HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

0986686958

Active Member
Ðề: Re: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Cơ bản là bác chưa đi vào đúng khu vực

Hà Nội - Hải Phòng = 100km, Hà Nội Vĩnh Phúc khoảng 30km thì phải.
Quá gần cho một buổi đại hội offline khu vực phía bắc

Nếu đi từ VP xuống HP sẽ rơi vào 160km đến 180km bác ợ:D

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Em đi rồi, không hơn đồ nhà đâu bác ơi :D

Cơ bản là bác chưa đi vào đúng khu vực

Hà Nội - Hải Phòng = 100km, Hà Nội Vĩnh Phúc khoảng 30km thì phải.
Quá gần cho một buổi đại hội offline khu vực phía bắc

Nếu đi từ VP xuống HP sẽ rơi vào 160km đến 180km bác ợ:D

Đúng là khoảng 160Km các bác ợ!
Nhưng đây mới chỉ là ý kiến của bác Buihung trao đổi nội bộ xem có tổ chức được không thôi các bác ơi.
Thôi thì em cứ để toppic này cho anh em chém gió chút cho vui. dạo này anh em trầm quá!

tuanphuong1826

Active Member
Re: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Thế thì làm ngày khác nhé.

Bác Buihung đã thống nhất được với các bác trong BQT chưa ạ? HD địa phương chúng em đang chờ thông tin từ các bác đấy ạ!
Cứ vào ngày nghỉ là OK rồi, cái quan trọng là kinh phí tham gia và chương trình tổ chức như thế nào thôi bác ạ!

tuanphuong1826

Active Member

Không thấy BQT nhắc gì về vụ này nữa nhỉ???

Đôrêmi

Moderator
Ðề: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Đồ Sơn thì em sẽ cố gắng bố trí phi xe máy xuống được, từ nhà em đi Đồ Sơn khoảng 40km, thỉnh thoảng em vẫn phi xuống suốt :)):)):))

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Đồ Sơn thì em sẽ cố gắng bố trí phi xe máy xuống được, từ nhà em đi Đồ Sơn khoảng 40km, thỉnh thoảng em vẫn phi xuống suốt :)):)):))

Oạch! bác doremi là khách VIP ở đồ sơn rồi!!! Quê Nội em cũng ở Hải Phòng, gần đồ sơn mà chưa một lần được về thăm quê. cũng muốn về nhưng ko biết thế nào!

Ðề: Re: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

Không thấy BQT nhắc gì về vụ này nữa nhỉ???

Xin chào!
Xa hay gần mình nghĩ nếu có lửa đam mê và lòng nhiệt tình thì đi được hết.....nhưng do lịch tổ chức năm nay muộn quá lại gấp nữa nên rất khó cho ae sắp xếp thời gian và báo cáo mama tổng quản tại gia, ngay từ đầu năm ae hdvp đã họp bàn sơ bộ sẽ tham gia những sự kiện nào rồi. Thời điểm đi sn HDHD cũng đã thống nhất nếu trong tháng tư HDVN không tổ chức thì đi sn HDHD giao lưu và cũng ghi nhận lời mời giao lưu của HDTN nữa....
Giờ ae sẽ phải cân nhắc kỹ mới đưa ra quyết định được...
Tks.

binhhc

Moderator

HD Thái Nguyên cũng đã nhận được tin nhắn của bác buihung về việc này.
Vì anh em trên TN đang rất bận công tác chuẩn bị cho buổi sinh nhật nên mình đã mạn phép thay mặt anh em cáo lỗi với bác buihung là HDTN không thể tham gia được. (ngoài ra cũng đã cáo lỗi với bác TROJAN nhân dịp bác đi công tác trên TN đã có buổi gặp gỡ nho nhỏ với anh em trong BĐH)
HDTN có thể sẽ tham gia sự kiện HDVN tổ chức mừng sinh nhật 5 tuổi (KV miền Bắc) tổ chức vào cuối tháng 6 tới.
Anh em HDVP nếu có thể tham dự được thì chắc sẽ rất vui đấy, vì ít ra từ chỗ các bạn đi Đồ Sơn cũng gần hơn TN và chắc cũng không quá bận bịu như HDTN.
BĐH HDVN tổ chức buổi đại hội KV phía bắc này hơi gấp và lại gần với buổi lễ sinh nhật quá nên số thành viên từ các địa phương ngoài HP tham dự được chắc không nhiều.
Nếu theo ý kiến chủ quan của mình thì không nên tổ chức sự kiện này, mà nên gộp vào buổi lễ mừng sinh nhật thì hay hơn và tập trung hơn.

tuanphuong1826

Active Member

HD Thái Nguyên cũng đã nhận được tin nhắn của bác buihung về việc này.
Vì anh em trên TN đang rất bận công tác chuẩn bị cho buổi sinh nhật nên mình đã mạn phép thay mặt anh em cáo lỗi với bác buihung là HDTN không thể tham gia được. (ngoài ra cũng đã cáo lỗi với bác TROJAN nhân dịp bác đi công tác trên TN đã có buổi gặp gỡ nho nhỏ với anh em trong BĐH)
HDTN có thể sẽ tham gia sự kiện HDVN tổ chức mừng sinh nhật 5 tuổi (KV miền Bắc) tổ chức vào cuối tháng 6 tới.
Anh em HDVP nếu có thể tham dự được thì chắc sẽ rất vui đấy, vì ít ra từ chỗ các bạn đi Đồ Sơn cũng gần hơn TN và chắc cũng không quá bận bịu như HDTN.
BĐH HDVN tổ chức buổi đại hội KV phía bắc này hơi gấp và lại gần với buổi lễ sinh nhật quá nên số thành viên từ các địa phương ngoài HP tham dự được chắc không nhiều.
Nếu theo ý kiến chủ quan của mình thì không nên tổ chức sự kiện này, mà nên gộp vào buổi lễ mừng sinh nhật thì hay hơn và tập trung hơn.
Em cũng nghĩ vậy! các sự kiện gần nhau quá thì số lượng thành viên tham gia sẽ ít==> không vui và hoành tráng được.
bên HDVP chúng em, bác Binh_HDVinhphuc đã thống nhất anh em là sẽ không tham gia lần này được. do vậy em nghĩ BQT nên gộp sự kiện này lại vào buổi tổ chức SN HDVN tròn 5 tuổi vào tháng 7 tới thì hay hơn!

duongha1

Member
Ðề: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

vụ này có vẻ kg hào hứng như vụ. năm ngoái nhỉ.

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: THÔNG BÁO ĐẠI HỘI HDVN KHU VỰC PHÍA BẮC TẠI HẢI PHÒNG NGÀY 25/5/2013

vụ này có vẻ kg hào hứng như vụ. năm ngoái nhỉ.

Năm nay tình hình kinh tế khó khăn chung nên mọi người chú tâm công việc hơn, với lại tại các địa phương đều có tổ chức riêng của mình nên việc tổ chức đại hội này không khả thi lắm!

binhhc

Moderator
Anh em VP còn đang bận bịu ở mấy cái khu công nghiệp với mấy cái đô thị bác ạ. Âu cũng là Miu sinh thôi mà.

tusontay

Huyền Thoại
Anh em VP còn đang bận bịu ở mấy cái khu công nghiệp với mấy cái đô thị bác ạ. Âu cũng là Miu sinh thôi mà.
Chỉ có anh em HD Thái nguyên là chả bận gì nhỉ bác binhhc? :) Chắc thái hết rồi nên chả có gì bận nữa. =)) =)) =))

binhhc

Moderator
Chỉ có anh em HD Thái nguyên là chả bận gì nhỉ bác binhhc? :) Chắc thái hết rồi nên chả có gì bận nữa. =)) =)) =))
Riêng trên chỗ tớ thì cứ Thái thoải mái, rồi vẫn còn Nguyên mà.
Lão bơi qua sông lên đó Thái thứ mấy phát xem sẽ biết ngay. :p

Bên trên