Hdlife V7 đầu HD 3D đỉnh cao với nhiều tính năng ưu việt ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách h

salenguyenduong

Re: Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Cái dây thì đơn giản, chạy ra hàng sửa PC xin đầy, nhưng không biết có cắm đc ko? Bác nào kiếm dây cắm thử xem, nhu cầu mình chỉ cần dùng 2 ổ cứng, nếu đc thì khỏi cần BoxHD đỡ tốn chi phí và vướng víu. Thank..vì mình nghĩa cái sata đấy để cắm vào boxHD loại cổng sata

Pác cứ ra xin hoặc mua, gắn bình thường, mình gắn hoài trên V9 mà

nhank14

Member
Ðề: Re: Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Pác cứ ra xin hoặc mua, gắn bình thường, mình gắn hoài trên V9 mà
Gắn cách nào vậy bác? Tôi cũng định thử nhưng cái dây chỉ có 1 đầu dẹt cắm được vào ổ cứng (hoặc cắm vào HDP) còn đầu kia là không cắm được (chẳng biết có cái dây nào để chuyển đổi sang như cái đầu dẹt dẹt đó ko)?

Ðề: Re: Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Gắn cách nào vậy bác? Tôi cũng định thử nhưng cái dây chỉ có 1 đầu dẹt cắm được vào ổ cứng (hoặc cắm vào HDP) còn đầu kia là không cắm được (chẳng biết có cái dây nào để chuyển đổi sang như cái đầu dẹt dẹt đó ko)?
Bác bê cả cái đầu ra hàng sửa máy tính để kiếm dây cắm thử xem.
Cáp sata nó như thế này

ko biết cắm đầu nào vào đầu nào. E chưa mua đầu nên ko thử đc

meocon

Well-Known Member
Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Căng à , ra nhật tảo kiếm thử xem có ko a

nhank14

Member

Bác bê cả cái đầu ra hàng sửa máy tính để kiếm dây cắm thử xem.
Cáp sata nó như thế này

ko biết cắm đầu nào vào đầu nào. E chưa mua đầu nên ko thử đc
Cái dây màu đỏ thì cắm OK, cả đầu HDP và ổ cứng đều được. Nhưng cái dây kia chỉ có 1 đầu (đen, dẹt) là cắm được, đầu kia chịu!

meocon

Well-Known Member

Cái dây màu đỏ thì cắm OK, cả đầu HDP và ổ cứng đều được. Nhưng cái dây kia chỉ có 1 đầu (đen, dẹt) là cắm được, đầu kia chịu!

Mình nghĩ Nhật tảo chế được dây này

nhank14

Member
Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Sau hai tuần vọc HDLife V7 thấy có hiện tượng này có bác nào gặp ko: Tình hình cứ đang copy từ ổ cứng di động vào HDPlayer thì cứ được một lúc máy lại treo (cứ hiện màn hình HD life mãi, ko làm được gì, chỉ có tắt đi khởi động lại thì mới dùng tiếp được). Rất khó chịu, nhiều lúc muốn copy nhiều chỉ sợ máy treo (để máy copy tắt màn hình TV đến lúc bật lên thì ôi thôi, lại treo từ bao giờ rồi, bực lắm). Có bác nào biết cách khắc phục ko (đã up lại fireware vẫn bị)

Vanqp

Active Member

Đầu kia màu trắng là dây nguồn, nó có bốn chân, ổ hdd mới nó bỏ cổng này rồi. Bác phải mua loại có 2 đầu giống nhau (màu đen) !

salenguyenduong

Re: Ðề: Re: Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Đây pác kiếm cái dây này nè, giống như dây sata theo đầu HDLIFE V9, rồi gắn bình thường thôi, Nếu gần bên mình pác ghé mình đưa cho pác coi, tại mình thì ko bán dây này, nếu bán thì tặng pác 1 sợi rồi.

images

meocon

Well-Known Member

V9 có tặng mà V7 ko có

hd giá rẻ

V7 cũng tặng kèm mà anh Huy meocon, anh thiếu thì qua em cho mấy cọng về đưa khách.

meocon

Well-Known Member

V7 cũng tặng kèm mà anh Huy meocon, anh thiếu thì qua em cho mấy cọng về đưa khách.

Quá good , vậy mà đợt mình lấy ko có tặng , huhuhu

feelingup

Sao gọi điện cho 3 nơi thấy báo hết hàng là sao nhỉ??? Hẹn cuối tháng, chẳng lẽ lại là hot boy ?

meocon

Well-Known Member

Sao gọi điện cho 3 nơi thấy báo hết hàng là sao nhỉ??? Hẹn cuối tháng, chẳng lẽ lại là hot boy ?

Bên mình còn hàng nè bạn

feelingup

Cảm ơn 2 bác Meocon và salenguyenduong đã PM cho em . Em đã mua được rồi, rất hài lòng với V7 khi so sánh với 1 loạt các em khác, đúng là thử tận tay mới biết cái hay của nó. Chúc các bác mua may bán đắt nhé.

Lip

Nhìn phần cài đặt hao hao giống của Kiwi, không biết có cài firmware của Hdlife V7 vào Kiwi được không nhỉ ???

meocon

Well-Known Member

Nhìn phần cài đặt hao hao giống của Kiwi, không biết có cài firmware của Hdlife V7 vào Kiwi được không nhỉ ???

Ko cài fw hãng khác vào , có trục trặc hãng sẽ ko BH nha a

Lip

Các bác không nên thử, lỡ không up lại được thì biến thành cục gạch thì khổ đấy, thôi để em làm chuột bạch cho bác vậy, hic...mấy bác bán hàng hỗ trợ được gì thì lên tiếng nhé, em máu liều hơi bị cao.

feelingup

sao rồi bác LIP, bác làm chuột như nào rồi ạ ??? em ngóng bác đây :))

Bên trên