HD VŨNG TÀU - HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU NĂM 06/01/2013

phuochalan

Well-Known Member
Mấy bác dìm hàng quá...Hai anh em là nhân vật tiêu biểu được đoàn PTSC khen thưởng...Hội nghị kết thúc 17h Nhưng chờ mãi đến 20h mới được oánh chén..Nên lão Minh râu qoặp đi Ốc nốc ọp vài chai..về nhìn mặt...ngu ngu..Lên thêm vài tấm nữa..ha ha

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU NĂM 06/01/2013

Mấy bác dìm hàng quá...Hai anh em là nhân vật tiêu biểu được đoàn PTSC khen thưởng...Hội nghị kết thúc 17h Nhưng chờ mãi đến 20h mới được oánh chén..Nên lão Minh râu qoặp đi Ốc nốc ọp vài chai..về nhìn mặt...ngu ngu..Lên thêm vài tấm nữa..ha ha

vậy lần sau off ,02 chú chủ trì phần game cho hào hứng , chú Huy xách theo cây ghi ta biểu diễn live luôn , hôm rồi kết cây ghita của chú quá

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU NĂM 06/01/2013

vậy lần sau off ,02 chú chủ trì phần game cho hào hứng , chú Huy xách theo cây ghi ta biểu diễn live luôn , hôm rồi kết cây ghita của chú quá
Ok thôi...em chỉ sợ lo cãi nhau..Không ai nghe..ha ha..

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU NĂM 06/01/2013

Ok thôi...em chỉ sợ lo cãi nhau..Không ai nghe..ha ha..

nghe chú Hát live bảo đảm trung thực ... không có dàn âm thanh nào bằng chú Huy hát live , nhưng nghe được hay không thì tùy vào tài nghệ chú Huy ... ở Vt có quán bar phòng trà ở grand Hotel do bác Toàn phụ trách ,nghe rất hay , không gian ấm cúng , chú Huy , nợ anh cái này ...anh chưa được đi cùng chú Huy lần nào...

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU NĂM 06/01/2013

nghe chú Hát live bảo đảm trung thực ... không có dàn âm thanh nào bằng chú Huy hát live , nhưng nghe được hay không thì tùy vào tài nghệ chú Huy ... ở Vt có quán bar phòng trà ở grand Hotel do bác Toàn phụ trách ,nghe rất hay , không gian ấm cúng , chú Huy , nợ anh cái này ...anh chưa được đi cùng chú Huy lần nào...

Nhất trí thôi bác...Em có bộ CD của Toàn Nguyễn đó...Hát nghe hay..Bác thích thì chơiiii

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU NĂM 06/01/2013

Nhất trí thôi bác...Em có bộ CD của Toàn Nguyễn đó...Hát nghe hay..Bác thích thì chơiiii

cho anh mượn CD Toàn Nguyễn , anh copy rồi trả lại nhé ...
lúc trước thỉnh thoảng đi bar Black Pearl và Imperial nghe Philipin hát , hoặc đến cafe riêng một góc trời ... Bình An resort có ban nhạc chơi rock and roll cũng hay ...

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU NĂM 06/01/2013

các bác nhiều nơi ăn chơi thế! nghe mà ham! về BR chỗ em! thấy nản!

Bà Rịa có một phòng trà hát nhạc sống , anh có ông bạn cùng cty hay ra đó nghe , để anh hỏi ôg đó tên gì , anh có xem 1 đoạn video ông đó quay cảnh đứa con trai đến quán đó và trình diễn piano ....

Cường hỏi thử và đến đó nghe chơi ....

cuongtn87

Well-Known Member
chắc quán đó em biết! BR nhỏ xíu! tuy ko biết tên nhưng nói địa điểm em nghĩ sẽ nhớ ra! anh hỏi rồi cho em biết nhé!

Bên trên