Hdlife V7 đầu HD 3D đỉnh cao với nhiều tính năng ưu việt ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách h

meocon

Well-Known Member
Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

2 fw này khác hãng , chắc ko up qua lại dc , còn vụ BH nữa chứ

salenguyenduong

Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Các pác cẩn thận khi up fw của các hãng đầu HD khác nhau nhé, up thì có thể được nhưng có vấn đề người ta ko BH cho cũng mệt .

Vanqp

Active Member
Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Các bác cho hỏi : Muốn chơi game cài sẵn trong V7 thì phải dùng bàn phím và chuột không dây đúng ko ạ ?.Em thử bằng điều khiển, không được !

meocon

Well-Known Member

Các bác cho hỏi : Muốn chơi game cài sẵn trong V7 thì phải dùng bàn phím và chuột không dây đúng ko ạ ?.Em thử bằng điều khiển, không được !

Android phải xài chuột và bàn phím a nha

Lip

Các pác cẩn thận khi up fw của các hãng đầu HD khác nhau nhé, up thì có thể được nhưng có vấn đề người ta ko BH cho cũng mệt .
Xác định không cần bảo hành thì tiến hành thử bác ạ...
Báo cáo là up thành công nhưng không nhận điều khiển của Kiwi-Nbr nữa ạ, dùng điều khiển của HDlife thì nhận nhưng các cổng usb ko tác dụng...em đã quay về với nguyên bản của Kiwi-NBr rồi ạ... May ở hiền gặp lành không vấn đề gì , hehee...

Dalatbuon86

Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Phân vân em này với Kiwi Mele, các bác cho em ý kiến tham khảo nhé.

hd giá rẻ

Còn phân vân thì em mời bác qua cửa hàng em để thử, nếu vẫn còn lăn tăn thì bác cầm cả 2 về dùng , thích em nào thì giữ lại , con kia trả lại em cũng được :)

Dalatbuon86

Bên bác làm việc đến mấy giờ nghỉ, em hay đi làm về muộn , 7h bên bác nghỉ chưa ???

hd giá rẻ

Ðề: Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Bên bác làm việc đến mấy giờ nghỉ, em hay đi làm về muộn , 7h bên bác nghỉ chưa ???

Thông thường bên em làm việc cũng đến 7h là nghỉ, nếu hôm nào bác thu xếp được công việc để qua bác điện thoại trước cho bên em để em ở lại cửa hàng đón tiếp bác nhé :)

cafecuoituan

mình đặt tên file fan-art là TVIX.jpg sao chưa duyệt được fan-art bác nhỉ ???

cafecuoituan

[video=youtube;3hJw0liSkPI]http://www.youtube.com/watch?v=3hJw0liSkPI[/video]
Trong video này thấy fan-art tự hiện ra cơ mà bác, đâu cần nhấn nút gì đâu ạ , bác nào dùng rồi chỉ em với .

ESCAPE2011

bác đặt lại tên đi TVIX.jpg thì ko show fan-art đc đâu, viết thường là tvix.jpg, đừng viết hoa nhé.

vanvu_162

Ðề: Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

mình đặt tên file fan-art là TVIX.jpg sao chưa duyệt được fan-art bác nhỉ ???
Duyệt Poster thì file ảnh là folder.jpg, duyệt fan-art thì file ảnh đặt là tvix.jpg, đơn giản vậy thôi.

new become

Nên mua Âm ly nào để Passthrough ngon lành cùng với V7 hả các bác ???

new become

Re: Ðề: Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Onkyo s4505 đi anh .
Con này HDMI 1.3 hay 1.4 hả bác, giá rổ sao bác , có gì đặc biệt so với con khác mà bác khuyên em lấy, em nhờ bác phân tích dùm nhé, em hơi mù lĩnh vực này.

salenguyenduong

Re: Ðề: Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Con này HDMI 1.3 hay 1.4 hả bác, giá rổ sao bác , có gì đặc biệt so với con khác mà bác khuyên em lấy, em nhờ bác phân tích dùm nhé, em hơi mù lĩnh vực này.

Pác coi qua hình ảnh em nó => http://www.hdvietnam.com/diendan/24...an-pham/570411-mua-dan-am-thanh-onkyo-ht.html

new become

Còn con nào khác ngoài con này không bác, mà quan trọng nhất nhờ các bác so sánh dùm em để em xuống tiền thứ 5 này .

new become

Còn con nào khác ngoài con này không bác, mà quan trọng nhất nhờ các bác so sánh dùm em để em xuống tiền thứ 5 này .
Ps: không lấy khuyến mại có dc trừ tiền không bác salenguyenduong, em ko lấy Himedia làm gì cả, trước mua 910b 1 tuần rồi xong phải đổi V7 đấy ạ.

Bên trên