box bên mình nhé. thank.

Cảm ơn bác binhhc! HDVP cũng rất vui mừng được gặp mặt và giao lưu với HDTN, sự đam mê công nghệ đã đưa anh em ta đến gặp nhau, chia sẻ cho nhau. vâng có thể nói đó là "duyên kỳ ngộ" giữa hai CLB. anh em HDVP cũng rất vui mừng khi anh em HDTN có lời mời dự sinh nhật lần thứ 1st tới đây 16/6. hy vọng sẽ lại được gặp bác Bính và anh chị em HDTN.
chúc niềm đam mê công nghệ của HDTN nói riêng và HDVN nói chung ngày càng phát triển và mãnh liệt.
hẹn gặp lại bác Bính!

0986686958

Active Member
Ðề: Re: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

Cảm ơn bác binhhc! HDVP cũng rất vui mừng được gặp mặt và giao lưu với HDTN, sự đam mê công nghệ đã đưa anh em ta đến gặp nhau, chia sẻ cho nhau. vâng có thể nói đó là "duyên kỳ ngộ" giữa hai CLB. anh em HDVP cũng rất vui mừng khi anh em HDTN có lời mời dự sinh nhật lần thứ 1st tới đây 16/6. hy vọng sẽ lại được gặp bác Bính và anh chị em HDTN.
chúc niềm đam mê công nghệ của HDTN nói riêng và HDVN nói chung ngày càng phát triển và mãnh liệt.
hẹn gặp lại bác Bính!

Các bác khen nhau nhiều thế? Hôm đó em bận ko đi được, tiếc quá!

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

He he, tôi cũng bị hơn chục bài đây, chuyện nhỏ ấy mà:)

Lại trách nhau rồi! trách nhiệm dọn dẹp BOX cho nó gọn gàng hơn thôi mừ! ko dọn thì các bác lại biểu em lôi thôi, ko có qui củ...hazzzzzz!!!

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

Các bác khen nhau nhiều thế? Hôm đó em bận ko đi được, tiếc quá!
Thì có đi thì mới có cái để khen chứ! ở nhà thì chỉ người ta khen để tiếc thôi. mà tiếc thật ấy chứ. :-j

Ðề: Re: Ðề: Re: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

Thì có đi thì mới có cái để khen chứ! ở nhà thì chỉ người ta khen để tiếc thôi. mà tiếc thật ấy chứ. :-j

Chào bác!
Ở nhà e máy tính lỗi không online dc, hôm nay phải viết vài dòng bằng ip gửi tới các bác!
Dư âm buổi off vấn chưa hết vì nó vui và được gặp gỡ trao đổi với bạn mới là bác Bính và ae hdtn, đúng như dự đoán của e ban đầu là hdtn cũng tham gia thì chắc chắn hdvp với hdtn không thể không có trao đỏi chia sẻ gắn kết. Qua lần gặp mặt vừa qua chắc chắn rằng hai hội hàng xóm chúng ta sẽ gắn kết hơn nữa trong thời gian tới,
Tks.

tuanphuong1826

Active Member

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Bác Tú à! em trả lại bài viết cho bác rồi nhé!...thử nghiệm bác vui ghê cơ..hichic!
Bác có xóa cả trăm bài em cũng chả tiếc. Em chỉ tiếc số cR bị trừ theo đó thôi. :)

Hôm đó em hơi bức xúc vì 1 thành viên của box lossless xóa của em hơi bị nhiều bài. :)

tuanphuong1826

Active Member

Bác có xóa cả trăm bài em cũng chả tiếc. Em chỉ tiếc số cR bị trừ theo đó thôi. :)

Hôm đó em hơi bức xúc vì 1 thành viên của box lossless xóa của em hơi bị nhiều bài. :)

Thảo nào bác lấy em làm cái thớt để "chém".hichic. bên box này bác bị có vài bài thôi mà. em định dọn dẹp cho nó gọ toppic, em đã chuyển qua topic spam nảy roài! sorry bác nhé!

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Thảo nào bác lấy em làm cái thớt để "chém".hichic. bên box này bác bị có vài bài thôi mà. em định dọn dẹp cho nó gọ toppic, em đã chuyển qua topic spam nảy roài! sorry bác nhé!

theo tôi ông gọi ngay lão tusontay sang giao lưu đê!!!

0986686958

Active Member
Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

chết toi, chém gió như mình thế này có mà ''chuyển'' bài liên tục:))

tusontay

Huyền Thoại

theo tôi ông gọi ngay lão tusontay sang giao lưu đê!!!
Để khỏe khỏe em sang, đối tượng đầu tiên cần "thịt" là lão Huy. :))
He he, bác để ý quá. :)

tuanphuong1826

Active Member

Để khỏe khỏe em sang, đối tượng đầu tiên cần "thịt" là lão Huy. :))

He he, bác để ý quá. :)

Vào đây các bác cứ chém thoải mái đê! bác Tú à, em bác bỏ ngay cái chữ ký tìm dây nguồn 6pin đi. qua em cho cái!

Bên trên