HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

Bacs tuanphuong1826 cho ảnh vào thẻ nhé

congvang_9x

Member
Ðề: Khai báo và đăng ký thành viên HD Vĩnh Phúc

Có ai ở Ngọc Mỹ - Lập Thạch không nhỉ?

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Buổi off tại nơi ăn chốn ở của tuanphuong!!!

Năm nay ae ta sẽ có rất nhiều sự kiện để tổ chức off, đợt tới ae phải ngồi lại lập một kế hoạch tổng thể cho cả năm để hoạch toán ngân sách ,thời gian sao cho hợp lý tránh lãng phí chồng chéo làm cho ae choáng...

Choáng dư lào bác Bềnh ui???

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Buổi off tại nơi ăn chốn ở của tuanphuong!!!

Choáng là nếu off nhiều quá không có kế hoạch trước đến khi thông báo đi off nhiều ae sẽ báo có việc bận không đi được chứ sao!

Bác Binh_hdvinhphuc bố trí buổi họp anh em HDVP để thống nhất việc Offline và hạch toán cho nhiệm kỳ nhé! nên có kế hoạch cụ thể để hoạt động lâu dài bác ạ!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

mong sớm gặp anh em HD Vĩnh Phúc tại Thái Nguyên cùng HD Hải Dương.
Xin cảm ơn 2 chi hội anh em rất nhiều.

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: HÌNH ẢNH HDVP TẠI SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3

Vâng! em cũng mong gặp bác và anh em HDHD! cảm ơn bác đã tạo cơ hội để anh em được giao lưu!

---------- Post added 01-05-2013 at 11:00:39 PM ----------

Vâng! em cũng mong gặp bác và anh em HDHD! cảm ơn bác đã tạo cơ hội để anh em được giao lưu!

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Lão miu này lang thang phiêu bạt đẩu đâu giờ mới thấy mẹt:))

Em đi suốt đấy bác, vô pic Computer nhà mình mà, tại ở đây có Lão Tuanphuong1826 làm chánh tổng, cụ 6958 làm phó chánh, thêm con mõ Tusontay nữa là vui rồi, cần chi em đâu ;))

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Em đi suốt đấy bác, vô pic Computer nhà mình mà, tại ở đây có Lão Tuanphuong1826 làm chánh tổng, cụ 6958 làm phó chánh, thêm con mõ Tusontay nữa là vui rồi, cần chi em đâu ;))

Bác MIU này hay quá! rỗi rồi kìa! thiếu bác là nơi đây bí quá, chẳng có chút gió nào cả. bác qua đây cho anh em chút BÃO đi nào!

tuanphuong1826

Active Member
THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Chào anh em HDVP!
Em xin trích dẫn lời bác Buihung đội trưởng an ninh trật tự diễn đàn HDVN.

"Trước hết HDHP xin nhận lỗi với các bác vì chưa tổ chức buổi Giao lưu theo đúng kế hoạch khiến nhiều anh em phiền lòng. Tuy nhiên với tinh thần dù muộn còn hơn không, HDHP sơ bộ dự kiến sẽ tổ chức Giao lưu thành viên hdvietnam khu vực phía Bắc vào chiều tối ngày 25/5/2013 tại Khu du lịch quốc tế Hòn Dấu - Đồ Sơn - Hải Phòng. Do thời gian dự kiến tổ chức không còn dài nên bọn em muốn xin ý kiến của các bác:
1. Thời gian và địa điểm tổ chức có ổn không? (Tổ chức buổi trưa thì thuận tiện hơn cho các bác ở xa mà muốn đi, về trong ngày nhưng bọn em nghĩ đã ra biển thì nên tổ chức vào buổi tối thì mới vui hết mình được).
2. Vì HP chả có hãng hay nhà phân phối nào ra hồn, vả lại đến thời điểm này thì HD, 3D cũng không có gì mới nổi bật nên HDHP rất khó nghĩ ra trò gì để lồng ghép giới thiệu vào chương trình Giao lưu (kiểu như vụ 3D ở Côn Sơn hay trên HN). Bác Chip, bác TR0JAN và các anh em khác có ý tưởng gì hay thì cho ý kiến giúp nhé. Nếu không thì chúng ta tổ chức chương trình Hát cho nhau nghe chắc cũng ổn."

Anh em cho ý kiến đóng góp về việc tổ chức chương trình nhé.
HDVP có tham gia được hay không?
Xây dựng kinh phí đi lại và ăn nghỉ như thế nào?
Các bác nhiệt tình cho ý kiến sớm ạ:
P/M Bác Binh_Hdvinhphuc chủ tịch hội HDVP.
bác cho ý kiến về việc này và phổ biến cho anh em giúp em với nhé!
thay mặt BĐH HDVP----tuanphuong1826

tusontay

Huyền Thoại
Re: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Hải Phòng thì xa quá nhỉ? :)

HDCP

Super Moderators
Re: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Em đi rồi, không hơn đồ nhà đâu bác ơi :D

Cơ bản là bác chưa đi vào đúng khu vực

Đúng là hơi xa bác Tú ạ! nhưng mà đi được thì quá vui. ĐỒ SƠN mà....;))

Hà Nội - Hải Phòng = 100km, Hà Nội Vĩnh Phúc khoảng 30km thì phải.
Quá gần cho một buổi đại hội offline khu vực phía bắc

Bên trên